Thảo luận chung về Mazda CX-5

dalamaco

Xe buýt
Xin phép cụ Yilka em bỏ cái thảm của cụ ra chụp, vì thấy nó đẹp quá
Thảm 5D cho CX5

Nhìn gần hơn

Em phải chọn cho cụ cái miếng chống trượt đẹp nhất shop:D
Ảnh em chụp bằng ip4 hơi dìm hàng
thảm này thảm cao su hả cụ, nhìn đẹp đấy :D thiệt hại mất bao nhiêu thế cụ ơi

fialovy

Xe tăng
thảm này thảm cao su hả cụ, nhìn đẹp đấy :D thiệt hại mất bao nhiêu thế cụ ơi
Bằng da cụ ạ
Da khá dầy và ngon, cảm nhận thì em nhường lại cụ Yilka, em dùng bộ nâu đỏ ko đẹp bằng bộ đen này

ThanhTrung

Xe điện
Nội thất đen có lẽ dùng màu đen là hợp nhất. Bằng da vậy có bền ko cụ? có dễ bị ẩm hỏng + trầy xước ko? có lót cốp luôn ko ạ?

fialovy

Xe tăng
Nội thất đen có lẽ dùng màu đen là hợp nhất. Bằng da vậy có bền ko cụ? có dễ bị ẩm hỏng + trầy xước ko? có lót cốp luôn ko ạ?
Loại này dây vô đối luôn cụ ạ, Trước đó loại 4D đã thuộc dạng dầy rồi cái này còn dầy hơn.
Cụ chỉ cần sờ chất ở ngoài là khỏi hỏi câu đó luôn ạ
Loại này em mới thấy ra cho thảm sàn, thảm cốp chưa có loại này, mới có loại 4D, thế nên thảm cốp của cụ Yilka vẫn là loại 4D ạ

aotim

Xe container
Bác chủ có cả đồ cho cx5 ah, vui quá :)

Loại này dây vô đối luôn cụ ạ, Trước đó loại 4D đã thuộc dạng dầy rồi cái này còn dầy hơn.
Loại này em mới thấy ra cho thảm sàn, thảm cốp chưa có loại này, mới có loại 4D, thế nên thảm cốp của cụ Yilka vẫn là loại 4D ạ

dalamaco

Xe buýt
Nhưng của em không thấy sáng kụ ạ!
cụ bật đèn tép hoặc bật đèn pha lên xem nào :| vẫn không sáng thì chắc là do cầu chì hoặc dây dợ thế nào rồi :| em đoán thế :))

HOA SỨ

Xe máy
Cụ bật đèn fa or cot lên, thấy đèn sáng hơi mờ đỏ, nhìn rõ vào ban đêm, nếu ban ngày bạn phải che tối mới thấy. Nếu không thấy nữa thì vào Hãng kiểm tra lại.
Nhưng của em không thấy sáng kụ ạ!

Chỉnh sửa cuối:

TuNam

Xe tải
Bác báo giá cho 1 bộ nhé.
Em đang dùng All-Weather bằng cao su nhưng trông lỳ như da, lại có logo đẹp, cũng rất tốt nhưng muốn có bộ thay đổi và chất liệu khác chút. Lót cốp thì em thấy All-Weather là cực thích hợp rồi!

yilka

Xe hơi
Luôn tiện các cụ đang nói về lót thảm sàn xe, của nhà e đây ah, thảm 5D da, nhờ cụ Fialovy order về:

Chất lg rất tốt, da và ko mùi, đen hợp nội thất. Lót cốp e là 4D da, đang về, hy vọng tuần này kịp :D

Luôn tiện e khoe bộ da chỉ đỏ bọc volang, cần số, thắng tay:

Và xe em, màu Sky-reflex:

blackpaint

Xe container
Ông anh em đặt hàng con màu xanh đen mà 3 tháng nay đại lý bảo không có. Hay là lại chơi bài của Toy?

Đặng Bình

Xe máy
ối zời ơi, e nhìn thấy cái thảm 5D này chậm quá đi. Hôm qua e cũng ới chỗ Bảo Hà múc bộ thảm 4D màu đen 2 củ 6! :(

CivicAT_2.0

Xe hơi
Cụ yilka cho em hỏi cái bậc lên xuống cụ lắp có chắc chắn ko ah? em cũng phân vân muốn lắp nhưng nhìn cái xe demo của hãng cái bậc lên xuống này lỏng lẻo giẫm lên cứ muốn oằn ra em chỉ sợ người nhà nặng chân tay dẫm lên gãy luôn ra thì vứt đi

yilka

Xe hơi
Cụ yilka cho em hỏi cái bậc lên xuống cụ lắp có chắc chắn ko ah? em cũng phân vân muốn lắp nhưng nhìn cái xe demo của hãng cái bậc lên xuống này lỏng lẻo giẫm lên cứ muốn oằn ra em chỉ sợ người nhà nặng chân tay dẫm lên gãy luôn ra thì vứt đi
Dạ nhà e giẫm hàng ngày cụ nhé, đứng hẳn lên chứ không phải chạm vào cho có rồi bước xuống đâu ah, cực kỳ cứng cụ nhé, mặc dù nhìn không bóng bấy như loại chấm bi X5 hay thuôn dài như Santafe :)

aotim

Xe container
Món thảm tapslo và cốp thì dán hay ốp vào thế nào bác chủ nhỉ?

Cụ nào khoái ốp bậc bước kiểu này ko ạ, nhìn sang hẳn cái thằng xe ra

Hay cái nẹp thân này, mảnh đơn giản nhưng tạo điểm nhấn nhẹ nhàng

Thảm táp lô

Thảm chống xước cốp

Và còn nhiều đồ hay ho nữa, có nhu cầu các cụ inbox em

fialovy

Xe tăng
Bác báo giá cho 1 bộ nhé.
Em đang dùng All-Weather bằng cao su nhưng trông lỳ như da, lại có logo đẹp, cũng rất tốt nhưng muốn có bộ thay đổi và chất liệu khác chút. Lót cốp thì em thấy All-Weather là cực thích hợp rồi!
Bộ all weather hình như ko khít với khuôn sàn, vẫn bị xê dịch phải chốt bằng chốt cố định thì phải cụ nhỉ
Bộ này thì vừa khít khuôn sàn, ko xê dịch gì luôn ạ
Luôn tiện các cụ đang nói về lót thảm sàn xe, của nhà e đây ah

Chất lg rất tốt, da và ko mùi, đen hợp nội thất. Lót cốp e là 4D da, đang về, hy vọng tuần này kịp :D

Luôn tiện e khoe bộ da chỉ đỏ bọc volang, cần số, thắng tay:

Và xe em, màu Sky-reflex:

Đẹp quá cụ ạ, cụ khoe nốt mấy đồ kia đi ạ

ối zời ơi, e nhìn thấy cái thảm 5D này chậm quá đi. Hôm qua e cũng ới chỗ Bảo Hà múc bộ thảm 4D màu đen 2 củ 6! :(
Hic, loại 5D này mới cụ à, e là ng chuột bạch đầu tiên màu nâu đỏ trên CRV của em, xong giới thiệu ngay cho cụ Yilka, chốt lại màu đen đẹp hơn ạ
Thường thì bậc nó chịu đc 4 ông to béo cùng đứng lên đu cơ cụ ạ, nên em nghĩ cụ ko lo đâu ạ:D
Chưa kịp ủng hộ bác Fialovy món cho CRV thì đổi CX5, bác chủ pm mấy món giá nóc, bậc lên xuống, thảm cốp ... luôn nhé
Món thảm tapslo và cốp thì dán hay ốp vào thế nào bác chủ nhỉ?
Dạ, cụ cho em cái mail em gửi cụ file eêcl cụ tham khảo nhé
Thảm táp lô và cốp thì dán qua miếng gai dính ạ, mặt sau gai dính dán vào nhựa bằng băng dính 3M

kikvakik

Xe buýt
Xe em xem được rồi, số PNRD ở cần số sáng rồi, ***, chúng nó thay dầu hộp số không cắm cái giắc đèn vào, bực Vờ Lệu

HOA SỨ

Xe máy
Chia buồn một phút, may không hư gì chỉ quên giắc cắm làm hơi bực minh thôi.
Xe em xem được rồi, số PNRD ở cần số sáng rồi, ***, chúng nó thay dầu hộp số không cắm cái giắc đèn vào, bực Vờ Lệu