Thay má phanh Toy...hãng đắt quá...nên ra ngoài hem?

SmallRiver

Xe điện
Cụ hinopro má phanh vetto cho E hỏi cái này dùng thế nào mà rẻ thế ạ, hôm trước thấy có xe má phanh màu xanh E thích quá hỏi thăm mãi mới biết là hãng của Cụ. Hôm sau vô tình đi sửa xe gặp ngay chú thợ đang tán miếng lót lên má phanh nghiến răng nghiến lợi đập thế nào vỡ đôi má phần phíp E lại thấy sợ, hình như hàng xịn nó k vỡ đc vậy phải k Cụ. E k có ý gì nhưng vì nó là phanh lên muốn mua từ hãng thay bằng hàng ngoài phải cân nhắc kỹ đến an toàn thôi cụ ạ
Vetto nó cũng có nhiều loại mà cụ, Vetto nhái của khựa cũng có!

Smile Lion

Xe buýt
Thế ko đúng là Má phanh Corolla trong hãng nó bán đắt hơn má phanh cruze của BOSCH à, còn vào GM má phanh Cru nó bán đâu gần 3 củ. :D
Cụ cứ nghe là chém thôi, chả quan tâm thông tin gì cả.
Gộp cả 2 ý lại thì Altis có đắt hơn Cruze ko và má phanh của Altis có đắt hơn má phanh của Cruze ko? Bác gọi là "lươn" cũng phải, chủ đề chính thì ko nói toàn lạc đề vớ vẩn?:D

Gia Cát Lạng

Xe buýt
Gộp cả 2 ý lại thì Altis có đắt hơn Cruze ko và má phanh của Altis có đắt hơn má phanh của Cruze ko? Bác gọi là "lươn" cũng phải, chủ đề chính thì ko nói toàn lạc đề vớ vẩn?:D
Gộp lại là cụ Chém ko chịu nghĩ, hoặc nghĩ rồi nhưng chỉ có thế. :D

Hoa Anh Túc

[Tịch thu bằng lái]
Vetto nó cũng có nhiều loại mà cụ, Vetto nhái của khựa cũng có!
Thế khả năng cái thằng thợ nó đập bị vỡ là đồ đểu rồi chứ đồ xịn k bao giờ vỡ kiểu đấy. Mua hàng ngoài rủi do quá k biết đâu mà lần, thôi cứ vào hãng cho nó chém mình còn hơn mua phải má đều nó còn chém thêm cả xe nữa càng đau=))

Doremon88

Đi bộ
Em nghĩ phanh là hệ thống ảnh hưởng trực tiếp lên sự an toàn của ngừoi vận hành. Theo em cụ ko nên tính toán quá nhiều ạ :D
Má phanh ở hãng đi êm hơn ở ngoài. E thay ngoài rẻ hơn một nửa đi dc nửa năm bắt đầu kêu két két. Đĩa lồi lõm. Sáng nay phải vào hãng thay má mới. Láng lại đĩa. Ôi đau lòng má phanh hàng lô

TranCB

Xe tăng
Chả là cái xe cỏ corolla nhà cháu chạy kiểu thanh niên phóng nhanh phanh gấp nên má phanh đến hạn về hưu non rồi, hm đi lm 3 vạn hỏi bên Toy MĐ thì bẩu hơn 1 củ 7 bộ trước, củ 4 bộ sau...cháu nghe mà xót xa quá. Nhờ các cụ ý kiến xm cháu nên làm hãng cho yên tâm hay vác đi thay ngoài ạ( hàng bosch cụ mèo sạch thỉu ngon mà thấy hình như rẻ hơn)...~o)
Má phanh theo Em cứ hãng mà mua cho an toàn Cụ ah.

shinobi

[Tịch thu bằng lái]
Em chào các bác. Xem các bác bàn luận về má phanh mà e chả nói được gì. Chả là em chuyên cung cấp má phanh hiệu Vetto của Singapore, giá cả thì cực kì phải chăng và hàng của em bảo hành 3 tháng đổi 1 lấy 1 (Cái này thì hầu như không cửa hàng nào và hãng nào bảo hành má phanh các cụ nhé). Cụ nào có nhu cầu về má phanh cứ alo em, số của em ở dưới chân các cụ nhé.
Em ví dụ má trước sau của Ỉn em bán: 290/370VND
Em xin giá má phanh của camry 2.5Q 2013 vào đây 0915538686 cụ ơi.. thank cụ

khacsu1102

Xe máy
Em đang tính vào hãng thay bộ má con vios, trc em nghe mấy ông bạn ra ngoài thay phải bộ má phanh lô. Đi đc time kêu ken két má thì vẫn dày mà chai sước hết đĩa. Cc cho em hỏi giờ thay cả 4 bánh thì giá khoản bn nhỉ? Em sợ hàng ngoài lắm rồi

Captain

[Tịch thu bằng lái]
Má phanh là thiết bị an toàn quan trọng nhất, vào hãng cho yên tâm, tiết kiệm vài triệu mà mất mạng như chơi.>:)

cugieo

Xe tăng
Má phanh hay lốp là một trong những phụ tùng quan trọng đối với xe ôtô hay xe máy. Thay đồ ở hãng hay gara ngoài cũng tùy vào từng người, quan trọng là hàng chuẩn, không phải hàng nhái. Gara ngoài cũng có nhiều đồ chuẩn hãng tuy nhiên tỉ lệ hàng kém chất lượng sẽ cao hơn trong hãng do nhiều gara họ không có tâm. Kinh nghiệm cho thấy dù thay đồ gì ở trong hãng hay gara ngoài thì cũng nên tìm hiểu trước và nếu gara ngoài thì chọn gara uy tín để gửi gắm, còn thay ở trong hãng thì giá sẽ cao hơn thay ở gara ngoài.

xuhacaro

Xe hơi
Tiền nào của nấy, đắt nhưng xắt ra miếng. Cụ nào không xắt được thì alo em tư vấn cho nhé :)

Truong268

Xe tải
Em chào các bác. Xem các bác bàn luận về má phanh mà e chả nói được gì. Chả là em chuyên cung cấp má phanh hiệu Vetto của Singapore, giá cả thì cực kì phải chăng và hàng của em bảo hành 3 tháng đổi 1 lấy 1 (Cái này thì hầu như không cửa hàng nào và hãng nào bảo hành má phanh các cụ nhé). Cụ nào có nhu cầu về má phanh cứ alo em, số của em ở dưới chân các cụ nhé.
Em ví dụ má trước sau của Ỉn em bán: 290/370VND
Má phanh cụ bh 3 tháng 1 đổi 1,thế nhỡ má đểu hỏng đâm vào đâu thì đổi má phanh hay trả cả tiền hậu quả?