[Funland] Thật lòng mình, có bao nhiêu cụ chấp nhận quá khứ của một người con gái

Chấp nhận thật lòng

• Tổng bình chọn
    70

Yêu xe VF

[Tịch thu bằng lái]
Vụ đấy của chị em nhà ly trên hội j facebook đấy kêu cứu các nơi, em vào cmt thế bảo cho mượn nick thì cho mượn cũng chả ảnh hưởng còn sau thấy bảo lên công an phường, lâu rồi chả thấy nói j chắc êm rồi
À , nghĩa là mợ cho mượn nick và đồng ý cho đổi ava luôn , bây giờ mới là ảnh thật của mợ . Xinh lung linh thật đấy mợ ơi ...kkk

nanghaiphuong

Xe tải
À , nghĩa là mợ cho mượn nick và đồng ý cho đổi ava luôn , bây giờ mới là ảnh thật của mợ . Xinh lung linh thật đấy mợ ơi ...kkk
Em có chồng rồi các cụ ah, 2 con rồi. Mấy nay ngồi chờ xe nên rảnh mới chém với cả vụ này là có thật, em kia em ấy khổ thân khóc lóc mấy hôm nay mà chả nhẽ kiếm chồng khác cho nó? Giờ khó lắm

MuathuHN252

Xe cút kít

nanghaiphuong

Xe tải
Update tình hình mới nhất: lại yêu nhau tiếp các cụ mợ ah vừa gặp

kết đẹp thì chả có đâu nhưng thấy vẫn thắm thiết lắm lắm

MuathuHN252

Xe cút kít
Nói từ đầu thì thằng nào nó cho yêu
Mợ chỉ được cái lý thuyết
Lý thuyết gì. Đấy mới là ng biết suy nghĩ và nếu tâm đẹp thật thì có cưới cũng đáng nhé. Chứ ck con rồi đòi lừa tình trai tân thì mơ đi.

nanghaiphuong

Xe tải
Lý thuyết gì. Đấy mới là ng biết suy nghĩ và nếu tâm đẹp thật thì có cưới cũng đáng nhé. Chứ ck con rồi đòi lừa tình trai tân thì mơ đi.
Nếu bảo từ đầu đã chả có topic hồi hộp này

giờ chúng nó đang ôm nhau kia chả nhẽ em chụp ảnh

Yêu xe VF

[Tịch thu bằng lái]
Em có chồng rồi các cụ ah, 2 con rồi. Mấy nay ngồi chờ xe nên rảnh mới chém với cả vụ này là có thật, em kia em ấy khổ thân khóc lóc mấy hôm nay mà chả nhẽ kiếm chồng khác cho nó? Giờ khó lắm
Hễ case nào khó khó
Thì đã có óp phờ
Mợ đừng có ngó lơ
Đừng hững hờ đấy nhé
Cứ đăng ảnh của bé
Các cụ sẽ giúp ngay
Gì chứ món lộn cày
Rất hăng say nhiệt huyết ...kkk

Maihong_

Xe điện
Nói từ đầu thì thằng nào nó cho yêu
Mợ chỉ được cái lý thuyết
Giờ đâu thiếu zai tân lấy sgm hở mợ. Năm 2019, ở cty cũ em, có bạn yêu chị sgm, bạn ấy ít hơn gần chục tuổi. Giỏi giàu, sinh nhật tặng hẳn xe cho chị ấy, công khai chứ k hề giấu giếm nhé. Mà mợ nói cho yêu, cảm giác phụ nữ rẻ mạt quá. Quá khứ người ta k đẹp k có nghĩa con người ta xấu xa. Nhưng xã hội là thế, chỉ cần trải qua những điều tội tệ, dưới con mắt của người khác cũng sẽ trở thành người tồi tệ

nanghaiphuong

Xe tải
Hễ case nào khó khó
Thì đã có óp phờ
Mợ đừng có ngó lơ
Đừng hững hờ đấy nhé
Cứ đăng ảnh của bé
Các cụ sẽ giúp ngay
Gì chứ món lộn cày
Rất hăng say nhiệt huyết ...kkk
Em mà cho ảnh con bé lên không khéo thi hoa hậu of được. Các cụ vẫn mắc tật chết vì sắc. Em này tốt, xinh. Nhưng suy nghĩ nông cạn, bảo thủ. Yêu thì ngon lấy thì khó lắm chả mấy ai đủ bao dung

nanghaiphuong

Xe tải
Giờ đâu thiếu zai tân lấy sgm hở mợ. Năm 2019, ở cty cũ em, có bạn yêu chị sgm, bạn ấy ít hơn gần chục tuổi. Giỏi giàu, sinh nhật tặng hẳn xe cho chị ấy, công khai chứ k hề giấu giếm nhé. Mà mợ nói cho yêu, cảm giác phụ nữ rẻ mạt quá. Quá khứ người ta k đẹp k có nghĩa con người ta xấu xa. Nhưng xã hội là thế, chỉ cần trải qua những điều tội tệ, dưới con mắt của người khác cũng sẽ trở thành người tồi tệ
Em không tin có zai tân nào nó lấy phụ nữ cũ

nếu có thằng kia có vấn đề hoặc không ra gì.

nếu không vấn đề cụ giới thiệu em phát em ghép cho em bé kia. Cam kết mới thằng ny này là thứ 2, chung thuỷ, không lăng nhăng😁📷

nếu vỡ tính là 2 đời chồng. Vẫn còn mới lắm, chưa cũ mèm . Còn 20 thằng thì thôi dẹp

Maihong_

Xe điện
Chẳng ai kiếm chồng được cho ai. Vì nó là chuyện tình cảm từ 2 phía. Và mợ có kiếm cho bạn mợ cũng sẽ k được tấm chồng tử tế đâu. Vì thâm tâm mợ, bạn mợ là đũa mốc thì k xứng với những điều tốt đẹp. Vì thế, đừng làm gì cả, làm khán giả thôi. Cũng đừng mang chuyện k hay của mợ ấy lên đây

MuathuHN252

Xe cút kít
Nếu bảo từ đầu đã chả có topic hồi hộp này

giờ chúng nó đang ôm nhau kia chả nhẽ em chụp ảnh
Thế e mới phân tích kĩ như thế đó. Vì e là con ng dùng tiểu tiết để đánh giá, những điều nhỏ nhặt có khi ng ta ít để ý và đó mới là bản chất của họ

nanghaiphuong

Xe tải
Chẳng ai kiếm chồng được cho ai. Vì nó là chuyện tình cảm từ 2 phía. Và mợ có kiếm cho bạn mợ cũng sẽ k được tấm chồng tử tế đâu. Vì thâm tâm mợ, bạn mợ là đũa mốc thì k xứng với những điều tốt đẹp. Vì thế, đừng làm gì cả, làm khán giả thôi. Cũng đừng mang chuyện k hay của mợ ấy lên đây
Ai bảo mợ không kiếm được? Tỉnh cảm cái con khỉ chẳng qua nó xinh mới vồ vào xấu có mà chạy từ đầu. Mợ tầm tuổi nào rồi còn tin tình cảm đàn ông

Maihong_

Xe điện
Em không tin có zai tân nào nó lấy phụ nữ cũ

nếu có thằng kia có vấn đề hoặc không ra gì.

nếu không vấn đề cụ giới thiệu em phát em ghép cho em bé kia. Cam kết mới thằng ny này là thứ 2, chung thuỷ, không lăng nhăng😁📷

nếu vỡ tính là 2 đời chồng. Vẫn còn mới lắm, chưa cũ mèm . Còn 20 thằng thì thôi dẹp
Mợ nên ra xã hội nhiều hơn. Tin hay k tin thì nó vẫn đã diễn ra, đang diễn, có thể duễn ra tiếp. Chỉ là mình chưa gặp, k có nghĩa nó k xảy ra. Mợ cũng đâu sâu hơn bạn mợ là mấy. Nhỉ?

MuathuHN252

Xe cút kít
Em mà cho ảnh con bé lên không khéo thi hoa hậu of được. Các cụ vẫn mắc tật chết vì sắc. Em này tốt, xinh. Nhưng suy nghĩ nông cạn, bảo thủ. Yêu thì ngon lấy thì khó lắm chả mấy ai đủ bao dung
Suy nghĩ nông cạn bảo thủ thì dẹp.

Maihong_

Xe điện
Ai bảo mợ không kiếm được? Tỉnh cảm cái con khỉ chẳng qua nó xinh mới vồ vào xấu có mà chạy từ đầu. Mợ tầm tuổi nào rồi còn tin tình cảm đàn ông
Nếu mợ set đúng tuổi thì em k ít hơn tuổi mợ. Được chưa?

nanghaiphuong

Xe tải
Suy nghĩ nông cạn bảo thủ thì dẹp.
Nó lại còn sâu sắc hiểu chuyện nữa thì 1 là nó xấu, 2 là nó đã chẳng lỡ có bầu mà lấy chồng sớm. 3 là nó chuyên đi lừa zai.

hiểu chuyện và cư xử lịch thiệp cũng là dấu hiệu đầu tiên của lừa đảo.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Từ "quá khứ" thường được dùng với hàm ý xấu. Dùng từ này cho sự việc một cô gái có bầu phải cưới chồng sớm rồi lại bỏ chồng thì em thấy không phù hợp. Có quá khứ chỉ phù hợp nếu như cô gái đó có quan hệ với người có gia đình, hoặc tệ hơn là làm "tiếp viên" hay gì đó.

nanghaiphuong

Xe tải
Mợ nên ra xã hội nhiều hơn. Tin hay k tin thì nó vẫn đã diễn ra, đang diễn, có thể duễn ra tiếp. Chỉ là mình chưa gặp, k có nghĩa nó k xảy ra. Mợ cũng đâu sâu hơn bạn mợ là mấy. Nhỉ?
Vấn đề diễn hay không thì từ xưa nó nhiều rồi

nhưng chu kỳ sinh học thì khó mà phụ nữ già đáp ứng được, dẫn đến những rắc rối và phức tạp về sinh lý. Hơn nữa việc con chung con riêng gây ra những khó khăn về phân chia tài sản sau này. Nếu thằng trai tân nào có đủ năng lực kiếm bạn nữ khác ngon ngọt hơn nó lại chả bao giờ đâm đầu vào rọ