[Funland] Thấy thất vọng với đa số phụ nữ bây giờ quá các cụ ạ

Khanhnho

Xe buýt
Cụ mà tham gia món sgbb sgdd còn chán nữa. Các em bây giờ học hành đàng hoàng, con nhà tử tế, sáng đi học chiều đi xem phim tối hẹn dd kiếm đôi chiệu nhiều như lợn con.

Phuha18

Xe tăng
Đa số???

Dân Tổ

Xe container
Đêm qua em khó ngủ. Nằm nghịch nghịch xem youtube thì tình cờ bắt gặp kênh của 1 thằng ku mặt mũi cũng sáng sủa đẹp zai nhưng chuyên dùng xe ô tô đi mượn rồi rủ rê gái cho đi nhờ, sau đó lấy cục tiền ra để gạ gẫm đi chịch xoạc. Cuối cùng là cho các em bẽ mặt rồi rao giảng đạo lý.
Em cũng biết có nhiều clip dàn dựng hơi thô, nhưng cũng có những clip khá chân thật. Mà thấy đa số các em thì đều ko vượt qua dc cám dỗ của đồng tiền. Đúng như cái câu gì mà trước em dc đọc, đại loại là đưa cho vài tỷ thì bố mẹ chúng nó cũng đem ra bán dc.
Thực sự cả đêm qua em nằm xem hết các clip mà thấy ám ảnh. Vì em cũng gặp rất nhiều chuyện y chang ngoài đời rồi. Ngay kể cả con gấu cũ của em cũng bị 1 thằng nó vẽ vời ra nào là cưới về rồi chỉ việc quản lý nhà hàng cho nó thôi ko phải làm gì, nào là tiền mua đất thì nó ko thiếu, nhưng muốn để dành vốn làm ăn... Thế rồi nó bắt xe khách đi đến gặp con gấu em để chén nhau mà gấu em nó cũng vẫn tin thằng này giàu có nhiều tiền thật.
Sau vụ đó thì em cũng phát hiện ra và cho next rồi. Nhưng giờ thấy các em nó bán rẻ nhân cách quá.
Chúng nó học theo mấy cái kênh youtube nước ngoài có trend gold digger từ 6-7 năm nay rồi cụ thớt :D Đa số toàn dựng (staged) để câu view. Cụ chắc mới xem kiểu content (nội dung) copy này về Vietnam nên bi quan quá :D

Các em gái giờ cũng có this có that (cũng như nước ngoài nước trong hết rồi vì tiếp cận thông tin, xu hướng nhiều). Muốn gạ gẫm được thật thì không phải đơn giản như mấy cái nội dung trên youtube đâu cụ :D Trừ gái ngành :P

Đa số các em gái em gặp thế hệ sau từ 2002-2004 thì còn thông minh và lanh lợi hơn đám đàn chị trước cả giáp (90-92) chứ lại bảo các em ngây thơ thì không đúng lắm :D

…... Ngay kể cả con gấu cũ của em cũng bị 1 thằng nó vẽ vời ra nào là cưới về rồi chỉ việc quản lý nhà hàng cho nó thôi ko phải làm gì, nào là tiền mua đất thì nó ko thiếu, nhưng muốn để dành vốn làm ăn... Thế rồi nó bắt xe khách đi đến gặp con gấu em để chén nhau mà gấu em nó cũng vẫn tin thằng này giàu có nhiều tiền thật.
Sau vụ đó thì em cũng phát hiện ra và cho next rồi. Nhưng giờ thấy các em nó bán rẻ nhân cách quá.
Có khi nào cụ ghép những thư hư cấu ảo lòi của mấy thằng diu tu be cộng với thực tế cay đắng của chính cụ để trở thành một bức tranh méo mó và ảm đạm không.

meodenminh

Xe điện
Nó cũng diễn và chọn 100 video mới đc 1-2 video mà cụ đã kết luận là cả hội liên hiệp pn vn đều vạy thì hơi quá

Agalloch275

Xe tải
E hay xem clip dạng này bên nước Séc bác ah. Bác thất vọng gái Việt quá thì qua xem nước châu Âu kia nhá, đảm bảo hết chán:>

qbtokyo

[Tịch thu bằng lái]
Website
ltf.com.vn
Mình k có tiền thì có chân và tay.

Đôi tay điêu luyện và cái chân dài to khỏe thì sẽ chiến thắng thôi.

Lên đây kêu than thế này ko ăn thua rồi.

dpl

Xe lăn
Nó dẻo mồm còn con gấu em thì hám tiền nên mờ mắt thôi cụ ơi. Sau này em biết là thằng kia nó có bỏ ra dc xu nào đâu toàn hứa hão.
Ngu thế thì cụ thoát đc là mừng rồi
Ko chẳng may nó vác tiền của cụ đi bao zai thì bỏ bu

Ji Bro

Xe buýt
Clip tuy dàn dựng nhưng thực tế cũng gần thế chỉ là diễn biến ko nhanh gọn trong vài phút mà có thể quá trình sẽ cần tính theo ngày thậm chí tháng tùy vào đối tượng.
Dùng tiền dụ gái thì khác nào dùng gái dụ trai đâu.
làm clip dùng hot girl ra dụ bắt chuyện, mấy cụ đủ tỉnh táo để đuổi nó đi?

Loe_hờ lú

Xe điện
"Tất cả những có gắng của con người để hướng đến điều Thiện đều là những cố gắng nhọc nhằn. Điều Thiện hiếm như vàng, và cần phải dùng vàng để bảo chứng thì mới có giá trị".

khanhnguyen09

Xe container
Nhu cầu thì phụ nữ cũng như đàn ông thôi, vậy gặp zai đẹp và có tiền thì nó cũng nhanh như mình thấy gái đẹp vậy.

cha biet chi

Xe điện
Vụ mới nhất các cụ xem chưa.ông amh đi santaface quá chất.

• Vodka
Reactions: dpl

cnvui2106

Xe buýt
Ko cụ ạ, ngược lại em làm cho nó chết mê chết mệt luôn. Chính mồm nó còn thừa nhận thế, yêu đương em cũng quan tâm cả về vật chất lẫn tinh thần, ko để cho thiếu thốn gì. Nhưng bản tính tham lam thì vẫn chỉ như muối bỏ bể thôi cụ ạ.
"em làm cho nó chết mê chết mệt luôn" , cụ thể cụ làm thế nào thế , cái này cụ không tinh ý, cứ thấy âm thanh kêu to lại tưởng bở thì .....Em ấy đang cặp với cụ mà còn cho thằng khác soạc là ko ổn rồi

auto_nd

Xe tăng
Ơ, cụ lo bò trắng răng. Đàn ông mất thời gian, tiền bạc... đôi khi cả nhân cách mới được ấy. Các em lại còn được tiền với những sự hứa hẹn, thế giới nào rẻ mạt hơn ? 🤪

Chim Trích

Xe tăng
Dễ thất vọng thế này thì làm ăn gì 😅

114hangbong

Xe cút kít
Nhu cầu thì phụ nữ cũng như đàn ông thôi, vậy gặp zai đẹp và có tiền thì nó cũng nhanh như mình thấy gái đẹp vậy.
Lạc hậu rồi cụ ơi ! Giờ ra đường giai đẹp đa số thuộc về một người đàn ông khác nên chị em cảnh giác lắm.