Thất vọng Trung Spacy 82 84 86 Nguyễn Khánh Toàn

Convoicom

Xe hơi
nguyên tác hỏng đâu sửa đấy, là kinh nghiem của riêng e, cccm dư tiền và time thì nên đến định kì để ng ta thịt luộc, hoặc tốt nhất nên nhờ ng quen thật , chứ đừng nhờ ng quen xã giao

ngc08

Xe tải
Em vá 2B của vợ ở đây (dính đinh, bơm điện tạm để chạy ra vá), 4 giờ sau lại hết hơi, vợ dắt bộ ra Hai Bà Trưng vá. Thì ra bong rộp đúng vết đấy. Mà em từng vá 4B ở đây 1 lần, may ko sao. Mà vá có fải công nghệ gì cao siêu đâu mà ra nông nỗi vậy. Em ngượng với vợ và ông em mang xe đi vá hộ quá. Nói chung sửa chữa bất cứ cái gì cứ fải chỗ quen hay có giới thiệu tốt, các cụ ạ
cụ cạch mặt bọn lừa đảo làm ăn bố láo này ra nhé , thời sinh viên em bị nó lừa bảo dưỡng hết 2 triệu bạc, giờ vẫn còn ảnh hóa đơn của nó lừa đây ,

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
nhưng cụ í đã bảo là ra chỗ các cụ trên này giới thiệu mà. E mà là cụ thớt e cũng tin tưởng đi ra theo các cụ recommend.

Superpig

Xe hơi
ờ ngày trước mình cũng hay lên Phủ Doãn, nhưng từ hồi bạn mình đi sửa vespa thì cứ bị các bác sửa xe thay xong chả hỏi ý kiến gì đến khi thanh toán mới xì cái hóa đơn ra. Bây giờ sẳ xe thì nhà mình toàn ra hãng, có lần thay lốp với phanh thì mua đồ ở Phố Huế rồi họ dẫn vào trong ngõ thay: mình thấy cửa hàng ở phố Huế bán đồ rẻ lắm, mà sau khi thay lốp xong dùng cũng thấy xe chạy tốt
Cụ cho e địa chỉ bán đồ này đc k? E đang đi vespa lx

kinkin80

Xe đạp
Em thì chơi Vespa, cứ hãng mà em diễn cho lành tính. Thợ của hãng họ làm chuyên nghiệp với dòng xe của hãng nên làm rất nhanh và đảm bảo.
Chỉ mỗi tội đồ chính hãng vào hãng mua hơi bị rát túi, nhưng yên tâm.
Ko hẳn thế đâu bạn! Phải quen biết và phải chắc là thợ có thâm niên lành nghề có tiếng trước rồi! Ô bố vợ ko nghe cứ tin hãng! Cái vụ xe 3 van ie là: Đặc điểm chung của mấy con 3v đời đầu là lỗi phần mềm! Chỉ cần update phần mềm mới là oke! Nhưng bọn hãng cò quay kêu hỏng kim phun rồi cả cái dây cảm biến pô xe nó bảo phải thay tất! Chém ô cụ gần 4 củ! Mình mang dây cảm biến và cả bộ kim ra thách đứa nào chứng minh nó hỏng tao trả tiếp tiền! Cả bọn sợ vãi hàng! Mình nói luôn cả bộ này tai mua chưa hết 2 củ! Đứa nào mua tao bán? Sợ típ hiệp 2! Nói chung là hãng chỉ có cái thằng quản lý nó hay đi kiểm tra lòng vòng đó! Nó mới là thợ ổn! Hãng phải trả lương nó rất cao! Nếu ko nó tự mở hàng sửa ngay! Còn đám động tay chân thực tế là bọn đi học để lấy chứng chỉ hành nghề! Sau này mở cửa hàng! Nguyên nhân là thế!

yeudesong

Xe máy
Nói chung các cụ Trung spacy làm ăn chán lắm, em đang sửa ở đây, vào định vá lốp, cân bằng động, xong thấy bảo lốp hỏng em thay. Em không mang tiền mặt đã hỏi rất kỹ quẹt thẻ được không, bảo được, xong một lúc sau bảo phải cộng vat. Em bảo thay lại rồi, mai ra Phương Đông cho an tâm. Cạch mặt.

