Thất vọng về bác Nguyễn Đại Thắng

Toantencorui

Xe máy
Để đảm bảo sáng nay trước khi đi lên HN xử lí mấy việc t đã pm bác Thắng trc để confirm lại thời gian và bác Thắng đã ok về thời gian. Vậy mà vẫn bỏ đi nhậu với team eco. Đến lúc gọi thì đang say, cứ ú ớ không biết khách hẹn làm j, rồi cứ hứa "e về ngay". Thật sự t cảm thấy cách cư xử thế rất tồi
Làm dâu trăm họ nó khổ thế đấy cụ à! Phục vụ 1000 cụ có 1 cụ ko hài lòng âu nó cũng chấp nhận được ạ, (chắc cụ số nhọ hôm đi ra khỏi nhà bước nhầm chân) Cụ thông cảm giúp cụ ý chút. Xã hội là một vòng tròn cụ khó với người thì lại có người khó với cụ, cụ cứ nghĩ thế cho nó thoải mái ạ!

Chỉnh sửa cuối:

B2-A2

Xe hơi
Đồng ý với chủ thớt

captivaltz

Xe điện
Đọc xong sự việc, em hóng tiếp giải trình của thým Thắng!
Tuy vậy, là cá nhân em thì có mời em cũng đek làm ở chỗ đó nữa, khó chịu bỏ mother

benthoi

Xe buýt
Sao lúc ấy cụ Thắng ko gọi chủ thớt ra nhậu cùng, xong xuôi rồi về làm! Ông ngồi nhậu bắt khách đường xa lên ngồi đợi hơn 2h đồng hồ thế bố thằng nào chịu được

Toantencorui

Xe máy
Sao lúc ấy cụ Thắng ko gọi chủ thớt ra nhậu cùng, xong xuôi rồi về làm! Ông ngồi nhậu bắt khách đường xa lên ngồi đợi hơn 2h đồng hồ thế bố thằng nào chịu được
Lúc t gọi lần cuối, b Thắng hẹn 10p nữa có mặt giọng lè nhè say rượu, đục đẽo sửa chữa cái j nữa. Tồi.

formd

Xe tăng
Website
www.handheld.com.vn
Ku Thắng thì cũng nhiệt tình, nhưng cái kiểu hứa lèo, sai hẹn là bệnh kinh niên của nó rồi :)

Matxech

Xe container
E ko thích sự sai hẹn nhất là sai hẹn vì đi nhậu
Trong trường hợp này e nghĩ có nhiều cách để đôi bên đèu vui vẻ
Cụ thắng mời cụ hp đến chỗ nhậu làm 1-2 phát
Rồi a e cùng về tiếp tục cv
Sẽ ko ai chê trách đựic ai

aries223

Đi bộ
Ủng hộ cụ chủ thớt, dù chỉ là gọi điện đặt lịch trước, nhưng làm ăn là phải đặt chữ tín và đức lên hàng đầu. 1 là 1, 2 là 2, đếu có lý do lý trấu biện minh gì hết.

redflame

Xe tăng
Em với thằng bạn đi ăn trưa, gặp lũ bạn cũ lôi vào uống nhất định không cho về, giấu cả khóa xe, mà ông bạn đã hẹn khách buổi chiều rồi. Cuối cùng em phải nhận uống cả 2 phần thằng bạn mới đi được. Em cũng thích ngồi bù khú với bạn bè, nhưng cái kiểu ép uống lấy được em rất ghét

fun ô tồ

Xe tăng
Chẳng ai khóc thuê khóc mướn ở đây cụ ạ. Nếu cụ trong hội Eco Hn thì biết cụ Thắng thế nào. Hôm nay mấy ae hội eco offline nên chắc cụ ấy uống nhiều. Vẫn biết là cụ ấy sai khi lỡ hẹn với cụ chủ nhưng ko nhất thiết là phải ném đá nhau thế đâu ạ. Cháu chẳng bênh ai nhưng chắc chắn cụ thắng sẽ alo xin lỗi cụ chủ còn chẳng việc gì phải lên đây thanh minh làm gì. Làm gương gập cho Eco ở hn nhiều gara làm mà, có phải mỗi cụ thắng làm đc đâu.
bác đag nhần giữa tình cảm và cv . bác chủ chẳng có gì sai .

fun ô tồ

Xe tăng
Em với thằng bạn đi ăn trưa, gặp lũ bạn cũ lôi vào uống nhất định không cho về, giấu cả khóa xe, mà ông bạn đã hẹn khách buổi chiều rồi. Cuối cùng em phải nhận uống cả 2 phần thằng bạn mới đi được. Em cũng thích ngồi bù khú với bạn bè, nhưng cái kiểu ép uống lấy được em rất ghét
gặp em em nói thẳng luôn . quý nhau chơi đc thì chơi . đây hôm nay bận . hoặc ko muốn uống hẹn lần khác . em cũng gét nhưng ai cứ ép uống rượu bằng đc

fun ô tồ

Xe tăng
Làm dâu trăm họ nó khổ thế đấy cụ à! Phục vụ 1000 cụ có 1 cụ ko hài lòng âu nó cũng chấp nhận được ạ, (chắc cụ số nhọ hôm đi ra khỏi nhà bước nhầm chân) Cụ thông cảm giúp cụ ý chút. Xã hội là một vòng tròn cụ khó với người thì lại có người khó với cụ, cụ cứ nghĩ thế cho nó thoải mái ạ!
ơ . em tưởng đây là lí do chủ quan mà .

huyluong

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 72 Đường Bờ Kênh, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội
Website
thanglongglass.vn
E hẹn bác Thắng trong tuần lên HN để độ gập điện cho con xe eco. Đã hẹn thời gian là 13h ngày thứ 7( 07/11/2015) để làm gương. Thế nhưng khi 13h e đến nơi thì bác Thắng bảo đang đi nhậu ở Văn Quán, hẹn e 14h-14h30 quay lại để làm. E rất kiên nhẫn chờ vì nghe tiếng bác Thắng trên diễn đang rất đc ca ngợi. Tuy nhiên khi 14h e hẹn bác Thắng lần nữa thì bác hẹn 15p sau gặp tại sân bóng đá Thành Công khu nhà bác ấy. Nhưng khi e đến gọi lại thì Bác Thắng vẫn đang nhậu ở Văn Quán, lại hứa hẹn với e 10p nữa có mặt. E chờ 10p không thấy đâu liền bỏ đi làm chỗ khác. 15h20 bác Thắng gọi lại rồi nhắn tin e chán k muốn nghe máy nữa. Quan điểm của e thì rất rõ ràng, công việc phải đặt lên trên, có nhậu nhẹt mà đã hẹn với khách thì phải giữ uy tín, k thể viện cớ lí do này nọ để biện minh. Các bác khác chắc đc bác Thắng làm xe ok nên thấy ca ngợi, riêng cá nhân e thì e thất vọng. Nhất là e ở tận HP, có việc mới tranh thủ lên HN đc, mà hẹn 5 lần 7 lượt không đc việc. Từ h cạch mặt bác Thắng, bác sẽ chỉ nhận đc review tồi của e thôi. Không muốn nói là rất tồi.
Số điện thoại của bác Thắng đó đây: 0902221981. E không thù hắn cá nhân gì với bác Thắng, chỉ nghe danh trên diễn đàn. Nhưng quả thật cách cư xử là không thể chấp nhận đc.
Phải rồi, e cũng có cùng quan điểm với cụ về phong các làm việc, đã hẹn thì cho dù việc gì cũng phải chuẩn trừ trường hợp bất khả kháng thì đã đành

trancongdung

Xe điện
Phải em em cũng đếch làm chỗ đấy nữa.
Hẹn thế mà còn đi bia rượu được.
Em cũng có thằng bạn làm gara, nhiều buổi uống rượu với nó, chuyện đang uống bỏ về là bình thường. Bọn em chả ep bao giờ.

Taxulo

Xe buýt
Em mời cụ chủ thớt 1 ly cho nó nguôi ngoai nhé. Bác Thắng nhân việc lần này cũng nên rút kinh nghiệm. Ko phải cứ anh em otofun với nhau là có thể xuề xòa, sai hẹn đc. Tay nghề giỏi đã là tốt rồi nhưng cũng phải chuyên nghiệp về mặt giờ giấc nữa thì mới là trọn vẹn ợ :D

202

Xe container
Đọc qua e thấy thế này. Chủ theat đặt lịch ở xa lên rồi bị hẹn trễ mấy lần liền.
Ai cũng có việc bận. Nếu hẹn lui lại thời gian thì nên làm cho đúng hẹn. Thay thời gian và địa điểm như vậy là không chấp nhận được. Nó thể hiện tư cách và chất lượng đi kèm.
Có thể giá trị đơn hàng không cao, nên anh ấy không quan tâm lắm nên cho rằng trễ vậy cũng ok.
E thấy quá bực và không chấp nhận được.

dailyhuongsach

Xe điện
Website
www.nhangsachnganthanh.vn
Chẳng ai khóc thuê khóc mướn ở đây cụ ạ. Nếu cụ trong hội Eco Hn thì biết cụ Thắng thế nào. Hôm nay mấy ae hội eco offline nên chắc cụ ấy uống nhiều. Vẫn biết là cụ ấy sai khi lỡ hẹn với cụ chủ nhưng ko nhất thiết là phải ném đá nhau thế đâu ạ. Cháu chẳng bênh ai nhưng chắc chắn cụ thắng sẽ alo xin lỗi cụ chủ còn chẳng việc gì phải lên đây thanh minh làm gì. Làm gương gập cho Eco ở hn nhiều gara làm mà, có phải mỗi cụ thắng làm đc đâu.
Nói như cụ thì cụ ấy phi hơn trăm km , hẹn làm gì , chờ đợi làm gì cho mệt ????

dailyhuongsach

Xe điện
Website
www.nhangsachnganthanh.vn
E ko thích sự sai hẹn nhất là sai hẹn vì đi nhậu
Trong trường hợp này e nghĩ có nhiều cách để đôi bên đèu vui vẻ
Cụ thắng mời cụ hp đến chỗ nhậu làm 1-2 phát
Rồi a e cùng về tiếp tục cv
Sẽ ko ai chê trách đựic ai
Đến làm 1-2 phát thì có mà đục vào mắt nữa Cụ ạ :)):)).