Thay Vỏ đèn hậu Teana

Xecutkit2008

Xe điện
có bác nào trong nhà mình thay vỏ đèn hậu cho Teana chưa chỉ giúp em chỗ mua với, vợ 2 em hôm nọ bị thằng 2B nó tung tay cầm vào hơi nứt nứt muốn thay, em bị vỏ bên trái .

Xecutkit2008

Xe điện
Có bác nào độ đèn hậu để hạt dẻ cho em thì tốt quá.

Xecutkit2008

Xe điện
Cám ơn bác, em điện thoại cho bác DukTuan tư vấn cho em rồi, chỉ cần mang ra Lê Văn Lương có hiệu chuyên sửa gương đèn. Em làm thớt này để hỏi có bác nào nhà mình độ xe thay đèn mà thừa ra thì để lại cho em với giá OF .

Road Too Long

Xe đạp
Hôm trước em vừa thay cả cụm đèn hậu bên phụ, đặt hàng ở Kars Motor chờ mất khoảng nửa tháng. Hàng chính hãng của Đài, thiệt hại là 3 củ 6, em thấy cũng rẻ cụ tham khảo xem. Bây giờ còn dư cái cụm đèn cũ bên phụ, bị sứt 1 miếng nhỏ tí bằng đầu móng tay út ở góc dưới cùng bên trái cụ có dùng tạm thì em xin tặng cụ lun. Cái này thấy bảo hàn rất đơn giản nhưng hôm đó tiện nên em đặt mua luôn cái mới thay vào.

duongtoi_gps778

Đi bộ
Bác cần tư vấn gọi vào số này 0936 717 699 em chuyên đồ vỏ đèn nissan bên kars motor hàng chính hãng nhập khẩu đài loan.

Mistral

Xe tải
Hôm trước em vừa thay cả cụm đèn hậu bên phụ, đặt hàng ở Kars Motor chờ mất khoảng nửa tháng. Hàng chính hãng của Đài, thiệt hại là 3 củ 6, em thấy cũng rẻ cụ tham khảo xem. Bây giờ còn dư cái cụm đèn cũ bên phụ, bị sứt 1 miếng nhỏ tí bằng đầu móng tay út ở góc dưới cùng bên trái cụ có dùng tạm thì em xin tặng cụ lun. Cái này thấy bảo hàn rất đơn giản nhưng hôm đó tiện nên em đặt mua luôn cái mới thay vào.
Bác đặt được rẻ nhỉ, hôm trước đi bảo dưỡng xe ở NS Hà đông, em thấy một bác thay hơn 5 củ cơ đấy. Địa chỉ Kars Motor ở đâu hả bác ?

Road Too Long

Xe đạp
Bác đặt được rẻ nhỉ, hôm trước đi bảo dưỡng xe ở NS Hà đông, em thấy một bác thay hơn 5 củ cơ đấy. Địa chỉ Kars Motor ở đâu hả bác ?
Kars motor ở dưới Cầu Diễn bác ợ, ở trên đã có 1 bạn của bên đó để lại số phone luôn rồi kìa :).

P/S: Cái đèn hậu bên phụ cũ của em đã tặng lại cho 1 bác trên OF rồi ợ.

Chỉnh sửa cuối:

Mistral

Xe tải
Kars motor ở dưới Cầu Diễn bác ợ, ở trên đã có 1 bạn của bên đó để lại số phone luôn rồi kìa :).

P/S: Cái đèn hậu bên phụ cũ của em đã có bác đăng ký nên đưa về tình trạng pending, nếu bác ý không lấy sẽ mở lại để tặng bác nào cần đến sau ợ.
Cám ơn bác, kính bác ly vodka :)

Xecutkit2008

Xe điện
Bác cho em địa chỉ em qua em khiêng về, em cũng bị bên trái .

Road Too Long

Xe đạp
Hì hì, ở trên em đã báo cáo là có bác đặt chỗ rồi, bác ý hẹn hôm nay sẽ qua lấy. Với lại của em là cụm đèn bên phụ bác ạ.

Mistral

Xe tải
Cám ơn bác, em điện thoại cho bác DukTuan tư vấn cho em rồi, chỉ cần mang ra Lê Văn Lương có hiệu chuyên sửa gương đèn. Em làm thớt này để hỏi có bác nào nhà mình độ xe thay đèn mà thừa ra thì để lại cho em với giá OF .
Đèn xe bác nứt nhiều không ? rửa xe hay trời mưa có bị nước vào ? nếu nứt ít và không bị nước vào thì bác nên cứ để như thế mà đi lúc nào có điều kiện thì thay nguyên bộ mới chứ theo em không nên mang ra Lê Văn Lương hay chỗ phố chuyên đèn Đồng Nhân hàn làm gì, vì nếu đèn xe bác bị nước vào, ở mấy chỗ đấy, họ sẽ bóc các lớp đèn của bác ra, dán keo lại, nhưng không "dán ép nhiệt" như nguyên bản được, nên chưa chắc đã xử lý được việc nước vào đèn hoặc có xử lý được thì một thời gian lại bị nước vào,mà bác mang ra đấy bóc, dán cũng tốn gần 1 củ rồi, trong khi đặt mua bộ mới như bác road too long chỉ hơn 3 củ.Khuyên cụ chân thành đấy ah :)

tuanpr

Xe tải
Em phụ trách bán hàng bên kars motor cụ ạ địa chỉ nhà em là 108 kiều mai phú diễn từ liêm bác ạ. có gì bác call cho em