Thay lốp dự phòng

traiHNcodon

Xe tăng
Các cụ thông thái cho em hỏi, em chém vỉa tránh người bị ngã trước mũi xe, lốp trước bị nổ, phai thay bằng lốp dự phòng, bây giờ phải làm thế nào cho an toàn, em chưa có điều kiện thay lốp mới, bị ngay lốp trước dưới vô lăng.Cám ớn các cụ

cholopoto

Xe tải
Các cụ thông thái cho em hỏi, em chém vỉa tránh người bị ngã trước mũi xe, lốp trước bị nổ, phai thay bằng lốp dự phòng, bây giờ phải làm thế nào cho an toàn, em chưa có điều kiện thay lốp mới, bị ngay lốp trước dưới vô lăng.Cám ớn các cụ
thông tin chưa rõ ràng lắm cụ ơi !
xe cụ xe gì ! lốp dự phòng có cùng thông số không ? các quả lốp còn lại bác đi bao nhiêu km rồi hoặc bao nhiêu năm rồi .
Nếu gần bác chạy qua em kiểm tra qua cho nhé ! nếu các diều kiện không cho phép thì em tìm cho bác quả lốp lướt chạy tạm để có thời gian chuẩn bị tiền mua lốp mới .

traiHNcodon

Xe tăng
xe tôi là fe2009 lóp là như thế này bao nhiêu một quả cụ ơi,lop này là lốp dự phòng,xe chạy được 10 vạn

Chỉnh sửa cuối:

thichxeFord

Xe tăng
thông tin chưa rõ ràng lắm cụ ơi !
xe cụ xe gì ! lốp dự phòng có cùng thông số không ? các quả lốp còn lại bác đi bao nhiêu km rồi hoặc bao nhiêu năm rồi .
Nếu gần bác chạy qua em kiểm tra qua cho nhé ! nếu các diều kiện không cho phép thì em tìm cho bác quả lốp lướt chạy tạm để có thời gian chuẩn bị tiền mua lốp mới .
Tiện thớt đây em hỏi cụ một chút xe đi ít (em vợ em nó đi có 2 vạn mà lốp sx từ 2009 thì đã thay được chưa cụ nhỉ ? Lốp GoodYear em thấy chưa mòn nhưng chỉ ồn thôi.

cholopoto

Xe tải
Tiện thớt đây em hỏi cụ một chút xe đi ít (em vợ em nó đi có 2 vạn mà lốp sx từ 2009 thì đã thay được chưa cụ nhỉ ? Lốp GoodYear em thấy chưa mòn nhưng chỉ ồn thôi.
theo độ năm thì thay tốt rồi nhưng để tiết kiệm cụ thay cho em nó 2 quả và chọn lại 2 quả lắp ở sau cho yên tâm nhé !

phan minh tân

Xe máy
theo các bác chuyên gia khuyến cáo thì nên thay lốp sau 6 năm sử dụng cho dù lớp hoa lốp chưa mòn quá mức, em thấy là bác đừng nên tiếc mà đem thay nguyên bộ đi cho an toàn.
Vợ 2 em gắn bộ vó goodyear assurance triplemax 3 thế hệ mới, chạy được gần cả 1 năm nay mà đâu nghe ồn tí nào đâu, bác thử đổi qua dòng này xem sao.

huyngx

Xe máy
Kg thành thạo thì nên gọi thợ cho lành,