Thêm loa cho Mazda 3s

Euro2012

Xe đạp
Em sẽ gửi cụ 1 vài loại để cụ thoải mái lựa chọn...Nếu cần thiết thì em sẽ gửi thêm cho cụ phụ kiện đi kèm và hỗ trợ online cho cụ (Nếu cụ không tin tưởng thợ nhà). Em đã Pm cho cụ rồi nhé
Thanks cụ ạ

Toyota Celica

Xe container
Ko hiểu sao e thấy âm thanh qua ipad - aux rất hay, hơn cả CD hịn, còn các tablet khác e thử ko ra gì, đó là chưa thử bluetooth.
Ko hiểu MBQ gầm ghế với xe em thì mã sản phẩm anof hợp các cụ nhỉ
Vậy cứ làm cục sub tàu em nghĩ là hợp với tai cụ nhất và kinh tế nhất , đỡ tốn kém vì nhiều khi bỏ hành trục triệu xong chưa chaqcs đã cảm nhận thế nào là hay thì cũng phí .

AliHieu

Xe buýt
Cụ nói thế Cơ bản là e hiểu fukaka ntn rồi! Chốt phương án làm quả sub MBQ 1650k có được ko các cụ nhẩy!
Chứ cả mấy chục củ cho đến mấy tram củ thì nói làm giầy các cụ nhở!
E đang chạy M3 và đang lắp MBQ đây, cụ thích qua e để lại cho nữa giá cửa hàng nhưng cái sub ấy nghe như mứt ấy, từ lúc e lăp rất ít khi e sử dụng vì nghe một chút là rất mệt. Một là cụ đầu tư cái hịn tầm 5-6 củ ko thì thôi.
Tốt nhất muốn hay hơn nguyên bản củ lắp cái DVD Pi ô nơ hay JVC rồi thêm cục sub hịn,cả 2 tầm gần 20 củ. ko thì thôi, chứ mấy cái loại theo xe thì xin cụ. E thử chán rồi

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
E đang chạy M3 và đang lắp MBQ đây, cụ thích qua e để lại cho nữa giá cửa hàng nhưng cái sub ấy nghe như mứt ấy, từ lúc e lăp rất ít khi e sử dụng vì nghe một chút là rất mệt. Một là cụ đầu tư cái hịn tầm 5-6 củ ko thì thôi.
Tốt nhất muốn hay hơn nguyên bản củ lắp cái DVD Pi ô nơ hay JVC rồi thêm cục sub hịn,cả 2 tầm gần 20 củ. ko thì thôi, chứ mấy cái loại theo xe thì xin cụ. E thử chán rồi
Hiện giờ thì không đến cụ ah...Pioneer đang giảm giá mạnh...Cụ nào quan tâm thì tham khảo tại đây: http://www.otofun.net/threads/342004-longthinh-vn-khuyen-mai-lon-cho-ofers-tang-camera-phu-nano-cong-lap-dat

Với tầm đó thì cụ lắp được cả bộ hịn rồi ấy chứ

BG1991

Xe đạp
em thấy cụ Long Thịnh nói có lý,hum nào em qua nhờ cụ tư vấn nhá

AliHieu

Xe buýt
Chỗ cụ LongThinh ở số 9 Trần Thánh Tông còn hoạt động ko hay là đang chung số phận với mấy ẻm trong đấy rồi >:)

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Chỗ cụ LongThinh ở số 9 Trần Thánh Tông còn hoạt động ko hay là đang chung số phận với mấy ẻm trong đấy rồi >:)
Zone 9 - Cơ sở đó, em ngừng hoạt động rồi

muaxuan

Xe đạp
vâng nó là đầu hịn ko phủ nhận nhưng hịn ko có nghĩa là hay
Hịn là hàng zin hàng theo xe , sản xuất hàng loạt phục vụ hãng lắp xe với cấu hình đơn giản hợp giá tiền nhất
nhận xét của cụ chuẩn luôn ạ

kukon

Xe tăng
Cụ qua nhà a thịnh lsmf cái pioneer 210A ấy. Nghe như những gì cụ nói e thấy con sub đấy là đủ. Cụ thích thì e cho cụ nghe thử xe em.

v12266

Xe hơi
Các cụ cho e hỏi mazda3s anh Hải muốn nâng cấp audio đơn giản thì nên thay 6 loa cánh hay là thêm sub gầm ghế ạ! Vodka các cụ!
PS :E nghe nhạc POP, acoustic thích âm sâu lắng ạ
Cụ làm ngay quả sub để gầm ghế Blaupunk gì đó em ko nhớ, nghe hay vô đối luôn. Em đi 3S và đã lắp rồi

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Cụ qua nhà a thịnh lsmf cái pioneer 210A ấy. Nghe như những gì cụ nói e thấy con sub đấy là đủ. Cụ thích thì e cho cụ nghe thử xe em.
Cụ làm ngay quả sub để gầm ghế Blaupunk gì đó em ko nhớ, nghe hay vô đối luôn. Em đi 3S và đã lắp rồi
Iem thấy thêm cái sub đã rồi thẩm lại âm tính tiếp,
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Với các cụ không có nhu cầu độ đẽo, nâng cấp nhiều về âm thanh thì nên đầu tư Sub với lý do:
- Cải thiện âm trầm trên xe (Xe các cụ gần như không có âm trầm)
- Sau này các cụ muốn nâng cấp âm thanh hoặc đổi xe khác thì vẫn sử dụng bình thường
- Các cụ có thể tham khảo model này...Sub Alpine T080 OC đánh cho Mazda 3s thì hay tuyệt: