Thảo luận chung về Mazda CX-5

Lethangdpi

Xe đạp
Đã cụ nào làm CAM bên guơng phải dùng màn hình theo xe chưa.

Xe em la màn CD, em tự chiến
E cũng đang muốn lắp con này, cụ cho e tấm hình chụp cận cảnh CAM gương e xem thẩm mỹ có ổn ko với

hungcan

Xe đạp
Nghe nhạc trên CX5 như đấm vào tai, em thực sự thất vọng cái này.
Các bác có biết đang dùng GPS và nghe nhạc DVD, muốn chọn lại bài trong DVD em ấn lại nút DVD thì nó toàn chuyển sang USB, AUX.... Khó chịu đêk tả nổi. GPS thường xuyên báo lỗi, khởi động lại xe thì bình thuong.

Nói chung cái đầu này lắp vào xe taxi hợp hơn.

hungcan

Xe đạp
hom nay mới có điều kiện test thử, cái cáp iphone đi kèm với cái điều khiển có thể cắm sạc cho con iphone 4, nhưng chức năng ipod thì chạy bài từ iphone ra nhưng không ra tiếng. em thử đổi cáp của iphone dài 1m của nhà sx 4s và 5s đều k sạc đc. có thể dây dài nên tín hiệu nó bị yếu đi. Bấm 2 lần nút Mưte thì cũng hiện camera lùi. Điều khiển từ xa dùng cũng tạm tạm. chỉnh lại âm thanh nghe cũng đỡ hơn.

À, e set up đc cái tự động khóa cửa khi đi ra khỏi xe tầm 1m. nhưng có điều lạ là lúc đầu em quay lại, cố tình mở cửa xe khi chìa trong túi quần thì xe tự động mở được tầm 5 lần. lần sau thì k đc nữa, lại phải rút chìa ra bấm mở mới mở được là ntn các cụ nhỉ

Future day

Xe tăng
Website
htdaiphat.vn
hom nay mới có điều kiện test thử, cái cáp iphone đi kèm với cái điều khiển có thể cắm sạc cho con iphone 4, nhưng chức năng ipod thì chạy bài từ iphone ra nhưng không ra tiếng. em thử đổi cáp của iphone dài 1m của nhà sx 4s và 5s đều k sạc đc. có thể dây dài nên tín hiệu nó bị yếu đi. Bấm 2 lần nút Mưte thì cũng hiện camera lùi. Điều khiển từ xa dùng cũng tạm tạm. chỉnh lại âm thanh nghe cũng đỡ hơn.

À, e set up đc cái tự động khóa cửa khi đi ra khỏi xe tầm 1m. nhưng có điều lạ là lúc đầu em quay lại, cố tình mở cửa xe khi chìa trong túi quần thì xe tự động mở được tầm 5 lần. lần sau thì k đc nữa, lại phải rút chìa ra bấm mở mới mở được là ntn các cụ nhỉ
Kính cụ, cụ ơi nếu thực sự cụ muốn tìm hiểu về CX-5 thì cụ nên cần một tư vấn hơn là cụ tự tò mò rồi phán như vậy e có lẽ không được thiết thực cho lắm ạ, nếu cụ quan tâm em xin được hầu hạ cụ chu đáo ạ, cảm ơn cụ đã chia sẻ ạ, trân trọng cụ ạ!

hungcan

Xe đạp
nếu cụ biết thì cụ cứ trả lời cho mọi người biết cùng đáy là thiết thực. dùng thấy sao thì chia sẻ chính xác vậy thôi sao gọi là phán được.

Future day

Xe tăng
Website
htdaiphat.vn
nếu cụ biết thì cụ cứ trả lời cho mọi người biết cùng đáy là thiết thực. dùng thấy sao thì chia sẻ chính xác vậy thôi sao gọi là phán được.
Vâng cụ, cảm ơn cụ đã chia sẻ, nhưng lý do ở đây mà em muốn chia sẻ với cụ là có lẽ cụ chưa được tư vấn đầy đủ thôi ạ, vì thế nếu cụ rảnh thì em rất mong muốn được thực nghiệm cùng cụ ạ, đó cũng là để cụ hiểu rõ hơn về sản phẩm Mazda CX-5 ạ. Trân trọng Cụ!

ngaydoclap

Xe container
Ipod và iPhone hình như tính năng phát nhạc nó cũng hơi khác nhau một chút đấy cụ ạ, cụ thử cắm bằng iPod chửa?

Nhatcsg

Xe đạp
Màu là phải theo Phong thủy các Chú ơi, cẩn thận vẩn hơn vì cũng như nhà vậy mạng chú là hỏa mà đi màu đỏ coi chừng nổ bình xăng

ngaydoclap

Xe container
Các bác cho em hỏi tí kỹ thuật: khi em cài số R mà camera không phát nghĩa là làm sao ? Sáng nay lấy xe ra vẫn hoạt động bình thường mà đến trưa đã vậy rồi :( đây có phải là lỗi không hay do em đụng chạm gì vào menu?

Theo suy nghĩ của em thì bất cứ trường hợp nào kể cả đang xem phim thì khi R màn hình vẫn phải tự chuyển camera phỏng ạ?

Hungpao

Xe đạp
Cụ chuyển qua số thể thao lúc vượt đi ak! Cảm giác sẽ khác đó cụ
Vượt đường trường đuối thật bác ạ. Chuyển sang số tay vượt thì có bốc hơn nhưng máy gầm rú khiếp quá. E hay chạy hà nội, lạng sơn, đến đoạn lạng sơn mỗi lần vượt là phải ga thốc, vượt dứt khoát k là tèo. Hix

ngaydoclap

Xe container
Vượt đường trường đuối thật bác ạ. Chuyển sang số tay vượt thì có bốc hơn nhưng máy gầm rú khiếp quá. E hay chạy hà nội, lạng sơn, đến đoạn lạng sơn mỗi lần vượt là phải ga thốc, vượt dứt khoát k là tèo. Hix
Số thể thao quái gì đâu cụ, Em thấy cái số mà cụ gọi là số thể thao ấy là số hỗ trợ xuống dốc thôi vì khi chuyển từ D sang thấy hiện số 2 luôn cho nên cụ thấy máy gầm rú là phải rồi, không hiểu đang chạy tốc độ 50-60 mà chuyển sang số này có tan hộp số không nhỉ? :(

Chỉnh sửa cuối: