Thất vọng về bác Nguyễn Đại Thắng

Toantencorui

Xe máy
E hẹn bác Thắng trong tuần lên HN để độ gập điện cho con xe eco. Đã hẹn thời gian là 13h ngày thứ 7( 07/11/2015) để làm gương. Thế nhưng khi 13h e đến nơi thì bác Thắng bảo đang đi nhậu ở Văn Quán, hẹn e 14h-14h30 quay lại để làm. E rất kiên nhẫn chờ vì nghe tiếng bác Thắng trên diễn đang rất đc ca ngợi. Tuy nhiên khi 14h e hẹn bác Thắng lần nữa thì bác hẹn 15p sau gặp tại sân bóng đá Thành Công khu nhà bác ấy. Nhưng khi e đến gọi lại thì Bác Thắng vẫn đang nhậu ở Văn Quán, lại hứa hẹn với e 10p nữa có mặt. E chờ 10p không thấy đâu liền bỏ đi làm chỗ khác. 15h20 bác Thắng gọi lại rồi nhắn tin e chán k muốn nghe máy nữa. Quan điểm của e thì rất rõ ràng, công việc phải đặt lên trên, có nhậu nhẹt mà đã hẹn với khách thì phải giữ uy tín, k thể viện cớ lí do này nọ để biện minh. Các bác khác chắc đc bác Thắng làm xe ok nên thấy ca ngợi, riêng cá nhân e thì e thất vọng. Nhất là e ở tận HP, có việc mới tranh thủ lên HN đc, mà hẹn 5 lần 7 lượt không đc việc. Từ h cạch mặt bác Thắng, bác sẽ chỉ nhận đc review tồi của e thôi. Không muốn nói là rất tồi.
Số điện thoại của bác Thắng đó đây: 0902221981. E không thù hắn cá nhân gì với bác Thắng, chỉ nghe danh trên diễn đàn. Nhưng quả thật cách cư xử là không thể chấp nhận đc.

Chỉnh sửa cuối:

supervisor

Xe tải
Thấy cụ ấy post trên Eco Team là đang phê rồi. Cụ thông cảm cho cụ ấy một lần đi, ngồi với hội Eco là khó đứng lên được =))

Toantencorui

Xe máy
Thấy cụ ấy post trên Eco Team là đang phê rồi. Cụ thông cảm cho cụ ấy một lần đi, ngồi với hội Eco là khó đứng lên được =))
Quan điểm của e rõ ràng, nhậu nhẹt e k ý kiến. Nhưng đã hẹn làm việc phải xác định thời gian. Còn không làm thì bảo là k làm.

J&C

Xe tải
Bị mất khách hàng tiềm năng rồi. Đúng là ăn nhậu không dứt được , hội Eco cũng bị bom nhiều rồi.

Thế Cụ đã lắp được chưa ?

bimbimpro

Xe buýt
Chia buồn cùng cụ, lặn lội từ HP lên mà như này thì không điên tiết mới là lạ. Làm ăn kiểu này sớm muộn gì cũng sập tiệm thôi

Strama5689

Xe hơi
Hê hê thông cảm thôi chứ biết làm sao giờ. Hội Eco uống thì kinh lắm , nhà cháu cũng trong group chỉ post bài chưa đi uống r bao giờ .cafe ở Mỹ Đình thì có tham gia 1 lần.

qhhp

Xe điện
E hẹn bác Thắng trong tuần lên HN để độ gập điện cho con xe eco. Đã hẹn thời gian là 13h ngày thứ 7( 07/11/2015) để làm gương. Thế nhưng khi 13h e đến nơi thì bác Thắng bảo đang đi nhậu ở Văn Quán, hẹn e 14h-14h30 quay lại để làm. E rất kiên nhẫn chờ vì nghe tiếng bác Thắng trên diễn đang rất đc ca ngợi. Tuy nhiên khi 14h e hẹn bác Thắng lần nữa thì bác hẹn 15p sau gặp tại sân bóng đá Thành Công khu nhà bác ấy. Nhưng khi e đến gọi lại thì Bác Thắng vẫn đang nhậu ở Văn quán, lại hứa hẹn với e 10p nữa có mặt. E chờ 10p không thấy đâu liền bỏ đi làm chỗ khác. 15h20 bác Thắng gọi lại rồi nhắn tin giải thích các kiểu. Tuy nhiên, quan điểm của e thì rất rõ ràng, công việc phải đặ lên trên, có nhậu nhẹt mà đã hẹn với khách thì phải giữ uy tín, k thể viện cớ lí do này nọ để biện minh. Các bác khác chắc đc bác Thắng làm xe ok nên thấy ca ngợi, riêng cá nhân e thì e thất vọng. Nhất là e ở tận HP, có việc mới tranh thủ lên HN đc, mà hẹn 5 lần 7 lượt không đc việc. Từ h cạch mặt bác Thắng, bác sẽ chỉ nhận đc review tồi của e thôi. Không muốn nói là rất tồi.
Số điện thoại của bác Thắng đó đây: 0902221981. E không thù hắn cá nhân gì với bác Thắng, chỉ nghe danh trên diễn đàn. Nhưng quả thật cách cư xử là không thể chấp nhận đc.
Nếu cụ chưa độ thì tốt nhất là nhân dịp này ko nên độ nữa :). Ko thò ra thụt vào thì đã chết ai :D

gia doi

Xe điện
E hẹn bác Thắng trong tuần lên HN để độ gập điện cho con xe eco. Đã hẹn thời gian là 13h ngày thứ 7( 07/11/2015) để làm gương. Thế nhưng khi 13h e đến nơi thì bác Thắng bảo đang đi nhậu ở Văn Quán, hẹn e 14h-14h30 quay lại để làm. E rất kiên nhẫn chờ vì nghe tiếng bác Thắng trên diễn đang rất đc ca ngợi. Tuy nhiên khi 14h e hẹn bác Thắng lần nữa thì bác hẹn 15p sau gặp tại sân bóng đá Thành Công khu nhà bác ấy. Nhưng khi e đến gọi lại thì Bác Thắng vẫn đang nhậu ở Văn quán, lại hứa hẹn với e 10p nữa có mặt. E chờ 10p không thấy đâu liền bỏ đi làm chỗ khác. 15h20 bác Thắng gọi lại rồi nhắn tin giải thích các kiểu. Tuy nhiên, quan điểm của e thì rất rõ ràng, công việc phải đặ lên trên, có nhậu nhẹt mà đã hẹn với khách thì phải giữ uy tín, k thể viện cớ lí do này nọ để biện minh. Các bác khác chắc đc bác Thắng làm xe ok nên thấy ca ngợi, riêng cá nhân e thì e thất vọng. Nhất là e ở tận HP, có việc mới tranh thủ lên HN đc, mà hẹn 5 lần 7 lượt không đc việc. Từ h cạch mặt bác Thắng, bác sẽ chỉ nhận đc review tồi của e thôi. Không muốn nói là rất tồi.
Nếu đúng vậy thì không ổn chút nào cụ ấy lặn lội hơn 100 cây chuối lên HN mà cụ Thắng làm thế thì không ổn rùi.

Thao241

Xe máy
Thông cảm cụ đấy 1 hôm cụ à. Khổ thân, chắc cũng muốn về lắm.
Hnay e cũng bị bác Thắng cho leo cây.

Chỉnh sửa cuối:

Rốn lồi

Xe tăng
Thông cảm cụ đấy 1 hôm cụ à. Khổ thân, chắc cũng muốn về lắm.
Hnay e cũng bị bác Thắng cho leo cây.
Sao các Cụ cứ khóc thuê cho người không tốt thế :-?
Bị đơn không có ở đây, mà nếu có thì cũng nên có lời xin lỗi cho quang minh chính đại - chứ người ta bỏ công, bỏ sức chạy hơn trăm cây số lên đây, chuẩn chỉnh đúng giờ sao không thấy thông cảm cho Cụ ý. Cụ chủ nói thất vọng còn là nhã đấy ạ :-B

khoatran

Xe hơi
Em ủng hộ chủ thớt! đã nhận thì phải làm!
một sự bất tín vạn sự bất tin

supervisor

Xe tải
Sao các Cụ cứ khóc thuê cho người không tốt thế :-?
Bị đơn không có ở đây, mà nếu có thì cũng nên có lời xin lỗi cho quang minh chính đại - chứ người ta bỏ công, bỏ sức chạy hơn trăm cây số lên đây, chuẩn chỉnh đúng giờ sao không thấy thông cảm cho Cụ ý. Cụ chủ nói thất vọng còn là nhã đấy ạ :-B
Chẳng ai khóc thuê khóc mướn ở đây cụ ạ. Nếu cụ trong hội Eco Hn thì biết cụ Thắng thế nào. Hôm nay mấy ae hội eco offline nên chắc cụ ấy uống nhiều. Vẫn biết là cụ ấy sai khi lỡ hẹn với cụ chủ nhưng ko nhất thiết là phải ném đá nhau thế đâu ạ. Cháu chẳng bênh ai nhưng chắc chắn cụ thắng sẽ alo xin lỗi cụ chủ còn chẳng việc gì phải lên đây thanh minh làm gì. Làm gương gập cho Eco ở hn nhiều gara làm mà, có phải mỗi cụ thắng làm đc đâu.