ngc08

Xe tải
Nói chung các cụ Trung spacy làm ăn chán lắm, em đang sửa ở đây, vào định vá lốp, cân bằng động, xong thấy bảo lốp hỏng em thay. Em không mang tiền mặt đã hỏi rất kỹ quẹt thẻ được không, bảo được, xong một lúc sau bảo phải cộng vat. Em bảo thay lại rồi, mai ra Phương Đông cho an tâm. Cạch mặt.
bọn này không hỏng nó cũng bảo hỏng để nó thay cụ ạ , bọn lừa đảo trắng trợn

luannissan

Xe tăng
Xe cụ đi lâu,mà xe ga thì chỉ cần kiểm tra côn,vẹ sinh lọc gió,bảo dưỡng củ đề là xong.cổ phốt không nặng gì thì thôi làm mà mất tận 3 tiếng nhỉ

vodka87

Đi bộ
Thôi xong r, em đang đi làm lại hơi bổ máy trên đây, sáng vào thấy có ông khách vào chửi toé loe bắt lắp đồ lại trả về, hóa đơn của e thì 1 tr 3 r, hay em cứ sửa mình cái hơi thôi nhỉ

vodka87

Đi bộ
Bác nào am hiểu xem hộ em với ạ!

sachio

Xe máy
Chỗ này em thấy nhiều người kêu từ lâu rồi ấy, thế mà chả hiểu sao vẫn đông khách lắm. Em toàn sửa xe ở Việt Á ngay đối diện ấy, theo chỗ đó phải đến 4 năm rồi, làm ăn uy và trách nhiệm lắm, các bác hôm nào tiện qua trải nghiệm xem ko lại bảo em tay trong vào pr :(

vodka87

Đi bộ
Xe sửa cũng tạm tạm r, đi cũng thấy ổn ổn hơn! Chỉ có mỗi cái giá hơi cao, hơi xót tiền ạ

Boy Công Tử

Xe hơi
Theo e có xe cứ mang ra hãng là an tâm nhất

vodka87

Đi bộ
hôm nay em đi qua đó vì xe chạy hồng hộc rồi đứt quãng, vào thấy họ thử ắc quy thì xe chạy bt, một ông thợ lấy xe ra chạy, chạy xong về tháo tung ra, bảo với em, xe em bị hư điện, các dây bị chuột cắn đứt r nối linh tinh lên hết, sau đó, kiểm tra tiếp bảo hư điện, hư sạc điện, hay hư điện gì gì đó e k nhớ, nếu mà sửa thì rơi vào tầm 500 đến 700k ... em thì lại thay cái ắc quy ở chỗ khác, nên em bảo vs họ, thôi a lắp tạm vào cho em, em đi bảo hành cái ắc quy.
Sau đó em ra chỗ ắc quy hôm nọ, chỗ cửa hàng tiến long, ngã tư chỗ nguyễn hoàng và lê đức thọ, cửa hàng mới.
vài phút anh chủ quán tên Nam ra xem thì bảo là nọ bị tuột cái phíc cắm gì đấy, k sạc cho ắc quy đc, a ấy bảo lắp vào cái là okie ngay, thế mới biết bọn Trung spacy nó lừa đảo thế nào, mong các bác tránh xa ra cái địa chỉ vớ vẩn đó ạ!

DuyThanh102

Xe tải
Website
zenoffice.vn
các cụ tránh xa luôn nhé, hôm nay em cũng dính phốt trung spacy này đó.

7usd

Xe điện
Bí quyết bảo dưỡng xe là làm 1 nơi cho họ quen xe mình. Và thứ nữa tìm quán nào có 1 ông thợ thôi ko cần nhiều.

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
ngõ 106 Hoàng quốc việt ngay sau tháp đôi Hòa Bình cũng có Trung spacy
ông này ko biết có chính chủ ko nữa :))
Em cũng 1 lần sửa xe Vespa mụ vợ ở đây, có cảm giác không yên tâm, biểu hiện chặt chém.