Thế này bảo sao khóa nào nó cũng trộm được xe

tony tran

Xe tăng
Người Việt dùng đồ Việt cho lành cụ ạ!

Phong Dang

Xe đạp
như thế này chỉ có cách là mình phải cẩn thận thôi các bác ạ.hi

mrviml

Xe hơi
Đã qua làm công tắc 3 chế độ (on,off,off có còi) ở 1 bác tại Đỗ Đức Dục, khá được, đạt yêu cầu
Cụ làm ở đây lúc tháo đồ bị thừa con ốc nào không, em làm 1 lần thấy bác ấy lay hoay mãi k tháo được bộ áo ra, lúc lắp vào thừa mất con ốc! Lần thứ 2 thì em lắp của cụ phuphale nói chung là OK.

DuyPlayboy

Xe tải
Yếu tố quan trọng nhất vẫn là con người, cụ cố gắng để ý cẩn thận + thêm mấy loại khóa nữa thì em nghĩ rủi ro là rất thấp thôi ạ

hieu hiekeng

Xe tải
Bác nào mà biết 1 tí về điện xe thì tự chế chống trộm cho mình,đảm bảo trộm khóc tiếng mán, em cũng tự làm chống trộm và cũng đã thành công khi đi làm, dựng xe ở trên vỉa hè, vào trong nhà,thì thấy xe kêu ầm. chạy ra, nó đang vừa chạy vừa đề máy, cái xe em kêu hú ầm nên, nó cố tình đề nổ máy thì ko nổ dc,mà xe hú ầm âm, chú ta sợ quá bỏ xe ,nhảy lên xe đồng bọn mất tích. em chế luôn hệ thống cắt điện cpu ,nên các chú ko thê nổ được. và chế thêm 1 cái còi hú.
may là hôm đó buổi trưa,dg vắng ko thì nó toi.
cu mat thu vao inbox huog dan ho em cai. Em.hoc dien tu ra ma khog biet lam the nao

Min.dkny

Xe hơi
Có chìa vạn năng thì bọn bán khóa nó mới bán đc ạ , thế nó mới đua tranh nhau ra sản phẩm mới :D
Em fun tý

cineno

Xe máy
cháu lại không xem được cái video ko biết có gì hot không

Phuphale

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Đa số trộm bị bắt quả tang toàn do không ngờ xe có công tắc bí mật các cụ ạ.Các bộ khóa thông minh cũng là phát triển từ ý tưởng trên để tiện cho người sử dụng mà thôi Điểm yếu của khóa thông minh chỉ do bảng mạch kém hoặc ẩm dẫn đến không nổ máy được hoặc kêu còi thì vẫn có bảo hành đổi mới trong một năm nên các cụ đừng lo.Nên trang bị cho mình một em chí ít cũng làm cái công tắc báo động cho an toàn.Về độ an toàn cho mạch điện của xe thì các cụ không cần lo lắng em đã lắp công tắc báo động và khóa thông minh GOSU cho khách hàng cũng như anh em trên OF mấy năm nay nhưng chưa xe nào bị trục trặc hay hỏng do khóa cả nên các cụ không nên lo lắng quá

Crazy Car

[Tịch thu bằng lái]
Đa số trộm bị bắt quả tang toàn do không ngờ xe có công tắc bí mật các cụ ạ.Các bộ khóa thông minh cũng là phát triển từ ý tưởng trên để tiện cho người sử dụng mà thôi Điểm yếu của khóa thông minh chỉ do bảng mạch kém hoặc ẩm dẫn đến không nổ máy được hoặc kêu còi thì vẫn có bảo hành đổi mới trong một năm nên các cụ đừng lo.Nên trang bị cho mình một em chí ít cũng làm cái công tắc báo động cho an toàn.Về độ an toàn cho mạch điện của xe thì các cụ không cần lo lắng em đã lắp công tắc báo động và khóa thông minh GOSU cho khách hàng cũng như anh em trên OF mấy năm nay nhưng chưa xe nào bị trục trặc hay hỏng do khóa cả nên các cụ không nên lo lắng quá
Cụ nói chí phải. Tôi cũng phải lắp luôn lúc mua xe cái khóa càng đĩa trước Z-con rồi xong sang hôm sau đi lắp cái Litech Smart key của bác Chiến nữa. Nhưng nói chung vẫn ko yên tâm với bọn trộm, cứ thỉnh thoảng lại phải đảo ra nhìn mới được.