[Funland] Thế nào là Cafe ngon ? Các cụ vào khai sáng giúp em

Trạng thái
Thớt đang đóng

RUỒI TRÂU

Xe tải
Hihi ! Được lời như cởi tấm lòng, em đồng ý thay cả hội :)) ( Ruồi mà ko đồng ý thì cắt chức Chủ tịt ngay nhể :P )
Thôi thôi em chẳng ham hố " Chủ tịch" đâu anh ơi. Em " Chỉ tụt "thôi . Em thấy cụ Mêcô làm là đúng đắn nhất =))

agrimeco

Xe lăn
=)) Hình như ông này bị rồi nên nhiều kinh nghiệm, em thì chưa dám dùng thật, cơ mà bình chuối hột thì em đã uống mất gần lít rồi;))
Hắn ko dám uống rượu rắn đâu, tuổi gì mà dám liều, về hưu sớm vợ hắn cho no đòn hehe

glare

Xe điện
Mà công nhận là bình chuối hột hơi vơi, chắc đang luyện rượu chuối :P Tình hình mà thêm hội mợ Getz thì bình chuối có vẻ ko đủ. Em định vác mấy chai Cá sấu đi nhưng nhiều người đẹp tn mang Cá sấu ra thể nào cũng bị mắng là hỗn :)) bít làm seo nhỉ ??

RUỒI TRÂU

Xe tải
Cụ AQ, Patriots, onion, cunilo... lên tiếng giúp em với :) toàn để mợ Gét bắt nạt em thôi. ( e tình nguyện rót rượu mời các Cụ :) )

agrimeco

Xe lăn
Vừa mới trả lời câu trên, bố này cứ như nằm trong nhà mình ấy nhờ:))
Mà công nhận là bình chuối hột hơi vơi, chắc đang luyện rượu chuối :P Tình hình mà thêm hội mợ Getz thì bình chuối có vẻ ko đủ. Em định vác mấy chai Cá sấu đi nhưng nhiều người đẹp tn mang Cá sấu ra thể nào cũng bị mắng là hỗn :)) bít làm seo nhỉ ??

glare

Xe điện
=)) Hình như ông này bị rồi nên nhiều kinh nghiệm, em thì chưa dám dùng thật, cơ mà bình chuối hột thì em đã uống mất gần lít rồi;))
Hồi bị bọn HP chơi khăm, dẫn xuống ĐS cho ăn con đẻn ( rắn biển ý mà ) nhậu với rượu đẻn ngâm. Ăn nhậu tơi bời xong cắp đ ít đi về nhóe =))=))=))

RUỒI TRÂU

Xe tải
tiện thể chúc mừng Cụ Mêco lên xe tăng. Cụ này dẻo và dai ghê chạy hoài không mệt ( chắc chắn uống rượu rắn rồi mà còn giấu anh em mình a Minh ơi ) =))

Getzcoi

Xe tăng
e cười từ nãy đến giờ, =))đấy là em mới lóe lên ý tưởng, còn từ lý thuyết đến hành động thì, chẹp chẹp

mà bọn em có tận 12 mợ, các cụ có mỗi 6 cụ, thế chả nhẽ 2 mợ mời rượu 1 cụ à, hehe,

glare

Xe điện
12 con giáp thế nào chả có người hợp tuổi mình :)) hihi Mừng chóa mừng chóa đi :)) :))

agrimeco

Xe lăn
Ai bẩu bầu chú làm Chủ tịch, chỉ là cụ Chánh ...hội cafe thôi:)) Kiểu ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng ấy mà, cơ mà chắc chắn có dịp họp hành giao lưu với các Chã với Chánh tổng và các Chánh chi hội khác đấy nhé. Anh đã đề cử tên chú với 1 Chã rồi, ko rút lại được đâu, chỉ đợi offer thông qua thôi. Mà này, chưa gì lịch liệc thay đổi gấp quá, nên sáng mai mới biết có món cá Chìa vôi không đấy nhé.
Thôi thôi em chẳng ham hố " Chủ tịch" đâu anh ơi. Em " Chỉ tụt "thôi . Em thấy cụ Mêcô làm là đúng đắn nhất =))

glare

Xe điện
À mà ko sao ông Meco ạ. Các mợ dùng chuối hột ( ý lộn, ý em là rượu chuối hột ) còn đàn ông dùng Cá sấu của em là chuẩn. Các cụ xưa dạy rồi " đàn ông ko xấu, đàn bà ko iu " mà :)) Lỡ mồm nói ra rồi lại tranh nhau uống haha

agrimeco

Xe lăn
tiện thể chúc mừng Cụ Mêco lên xe tăng. Cụ này dẻo và dai ghê chạy hoài không mệt ( chắc chắn uống rượu rắn rồi mà còn giấu anh em mình a Minh ơi ) =))
Ơ hơ...chú nói anh mới để ý, từ ngày tham gia OF tới giờ có bao khi nào nhìn mấy con số ấy đâu, mà xe tăng thì seo nhỉ:-w,

RUỒI TRÂU

Xe tải
À mà ko sao ông Meco ạ. Các mợ dùng chuối hột ( ý lộn, ý em là rượu chuối hột ) còn đàn ông dùng Cá sấu của em là chuẩn. Các cụ xưa dạy rồi " đàn ông ko xấu, đàn bà ko iu " mà :)) Lỡ mồm nói ra rồi lại tranh nhau uống haha
Phạt, phạt cụ thật nặng mới được. =)) mà cho em hỏi ngu dại 1 tí : Cá sấu là rượu ngâm với cá sấu hả anh ? Em nà em mới nhìn thấy là cốt trên áo mí cả giầy chứ trên rượu thì thú thật em nông thôn không bít ? @-)

agrimeco

Xe lăn

glare

Xe điện
Cám ơn mợ nhưng hay cứ để chữ Duyên nó chọn cho hồi hộp mợ nhể :P Em sợ pm xong các bạn mợ chê tuổi em mà ko ai đến thì hội COF giết em mất :))

glare

Xe điện
Phạt, phạt cụ thật nặng mới được. =)) mà cho em hỏi ngu dại 1 tí : Cá sấu là rượu ngâm với cá sấu hả anh ? Em nà em mới nhìn thấy là cốt trên áo mí cả giầy chứ trên rượu thì thú thật em nông thôn không bít ? @-)
Chú quản lý sthi kiểu giề mà ko bít vodka alligator :P Hay là chê nhẹ để anh đổi sang Bạch dương nhá

Trạng thái
Thớt đang đóng