Rốn lồi

Xe tăng
Chẳng ai khóc thuê khóc mướn ở đây cụ ạ. Nếu cụ trong hội Eco Hn thì biết cụ Thắng thế nào. Hôm nay mấy ae hội eco offline nên chắc cụ ấy uống nhiều. Vẫn biết là cụ ấy sai khi lỡ hẹn với cụ chủ nhưng ko nhất thiết là phải ném đá nhau thế đâu ạ. Cháu chẳng bênh ai nhưng chắc chắn cụ thắng sẽ alo xin lỗi cụ chủ còn chẳng việc gì phải lên đây thanh minh làm gì. Làm gương gập cho Eco ở hn nhiều gara làm mà, có phải mỗi cụ thắng làm đc đâu.
Em chẳng ném đá ai ở đây cả - vì em cũng đi xe Ford nhưng lâu nay ít vào box Ford, thấy thớt này nổi thì ghé vào đọc.
Cái em thấy nên là:
- Cụ Thắng tuy đang dở nhậu nhưng nếu đứng lên nói với mọi người phải về vì có hẹn khách ở HP lên. Làm như vậy Cụ ý được:
+ Sự nể trọng của mọi người vì tiếng nói uy tín.
+ Sự đánh giá cao của mọi người vì khách ở tận HP cũng lên HN để làm dịch vụ chỗ Cụ ý.
+ Cụ chủ được Cụ Thắng làm cho chắc chắn cũng sẽ vui hơn, bõ công, bõ chi phí, biết đâu về HP còn marketing cho Cụ Thắng - tuy rằng độ gập gương cho Eco thì rất nhiều nơi làm được (theo như Cụ nói) nhưng có ông anh trong hội làm rất chất lượng nên phải lên tận HN để nhờ làm.

Hội nào thì cũng offline nhậu cả, nhưng uy tín của chính mình thì mình nên trọng. Còn Cụ thấy nên thông cảm cho Cụ Thắng hơn cho Cụ chủ thì thôi em xin phép dừng trao đổi & sẵn sàng xóa comment trước.

classicaudio

Xe tải
nếu đúng như cụ chủ nói thì cụ Thắng quá vớ vẩn, thiếu tôn trọng khách hành, khách đã book lịch rồi thì kiểu gì cũng pải đúng hẹn (trừ trườg hợp bất khả kháng như chiến tranh, bão lũ...).
Nếu là em ngoài việc cho vào blacklist ra còn mắng cho bác ấy 1 trận.

vuanhanghi

Xe điện
Nếu bận thì phải nói luôn là bận nhậu, ko làm đc để đi chỗ khác làm, ý chủ thớt trách bác Thắng là như vậy

wanabeme308

Xe máy
Em thấy thế này, nếu là việc cần tay nghề của thợ, thì thuê trả tiền, nhận làm thì chính xác, không làm được thì bye đi chỗ khác. Hết vị.
Nếu là nhờ vả, lại là người không quen biết, vậy ta phải chuẩn bị tinh thần người ta không giúp được, em còn bị cả người quen cho leo cây suốt nhất là mấy vụ xe cộ, nên quen rồi, chuẩn bị luôn tinh thần không nhờ lần sau, sửa độ xe ôtô không khó đến nỗi cả nước có mỗi 1 người làm, không phải tiếc.
Còn rõ ràng là người dưng nước lã, không họ hàng thân thích, đôi khi xảy ra trục trặc thì bỏ cho lành bác ạ. Nhẹ đầu.

NVL.

Xe buýt
Website
hanoiford3s.com
Làm dâu trăm họ nó khổ thế đấy cụ à! Phục vụ 1000 cụ có 1 cụ ko hài lòng âu nó cũng chấp nhận được ạ, (chắc cụ số nhọ hôm đi ra khỏi nhà bước nhầm chân) Cụ thông cảm giúp cụ ý chút. Xã hội là một vòng tròn cụ khó với người thì lại có người khó với cụ, cụ cứ nghĩ thế cho nó thoải mái ạ!

luklak

Xe điện
Cái này nếp làm việc kiểu.... Làng xã nó khổ thế :D, cụ chủ lại quen lv chính xác , nghiêm túc thì bực là điều dễ hiểu. Nói chung là e cùng rất gét kiểu hẹn hò lươn khươn ntn, mọi ng nên rút kn để tránh bị đánh giá là "vớ vẩn".

quangdzung

Xe điện
Việc nhỏ thế này còn lỡ hẹn vì lý do rất vớ vẩn là bận nhậu. Việc lớn thì ai tin được đây ?. Rất thông cảm với chủ thớt

thtvuf

Xe điện
Cứ rượu vào em thấy y rằng hỏng việc, đã nhậu thì đừng hẹn hoặc chủ động hủy hẹn mà nhậu cho nó đã đời....

Chỉnh sửa cuối: