[Camera] Thật không thể tin nổi tung 2 cửa cháu bé cuốn vào gầm mà không sao

sandisk35

Xe tăng
Nhìn hãi quá :(

white_egret_246

Xe hơi
kinh khủng quá. chắc được mụ đỡ

Website
1979.vn
Hic, cảm ơn Bác đã đăng tải video lên, mình đã lưu lại máy rồi.
Mình cũng có nghe Bố mẹ cháu kể lại, lúc đầu gia đình bác tài một mực không thừa nhận đã đâm vào cháu bé, cứ kêu cháu tự ngã, rồi kêu cháu ngã cách xe hơn 1m gì đó,... họ chẳng quan tâm gì đến cháu cả,... nghĩ hơi bức xúc :( Chỉ khi gia đình cho xem video này của Bác, thì họ mới im lặng và tỏ ra quan tâm này nọ :(
Cháu bé trong video là cháu mình, bố mẹ cháu cho đi khám 2 lần ở BV dưới Hải Dương rồi, kết quả không sao.
Nhưng về nhà cháu cứ hay kêu đau đầu, có lúc buồn nôn, mệt mỏi,... gia đình phải cho nghỉ học tuần nay, sáng nay vừa cho đi khám ở BV Đại học Y Hà Nội về xong, trước mắt kết quả cũng không sao,... nhưng thật sự gia đình vẫn lo lắm, mỗi lần xem lại clịp này của Bác, càng cảm thấy lo lắng hơn bao giờ hết (hic, cháu vẫn kêu thỉnh thoảng đau đầu?!), hy vọng sẽ ổn!

nbquyen9x

Xe hơi
kinh khủng quá :(... ổng ý còn định lùi là sao.. để nguyên mà đền người đền cửa chứ.. không bỏ qua đc

xeomxitlop

Xe tải
Hic, cảm ơn Bác đã đăng tải video lên, mình đã lưu lại máy rồi.
Mình cũng có nghe Bố mẹ cháu kể lại, lúc đầu gia đình bác tài một mực không thừa nhận đã đâm vào cháu bé, cứ kêu cháu tự ngã, rồi kêu cháu ngã cách xe hơn 1m gì đó,... họ chẳng quan tâm gì đến cháu cả,... nghĩ hơi bức xúc :( Chỉ khi gia đình cho xem video này của Bác, thì họ mới im lặng và tỏ ra quan tâm này nọ :(
Cháu bé trong video là cháu mình, bố mẹ cháu cho đi khám 2 lần ở BV dưới Hải Dương rồi, kết quả không sao.
Nhưng về nhà cháu cứ hay kêu đau đầu, có lúc buồn nôn, mệt mỏi,... gia đình phải cho nghỉ học tuần nay, sáng nay vừa cho đi khám ở BV Đại học Y Hà Nội về xong, trước mắt kết quả cũng không sao,... nhưng thật sự gia đình vẫn lo lắm, mỗi lần xem lại clịp này của Bác, càng cảm thấy lo lắng hơn bao giờ hết (hic, cháu vẫn kêu thỉnh thoảng đau đầu?!), hy vọng sẽ ổn!
Vậy hoá ra là cháu của cụ. Cháu cũng không biết đó là con ai và cũng không biết người gây tai nạn là hàng xóm vì vậy lúc đầu cháu cho để nguyên hiện trường nhưng sau đó biết cả hai điều là hàng xóm nên định để hai bên tự giải quyết. Nhưng thấy bố cháu bé cũng vô tư dắt cháu về mà người gây tai nạn chối bỏ trách nhiệm nên cháu có nói với bố cháu nên cho cháu đi khám và gọi CA đến. Thôi cũng mong cháu không sao là mừng lắm rồi.

pnew

Xe điện
Đúng thật là kỳ diệu đối với cháu bé

LightFury

Xe hơi
Xem kinh thật, mà cũng cảm thấy có vẻ như bọn trẻ con có bà mụ che chở hay sao ấy các cụ nhể. bị như vậy mà không sao, xem đoạn đầu tưởng xe chèn qua người cháu bé nhưng xem lại thấy chỉ xượt qua người!:-ss

Website
1979.vn
Vậy hoá ra là cháu của cụ. Cháu cũng không biết đó là con ai và cũng không biết người gây tai nạn là hàng xóm vì vậy lúc đầu cháu cho để nguyên hiện trường nhưng sau đó biết cả hai điều là hàng xóm nên định để hai bên tự giải quyết. Nhưng thấy bố cháu bé cũng vô tư dắt cháu về mà người gây tai nạn chối bỏ trách nhiệm nên cháu có nói với bố cháu nên cho cháu đi khám và gọi CA đến. Thôi cũng mong cháu không sao là mừng lắm rồi.
Vâng, cháu tên Việt, mình là Bác của cháu.
Mình có nhìn thấy video này trên vnexpress mấy hôm nay rồi, nhưng không vào xem chi tiết.
Từ hôm xảy ra tai nạn, cháu đi khám 2 lần ở Hải Dương, kết quả không sao nên Bố mẹ cháu bé cũng chưa báo cho mọi người trong gia đình biết. Mấy hôm nay cháu bé kêu đau đầu, mệt mỏi, học không vào,... phải cho nghỉ học gần 1 tuần nay. Tối qua mới gọi điện báo cho mình biết sự việc, để đưa cháu lên Hà Nội khám lại cho yên tâm.
Sáng sớm mình ra Bệnh viện lấy số xếp hàng, đón cu cậu từ Hải Dương lên, rồi mới vào mạng xem clip,... Hic, thấy cháu lon ta lon ton nhẩy nhót đi khám, cười toe toét, cảm giác vui lo lẫn lộn. Kết quả khám không vấn đề gì mà chẳng ai vui cười được, chỉ biết động viên nhau không sao là mừng rồi, thật sự gia đình vẫn hoang mang vì cháu thỉnh thoảng vẫn kêu đau đầu, đành để theo dõi thêm 1 thời gian xem sao...
Bố mẹ cháu bé hiền và lành lắm, đúng là nếu không có clip của Bác, sự việc sẽ theo chiều hướng khác hoàn toàn :(

Mà cũng phải cảm ơn nhà Bác làm cái cửa không quá kiên cố, không thì chẳng giám tưởng tượng điều gì sẽ xảy ra nữa :(

caoboisutmoi

Xe hơi
Tốt phúc quá, cháu bé không sao là vạn điều may mắn rồi

VIOS83193

Xe hơi
Thật là kỳ diệu, cháu nhỏ kg làm sao cả, mà cái xe chevrolet này cũng cứng thật đấy, đâm 2 lần cửa mà kg sao

thangvtv3

Xe máy
Giây phút hạnh phúc của gia đình là đây.

shinichi2105

Xe buýt
cầu trời phật phù hộ cho cháu , em xem clip xong mà sởn hết gai ốc .

Kho_NamCuong

Xe buýt
Được ngày nghỉ dip 2-9 ngày29-8 đưa cả nhà về ngoại chơi vừa mới về khoảng 20p đang ngồi trò chuyện với người thân bỗng nghe Rầm, rầm hoảng hốt chạy ra thấy đứa bé 8-9 tuổi đang thoát ra từ gầm xe (Đoán chắc là con mình ra mở cửa để người nhà cho xe vào gara rồi bị tai nạn). Vội vàng nhảy lại kéo thằng bé ra khỏi bánh xe và định thần lại thì không phải con mình và cũng không phải xe nhà mình. Thấy thằng bé có vẻ không sao trao lại cho gấu xem tài xế không thấy chui ra máy vẫn nổ mình lền lại gần cửa xem thế nào? thấy bác tài vẫn đang lúi húi tắt máy hay tìm gì đó mình đập cửa bảo tắt máy và bước ra ngoài đồng thời quay lại bảo mọi người tránh ra phía sau. Một lúc vẫn không thấy bác tài chui ra và có vẻ như đang cố tình lùi xe ra khỏi cửa. Mình đập mạnh tay vào cửa kính quát lớn " Tắt máy và bước ra ngoài" Lúc đó bác tài mới chịu chui ra "một bác tài già tóc muối tiêu mắt đỏ".Thấy thằng bé có vẻ không sao và mọi người đến lúc đấy đã đông mình mới biết người gây tai nạn và đứa bé điều là hàng xóm cả. Một lúc bố cháu bé và vợ bác tài cũng có mặt hỏi cháu có sao không cháu ôm bụng dưới kêu không sao. Vợ bác tài lu loa lên không sao cả không cần đưa đi khám bố đứa bé cũng vô tư đưa cháu về. Bác tài một lần nữa nhảy lên xe định lùi lại cho xe ra khỏi cổng mình nhất quyêt không cho bảo để nguyên hiện trường đấy xem đứa bé thế nào đã và 2 phút sau mọi người báo cháu bị chảy máu ở háng và bụng dưới cần phải đi khám lúc đấy bác tài mới bỏ ý định lùi xe ra tẩu tán khỏi hiện trường.Khoảng 1 tiếng sau CSGT và xe cứu hộ đến làm nhiệm vụ và thấy mọi người báo cháu bé không sao đang theo dõi tại BV nên cũng yên tâm và cảnh sát cũng đã chụt ảnh đo đạc lập biên bản và kéo xe đi. Sau khi ăn cơm tối mới sực nhớ ra có camera quan sát một lúc hì hục mới mở ra được và xem ở 2 góc mới thấy nó khủng khiếp thế nào. Và đúng là không thể tin nổi cháu bé đến lúc này vẫn không sao thật là kỳ diệu. Camera bổi tối hơi mờ khó nhìn thấy cháu bé bị đâm trực diện bung cửa cổng sắt cuộn tròn dưới bánh trước (ở giây 44) còn xe đâm vào cửa cuốn mới dừng lại.
[youtube]irZbKqOLse0[/youtube]
link:
Pha vào chuồng khủng khiếp quá...
Đúng là có quý nhân phù trợ các Cụ nhỉ.

Kho_NamCuong

Xe buýt
Con Chevrolet này Công nhận nhỏ nhưng cứng thật xuyên hai lần cửa mà đầu vẫn không sao. Ảnh trên là tác phẩm của em nó.
Em lại nghĩ là do cửa mềm thôi ợ.
Cơ mà lý do vì sao mà tài xế lại mất kiểm soát thế Cụ chủ?

dungphp

Xe điện
Có Mụ đỡ rồi ! Phúc đức quá. Người lớn bị chèn qua có khi tỷ lệ chết nhiều hơn ý chứ. Rợn hết cả người

Kho_NamCuong

Xe buýt
Có Mụ đỡ rồi ! Phúc đức quá. Người lớn bị chèn qua có khi tỷ lệ chết nhiều hơn ý chứ. Rợn hết cả người
Nhìn thằng bé lồm cồm bò dậy mà ko tin đc Cụ nhỉ :D

tranquay

Xe buýt
cụ nên cho cháu đi khám lại Việt Đức đi, bệnh viện trường Y khám tổng quát lôm côm lắm, toàn sinh viên mới ra trường soi với chiếu chả nhìn ra gì cả, năm nào e cũng khám sức khỏe cơ quan ở đó nên e nắm cũng rõ

Chấn thương sọ não nhiều khi ko thể hiện ngay, nhiều trường hợp 1-2 tuần sau mới thấy triệu chứng, ko để ý là hỏng luôn. E có ông người quen làm viện Việt Xô, đi xe máy ngã đập đầu xuống đường, xong vẫn tỉnh như thường, 2 tuần sau kêu mệt, xin nghỉ nhà 1 tuần, 4 tuần sau tai nạn thì hôn mê, đưa vào viện cấp cứu, lúc chụp não thì phim đã đen xì rồi, vậy là đi, nó rỉ máu từ từ mà ko biết