[Funland] Thế vận hội mùa hè Olympic Paris 2024

Koka2015

Xe tăng
Em ghét thể thao, mê tình dục nên ko có nhu cầu xem VĐV có HCV Olympic như cụ. Cụ bỏ tiền ra làm mẫu đi từ a-z đi, đừng có so sánh tự nhục này nọ😎
Đầu óc cụ có vấn đề à, có biết đọc hiểu ko mà comment ngớ ngẩn vậy.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Los Angeles 2028!

Dream 100

Xe trâu
Người OF

New car 2023

Xe container
Thông điệp của anh Tây Đức 1972 là răng cụ nhỉ, trông có vẻ nguyên thủy.
Anh Tây Đức 1972 thì bị che phủ bởi vụ các đồng chí tự xưng là Palestin vô giết 9 VĐV Israel, bác ạ.
Thế là, đội GSG9 - theo mô hình và training của nhóm bên Mossad - ra đời.

Boyngoan

Xe tải
Biệt tài là cá biệt và chẳng ai duy trì đc lâu, điền kinh và bơi e thấy là cần ít tài năng nhất trong các môn, dùng sức là chính thôi cụ.
Em ko nghĩ như cụ. Cả thế giới chọn ra được 1-2 người thì lúc này yếu tố biệt tài, sự đặc biệt trong cấu tạo cơ thể là yếu tố quyết định.

doctor103

Xe điện
Kết thúc thì em mới có ý cò tí: Bọn phóng viên Vua Tin Vịt nó sang đấy có còn tí liêm sỉ nào nữa ko?
Đổ tiền cho sang đấy mà nó ko có một cái tổng hợp nào cho ra hồn. Toàn phỏng vấn trẻ con và kẻ lang thang....
Có thể cụ nhầm sang Euro chứ vua tin vịt có tác nghiệp ở OLP đâu, thỉnh thoảng có phóng viên thường trực ở Pháp làm phóng sự bên lề gửi về

poiuy

Xe ba gác
Thể thao học đường và đoàn thể thao Olympic Hoa Kỳ!
  • Stanford dẫn đầu với 37 VĐV (sinh viên và cựu sinh viên)
  • Harvard cũng có tới 13 VĐV
  • Trường trung học cũng có Huy chương vàng
  • Đội hình 4x100m tiếp sức hỗn hợp nam nữ 100% là sinh viên
    View attachment 8681599
Sinh viên thì cũng có this có that. Những SV thể thao thành tích cao được tuyển vào các trường ĐH thuần tuý là nhờ thành tích thể thao chứ không phải nhờ thành tich học tập. Trường là nơi tuyển mộ chứ không đào tạo nên họ.

Ca_uop_muoi

Xe buýt
Chủ tịch Ủy ban Olympic quốc tế (IOC), Thomas Bach, tuyên bố từ chức sau khi hết nhiệm kỳ của mình.
Theo truyền thông Anh, lý do ông từ chức liên quan tới 2 VĐV tranh cãi giới tính?
Có gì đâu mà tranh cãi nhỉ, olympic tiếp theo cho khỉ, đười ươi, hổ, voi..tham gia cùng là được, nhìn chung đều là "người", chỉ khác ADN thôi mà.

ruby_eagle

Xe điện
Sinh viên thì cũng có this có that. Những SV thể thao thành tích cao được tuyển vào các trường ĐH thuần tuý là nhờ thành tích thể thao chứ không phải nhờ thành tich học tập. Trường là nơi tuyển mộ chứ không đào tạo nên họ.
Em thấy cụ đúng, Lê Quang Liêm được học bổng Mỹ cũng là nhờ thành tích thể thao. Các trường dh Mỹ sẽ ưu tiên tuyển sv có thành tích để đại diện thi đấu cho nhà trường, chứ ko phải là trường đó đào tạo nên vdv. Cái cụ gì ở Us hay tự sướng có vẻ rất tự hào về điều này, nhưng diễn đạt theo kiểu trường nào của Mỹ cũng ngon, đào tạo dc nhiều vdv, rồi nếu tính trường dh là 1 quốc gia thì có đến 16hcv hơn trăm quốc gia khác, bla bla...ý là cái gì của Mỹ cũng là nhất. :))))

doctor103

Xe điện
Có gì đâu mà tranh cãi nhỉ, olympic tiếp theo cho khỉ, đười ươi, hổ, voi..tham gia cùng là được, nhìn chung đều là "người", chỉ khác ADN thôi mà.
Cụ chưa đúng về mặt sinh học, con người có số nhiễm sắc thể khác các loài khác, có 1 số loài cùng số lượng NST với con người thì lại khác về chi tiết trong từng NST

Ant man

Xe buýt

Ca_uop_muoi

Xe buýt
Cụ chưa đúng về mặt sinh học, con người có số nhiễm sắc thể khác các loài khác, có 1 số loài cùng số lượng NST với con người thì lại khác về chi tiết trong từng NST
Nếu đã bỏ qua yếu tố di truyền thì cần quan tâm tới nst hay ADN gì nữa. Chỉ cần 4 chi, có vếu, có bướm, có chym là thi đấu được.

connguatrungsinh

Xe tải
2 kỳ trước có huy chương là nhờ sự dẫn dắt sáng suốt và tài tình của lãnh đạo nước ta.
Kỳ này chúng ta không có huy chương là do đất nước mới trải qua 2 cuộc kháng chiến hết sức khốc liệt để chống thực dân Pháp và đế quốc Mỹ nên chưa phục hồi
Nhà có chuyện bùn nên tinh thần tâm lý ko ok, với lại có các yếu tố khách quan nữa, như Đồ ăn Pháp dở ẹc, éo có máy lạnh nóng ngủ ko nổi, chủ nhà Pháp kiểu thù dai ĐBP nên ép VN; bên cạnh đó Nước sông sine độc hôi rình cũng như HCV đồng bị phai màu với khai mạc Woke quá. Nên việc kết quả đoàn VN ko tốt thôi có gì đâu Anh. Nên e ghét e về hết ko cầm cờ lúc bế mạc luôn
Lần sau tổ chức tại Mỹ thì văn nó sẽ khác, còn nếu ko đối với em thì HC về học thuật như Hóa/toán/lý quan trọng hơn HC Olympic...!
Đó là tất cả những gì em tổng kết được, chứ giờ nói nữa là Người ta gán ghép e đủ các biệt danh mặc dù nhà em kể từ Ông bà Ngoại/Nội đều là đỏ rực ha ha!
P/S Bên Campuchia có rapper Vannda trùm rap về Khơ me hát bế mạc Olympic cũng hay lắm

Chỉnh sửa cuối:

Pumzen

Xe ba gác
Tôi thấy thông điệp của anh Seoul 1988 là rõ ràng nhất.
Còn anh Macron bị gỉ hết huy chương dồi.
Chắc tận ảnh đánh rơi xuống sông Seine.
Nhà cháu thấy mẫu của chú Misa cũng đẹp đấy chứ, mặc dù kỳ đó bị PT tẩy chay nhưng hình ảnh biểu tượng trên huy chương cho thấy tinh thần thể thao rực cháy ko dính dáng gì tới chính chị chính em.
Còn chiếc của Tàu thì lại đơn giản quá, huy chương cứ như tầm cỡ giải khuôn khổ quốc gia thôi.

New car 2023

Xe container
Nhà cháu thấy mẫu của chú Misa cũng đẹp đấy chứ, mặc dù kỳ đó bị PT tẩy chay nhưng hình ảnh biểu tượng trên huy chương cho thấy tinh thần thể thao rực cháy ko dính dáng gì tới chính chị chính em.
Còn chiếc của Tàu thì lại đơn giản quá, huy chương cứ như tầm cỡ giải khuôn khổ quốc gia thôi.
Em không bình về khoản Đẹp Xấu bác ạ, mà về Ý nghĩa thông điệp được gửi đi.

Như anh Seoul 1988 là cái sự Đình chiến rất rõ ràng, mà đến bây giờ chưa xong.

New car 2023

Xe container
Em thấy cụ đúng, Lê Quang Liêm được học bổng Mỹ cũng là nhờ thành tích thể thao. Các trường dh Mỹ sẽ ưu tiên tuyển sv có thành tích để đại diện thi đấu cho nhà trường, chứ ko phải là trường đó đào tạo nên vdv. Cái cụ gì ở Us hay tự sướng có vẻ rất tự hào về điều này, nhưng diễn đạt theo kiểu trường nào của Mỹ cũng ngon, đào tạo dc nhiều vdv, rồi nếu tính trường dh là 1 quốc gia thì có đến 16hcv hơn trăm quốc gia khác, bla bla...ý là cái gì của Mỹ cũng là nhất. :))))
"Các trường dh Mỹ sẽ ưu tiên tuyển sv có thành tích để đại diện thi đấu cho nhà trường": Cái đấy chuẫn rồi bác.

Nhưng các sinh viên ra khỏi trường, thì vẫn là do nỗ lực cá nhân của họ, và họ không được ưu tiên gì so với đồng đội, kiểu không có Cử nhân vớt hay Cử nhân chuyên tu tại chức gì đó, tôi hiểu thế.

Còn việc gọi / mời Người có năng khiếu gì đó vô trường mình, đào tạo FOC, là chuyện bình thường.

Alongcamepolly06

Xe container
"Các trường dh Mỹ sẽ ưu tiên tuyển sv có thành tích để đại diện thi đấu cho nhà trường": Cái đấy chuẫn rồi bác.

Nhưng các sinh viên ra khỏi trường, thì vẫn là do nỗ lực cá nhân của họ, và họ không được ưu tiên gì so với đồng đội, kiểu không có Cử nhân vớt hay Cử nhân chuyên tu tại chức gì đó, tôi hiểu thế.

Còn việc gọi / mời Người có năng khiếu gì đó vô trường mình, đào tạo FOC, là chuyện bình thường.
Nó giống các công ty mời VDV về chơi cho đội của họ mà là nhân viên bình thường đó cụ, chỉ tham gia hoạt động công đoàn, TDTT nâng thành tích cho đơn vị