[Funland] thầy giáo rờ bẹn học viên nữ

BMV_HN

Xe điện
Em khoe đùi trắng mịn màng
Thầy đây tay lái giải vàng dạy em..
Tiến lùi ga nhẹ phải êm.
Rẽ trái hay phải xin nhan chỗ đùi..
Dạy nhiều nói lắm mất vui.
Cứ đùi thầy cấu tức là nhẹ chân
Khi nào tay thọc vô quần..
Thế là kết thúc một lần buổi đi..
Học xong em nhớ những gì.
Chắc là nhớ nhất bấm ty.. trên đường..
Đường truòng thỉnh thoảng nhìn gương.
Hai bên phải trái xe thường vượt lên.
Trò nhiều thầy quý nhất em.
Giò ngon người đep nói êm nhẹ nhàng.
Quay đầu lùi đỗ thẳng hàng.
Là đat trăm điểm chẳng mang lỗi nào..
Đỗ rồi vui sướng biết bao.
Thầy ơi.. em.. nhớ công lao của thầy..
Đỗ xuất sắc..
Copy

phu bus

Xe tăng
Đấy đàn ông như mấy ae mình khổ thật đấy, xểnh ra cái là ăn lol ngay.
Cho e hỏi cụ trên có vk là bạn mợ trong clip , mợ đấy có bán hàng Ol ko ah . Chứ đàn bà 30 xuân xanh rồi có phải mấy cháu tin tin đâu bị sàm sỡ , mà đến hôm sau mới ngấm :D . Thấy trong clip mợ ý nói tối về ngủ , hay đi tắm mới thấy tởm . Nhà cháu thấy cũng là lạ
Em đoán.
Sờ bẹm xong hẹn tối chén. Thầy về ngửi tay thấy mùi này nó bắt vét thì vỡ mồm nên không đến. Em nằm đợi thầy không đến, bực mình nghĩ, đàn ông đã hẹn mà luốt lời nên khinh. Đã khinh nó rồi mà nó lại rờ bẹm rồi nên thấy tởm. Điên tiết sáng hôm sau gọi người đến bổ.

Kobe

Xe tải
Thằng dạy lái chẳng oan (kể cả bị gài)... Con "nạn nhân" dân chợ búa, chua ngoa....cũng loại chẳng ra giề. Hóng Facebook " nạn nhân"! Em chờ rượu!

Kitcat

Xe container
Giới thiệu rất rõ ràng, đâu ra đấy, rất đứng đắn

Được !
Vâng, em cũng học anh Phạm Tuấn Anh rờ chân dạy lái dùng từ khoá. Sau có ai cần search cái ra thông tin anh cho tiện.
Xe của mấy ông dạy lái này (xe tư) đều có phanh phụ hết. Lắp có 600k thoai, ko dùng thì gập lên, như xe bìn thườn.
Ui hoá ra ở VN lắp phanh phụ giá có 600k thôi ạ?
Ông thầy hơn chục năm kinh nghiệm dạy lái này chả nhẽ buổi đầu tiên gặp đã cố tình tháo phanh phụ ra để chăn chân?
Em cũng nể liều thật, rờ chân có cái nước gì đâu, không xứng đáng với rủi ro phải chịu là gây tai nạn. Nạn nhân mà bất ngờ gây hậu quả nghiêm trọng thì toi đời, Tuấn Anh tự chết không sao, lôi theo người khác dính thì oan cho nạn nhân quá!

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Nếu không sờ mà nó cứ tố là có sờ, nó mồm 5 miệng 10 không cho giải thích, thì làm thế nào?
Giờ đi thang máy có gái 1 mình e té đi bộ cho lành. Nhỡ nó ngứa mắt sút cho cái hỏng xừ ấm chén r lu loa. Có mà cãi bằng mắt. Thang máy cq e ko có cam, đến nhọ :))

Kitcat

Xe container
Giờ đi thang máy có gái 1 mình e té đi bộ cho lành. Nhỡ nó ngứa mắt sút cho cái hỏng xừ ấm chén r lu loa. Có mà cãi bằng mắt. Thang máy cq e ko có cam, đến nhọ :))
Càng nhiều cụ đi thang bộ thì thang máy càng vắng, nhường cho người yếu, cụ thì khoẻ chân, người đẹp lên. Quá lợi :))
Lắm người sợ như cụ thì quá tốt, bớt nạn lợi dụng thang máy đông sờ bóp nắn.
Em cứ nhớ tới thang máy bệnh viện mà rợn người, các ông to khoẻ đứng trước cửa, thang vừa mở ra lao vào tranh chỗ, dẫm cả lên chân ông già.
Thang có chữ "thang dành cho bệnh nhân" mà toàn ông mặc áo vàng, chăm người thân lao vào.
Bác sỹ đẩy cáng bệnh nhân vào mà ông to khoẻ lao vào trước khoanh tay cố thủ trong thang máy, nhất định không ra, cuối cùng bác sỹ đẩy bệnh nhân vào, 1 người theo bệnh nhân, người khác chạy thang bộ xuống.

taplai2012

Xe trâu
Càng nhiều cụ đi thang bộ thì thang máy càng vắng, nhường cho người yếu, cụ thì khoẻ chân, người đẹp lên. Quá lợi :))
Lắm người sợ như cụ thì quá tốt, bớt nạn lợi dụng thang máy đông sờ bóp nắn.
Em cứ nhớ tới thang máy bệnh viện mà rợn người, các ông to khoẻ đứng trước cửa, thang vừa mở ra lao vào tranh chỗ, dẫm cả lên chân ông già.
Thang có chữ "thang dành cho bệnh nhân" mà toàn ông mặc áo vàng, chăm người thân lao vào.
Bác sỹ đẩy cáng bệnh nhân vào mà ông to khoẻ lao vào trước khoanh tay cố thủ trong thang máy, nhất định không ra, cuối cùng bác sỹ đẩy bệnh nhân vào, 1 người theo bệnh nhân, người khác chạy thang bộ xuống.
Có lần con bé trong phòng, 2 ae đi thang máy nó kể chuyện bị ông abc ôm. Nó bảo ông ấy cứ ôm em như thế này... (miệng nói nó ôm em luôn mợ ạ). Bé ngon nhất cq, thèm lắm nhưng sợ vãi ra. E quát mày buông ngay tao ra, thang máy mở cửa ai thấy thành dở hơi. Hú vía, hơi tiếc ;))

Kitcat

Xe container
Có lần con bé trong phòng, 2 ae đi thang máy nó kể chuyện bị ông abc ôm. Nó bảo ông ấy cứ ôm em như thế này... (miệng nói nó ôm em luôn mợ ạ). Bé ngon nhất cq, thèm lắm nhưng sợ vãi ra. E quát mày buông ngay tao ra, thang máy mở cửa ai thấy thành dở hơi. Hú vía, hơi tiếc ;))
Vâng, để em kể nốt, bác sỹ quay ra cam chịu bảo nhau, thôi mình đi bộ xuống thôi, không nói họ được đâu, họ ghê lắm.
@@
Thật, em mong các cụ đi bộ nhường thang máy cho phụ nữ, trẻ em, người già lắm, đặc biệt là cụ. Phải khoẻ để bảo vệ đất nước chứ cứ đi thang máy đóng 200k cho kho bạc không xứng tầm.

taplai2012

Xe trâu
Vâng, em cũng học anh Phạm Tuấn Anh rờ chân dạy lái dùng từ khoá. Sau có ai cần search cái ra thông tin anh cho tiện.

Ui hoá ra ở VN lắp phanh phụ giá có 600k thôi ạ?
Ông thầy hơn chục năm kinh nghiệm dạy lái này chả nhẽ buổi đầu tiên gặp đã cố tình tháo phanh phụ ra để chăn chân?
Em cũng nể liều thật, rờ chân có cái nước gì đâu, không xứng đáng với rủi ro phải chịu là gây tai nạn. Nạn nhân mà bất ngờ gây hậu quả nghiêm trọng thì toi đời, Tuấn Anh tự chết không sao, lôi theo người khác dính thì oan cho nạn nhân quá!
Em nghĩ đây là bổ túc lái ko phải học nên xe thường ko lắp phanh phụ. Lắp cái j ở mình để đúng luật khoai ra phết :))
Em nghĩ đơn giản là làm cái đai da có quai đeo vào đùi học viên. Tay thầy xách cái quai, cần giật lên. Vừa nhanh an toàn và bớt thị phi. Gái giờ cũng 5-7 loại gái, cẩn tắc vô áy náy :))

Kitcat

Xe container
Em nghĩ đây là bổ túc lái ko phải học nên xe thường ko lắp phanh phụ. Lắp cái j ở mình để đúng luật khoai ra phết :))
Em nghĩ đơn giản là làm cái đai da có quai đeo vào đùi học viên. Tay thầy xách cái quai, cần giật lên. Vừa nhanh an toàn và bớt thị phi. Gái giờ cũng 5-7 loại gái, cẩn tắc vô áy náy :))
Dạ cụ cái phanh phụ tháo lắp dễ dàng, trên amazon, ebay bán có chưa tới 300$, còn cụ gì vừa nói ở VN bán có 600k. Thầy dạy lái nào cũng lắp ở xe của họ. Cụ không nghe cô gái chửi sao "mày tưởng tao chưa học lái bao giờ hả mày, tao trả tiền mày đàng hoàng mày". Học lái rồi nên biết xe có phanh phụ, xe thường cũng thế :)

taplai2012

Xe trâu
Giới thiệu rất rõ ràng, đâu ra đấy, rất đứng đắn

Được !

Sđt là số a TA này, chứng tỏ a này là thành phần chủ chốt của Tt bổ túc tay lái. Qua clip và vai trò trong tt, thấy rất rõ a này bị gài. Còn chứng minh nghe chừng khoai, trừ thành án CA vào cuộc.

taplai2012

Xe trâu
Dạ cụ cái phanh phụ tháo lắp dễ dàng, trên amazon, ebay bán có chưa tới 300$, còn cụ gì vừa nói ở VN bán có 600k. Thầy dạy lái nào cũng lắp ở xe của họ. Cụ không nghe cô gái chửi sao "mày tưởng tao chưa học lái bao giờ hả mày, tao trả tiền mày đàng hoàng mày". Học lái rồi nên biết xe có phanh phụ, xe thường cũng thế :)
Xe tập lái đương nhiên có phanh phụ, nhưng chắc chắn phải xin thay đổi công năng và kết cấu xe kèm với biển xe tập lái. Xe bổ túc tay lái e ko rõ có làm ko và có phải xin phép k?

taplai2012

Xe trâu
Vâng, để em kể nốt, bác sỹ quay ra cam chịu bảo nhau, thôi mình đi bộ xuống thôi, không nói họ được đâu, họ ghê lắm.
@@
Thật, em mong các cụ đi bộ nhường thang máy cho phụ nữ, trẻ em, người già lắm, đặc biệt là cụ. Phải khoẻ để bảo vệ đất nước chứ cứ đi thang máy đóng 200k cho kho bạc không xứng tầm.
Em thấy mợ nặng nề vụ sờ mó, nhắc đi nhắc lại, không biết mợ có dụng ý gì không? Đọc thấy hơi gượng và quy đồng cho số đông. Việc xấu đương nhiên có, nhưng là 1 vài thắng bệnh suy nghĩ ngắn chứ ko phải số đông. Hầu hết mn đều nghĩ đến hậu quả xấu để kiểm soát bản thân.
Còn nói mợ đừng chạnh lòng, gái cũng dăm bảy loại. Ko phải gái nào cũng lành. Riêng em để e sờ soạng hơi khó :))

Kitcat

Xe container
Em thấy mợ nặng nề vụ sờ mó, nhắc đi nhắc lại, không biết mợ có dụng ý gì không? Đọc thấy hơi gượng và quy đồng cho số đông. Việc xấu đương nhiên có, nhưng là 1 vài thắng bệnh suy nghĩ ngắn chứ ko phải số đông. Hầu hết mn đều nghĩ đến hậu quả xấu để kiểm soát bản thân.
Còn nói mợ đừng chạnh lòng, gái cũng dăm bảy loại. Ko phải gái nào cũng lành. Riêng em để e sờ soạng hơi khó :))
Em nặng nề vụ sờ mó là 1 chuyện, đây là sờ mó trong xe tập lái, nguy cơ gây tai nạn chết không chỉ 1 người cụ nhé.
Đùa, chứ otofun, hẳn 1 forum về oto mà thấy chuyện dậy lái xe bằng xe tư mà cũng tin không lắp phanh phụ? Vậy mà quảng cáo dạy lái chuyên nghiệp? Ông này đánh quảng cáo rất khiếp, đã vậy em đánh tạm vài từ khoá Phạm Tuấn Anh dạy lái model rờ chân dạy lái không lắp phanh phụ.

UltraMod

Xe tăng
Website
trendyeyewear.vn
Em nặng nề vụ sờ mó là 1 chuyện, đây là sờ mó trong xe tập lái, nguy cơ gây tai nạn chết không chỉ 1 người cụ nhé.
Đùa, chứ otofun, hẳn 1 forum về oto mà thấy chuyện dậy lái xe bằng xe tư mà cũng tin không lắp phanh phụ? Vậy mà quảng cáo dạy lái chuyên nghiệp? Ông này đánh quảng cáo rất khiếp, đã vậy em đánh tạm vài từ khoá Phạm Tuấn Anh dạy lái model rờ chân dạy lái không lắp phanh phụ.
Nhấc chân thì không sao, không nhấc mới nguy cơ gây tai nạn

Thầy đã nói nhiều lần rồi, còn muốn theo học nữa không?

taplai2012

Xe trâu
Mợ hơi nhầm khái niệm.
Tập lái khác và luyện lái khác. Luyện lái là đã có bằng, cần được bổ túc trong môi trường lưu thông thực tế. Nên xe cũng cần trong hoàn cảnh thực tế. Vai trò thầy là hướng dẫn sửa lỗi lái, hướng dẫn một số tình huống thực tế mà trong lúc học chưa gặp phải và quan trọng trấn an tâm lý. Hồi em mới biết lái, thầy chỉ cần ngồi cạnh mình lái vi vu ngon choét dù thầy chẳng nói gì hay động tay gì, thậm chí ngủ. Thế mà khi lái 1 mình run cầm cập, mồ hôi nhễ nhại. Lái hơn tiếng mà mệt về ngủ li bì...mất hơn tháng mới hơi tự tin.
Xe bổ túc lái thường xe học viên, học viên chưa mua xe mới dùng xe thầy (xe cá nhân). Rất hiếm trường hợp dùng xe "tập lái" để bổ túc tay lái.
Hai cái đó mợ phải phân định rõ mới bàn tiếp đc.

Kitcat

Xe container

Nguy cơ tai nạn ở chỗ không lắp phanh phụ. Thằng bệnh hoạn mới phải lợi dụng dạy lái để sờ chân. Lắp cái phanh phụ vào, có sai sót gì nhấn cái ăn luôn, nhưng lại tháo ra để sờ chân học viên!
Dù gì cũng sở hữu hẳn trung tâm dạy lái xe tư nhân Sao Bắc Việt, mất công chạy ads từ "trường dạy lái xe". Thu nhập đâu thiếu, khó gì kiếm gái để rờ đủ thứ, ham gì rờ mỗi chân gái lạ, bất chấp rủi ro tai nạn giao thông? Giờ thêm chữ "trường dạy lái xe" sờ chân sàm sỡ cho nó lên top 1 google cho dễ cụ Thầy Phạm Tuấn Anh ạ :P

Kitcat

Xe container
Mợ hơi nhầm khái niệm.
Tập lái khác và luyện lái khác. Luyện lái là đã có bằng, cần được bổ túc trong môi trường lưu thông thực tế. Nên xe cũng cần trong hoàn cảnh thực tế. Vai trò thầy là hướng dẫn sửa lỗi lái, hướng dẫn một số tình huống thực tế mà trong lúc học chưa gặp phải và quan trọng trấn an tâm lý. Hồi em mới biết lái, thầy chỉ cần ngồi cạnh mình lái vi vu ngon choét dù thầy chẳng nói gì hay động tay gì, thậm chí ngủ. Thế mà khi lái 1 mình run cầm cập, mồ hôi nhễ nhại. Lái hơn tiếng mà mệt về ngủ li bì...mất hơn tháng mới hơi tự tin.
Xe bổ túc lái thường xe học viên, học viên chưa mua xe mới dùng xe thầy (xe cá nhân). Rất hiếm trường hợp dùng xe "tập lái" để bổ túc tay lái.
Hai cái đó mợ phải phân định rõ mới bàn tiếp đc.
Thôi đi cụ, em chơi với thằng sở hữu xe tập lái tư. Cụ nghĩ sao e biết trò vì sao nó bỏ tiền chạy ads để kiếm về cái gì? :))
Nghĩ sao e biết mấy thằng thầy lái này gà bài làm hộ hết bao lâu?
Xe dạy lái không lắp phanh phụ? Vậy đừng ai đăng ký học nhé các cụ mợ. Rất nguy hiểm ạ.

hoviba

Xe container

Giáo viên dậy lái xe hay hỗ trợ hướng dẫn lái xe không có quyền đụng chạm vào học viên. Chẳng nhẽ dạy lái xe nên khi có sự cố thì cầm tay cầm chân người học để xử lý tình huống? Như vậy sẽ càng nguy hiểm và không đủ điều kiện an toàn để dậy lái.

Em không biết vụ này có phải là cài hay không, nhưng nếu có động trạm thì rõ ràng người dậy thiếu chuyên nghiệp, hoặc có ý đồ.

Laixe80

Xe tăng
Mợ có vẻ bị ám ảnh bởi thầy Tuấn Anh quá nhỉ, kiểu cực ghét sinh cực khoái hả, đêm nay lại trằn trọc khó ngủ rồi...ahihi