[VHGT] Thành viên đội KFC 30Y 2393vượt phải, đè vạch liền, ép xe máy đi với tốc độ cao.

dreamwater

Xe điện
Có phải cứ of thì tôn trọng luật đâu. E ra đường gặp khối cụ mông có logo mà đi ẩu miễn bàn

coixay

Xe buýt
Nếu các cụ cho dán tùm lum, không có đăng ký, không có thưởng phạt thì cái logo sẽ mất đi ý nghĩa tích cực!

DHT06

Xe tăng
Chuyện vặt, nó cũng là một cái xã hội thu nhỏ thôi mà cụ chủ thớt! Hội KFC cũng có người nọ người kia, cũng giống như hôm thứ 6 vừa rồi em cũng gặp một ông tướng đi Triton màu xanh dương biển 30V- xxxx trên đường Trần Đăng Ninh đi cũng láo như ai cả mà! Vội thì vội nhưng đường thì đông mà ông tướng này cứ như đường chả có ai! :))

Toyota Celica

Xe container
Đường mấy làn cụ ơi , nếu 1 làn thì ko nói hình như cái đường nguyễn văn cừ là 2 làn thì phải , ko phân định là làn riêng ô tô làn riêng xe máy , đi làn trong đi nhanh hơn cũng là chuyện phình phường thôi

Đi cái đường hà nội mà cứ bám *** các ông ô tô tung tăng 20-30km 1 giờ thì cũng mệt phết đấy , làm sao ra vào làn có xi nhan là dc rồi , khoai tây nó cũng thế thôi ..

chitom

Xe tăng
Khoảng 12h trưa nay 16/06/2013, trên đoạn đường Nguyễn Văn Cừ chiều cầu Chương Dương hướng cầu Chui, em đang đi thì bị xe ô tô vượt giật hết cả mình nhìn sau mông thì thấy xe Kia Forte biển số 30Y 2393 gắn mác của đội KFC otofun nhà mình. Không những thế lái xe còn đi với tốc độ cao vượt phải tất cả các xe, đi qua ngã tư Nguyễn Văn Cừ giao Nguyễn Sơn, lái xe còn lấn phần đường của xe máy, đè vạch liền. Qua đèn đỏ thì lái xe phóng nhanh lách lên chui giữa xe bus và ve ô tô con sau đó mất hút.
Không biết thành viên này tên gì, sinh hoạt off lâu chưa mà lái như vậy. Trên kính hậu còn có logo “Đừng chen lấn rồi sẽ tới lượt bạn”.
Em nhìn thấy mà nghĩ chán cho OFF nhà mình.
Không biết cụ này có cho ai mượn xe nữa ko đây?
Em cũng từng bị bạn này vượt phải ngay trên dốc cầu Vĩnh Tuy ( Hướng Long Biên - Minh Khai) :D, em nhìn qua gương thấy có dấu hiệu thò cũng đã định nép rồi mà ko kịp :D

CrazyDog

Xe hơi
Em xin phép sẽ truy danh sách nhưng em nhưng KFC đã thay đổi Logo cách đây 1 năm, nhiều xe trên đường vẫn sử dụng logo cũ thường là đã bán xe từ lâu. Thay mặt KFC Sorry cụ chủ thớt và sẽ nhắc nhở thành viên KFC lưu ý ạ !
em nhìn thấy gắn mác Đừng chen lấn rồi sẽ tới lượt bạn rồi logo có chứ KFC thì nhầm sao dc?
2 bên nữa cơ chứ

CrazyDog

Xe hơi
E chả bênh, vì cụ chủ chả có ảnh nên em fun tý thôi. Nhỡ đây là "lỗi nhận định" thì sao, có ảnh các cụ còn luận ầm ầm đúng sai nữa là chỉ nghe kể lại.
em nói thật chứ vu khống làm gì. nếu vu khống sao em ko vu cho cụ nào đó nhỉ mà lại nói đích danh, hơn nữa đi xe máy sao chup dc cụ?
Mà thằng nào dám hỗn với Đại ca Chó Điên của em đấy. Em Nathavong đây.
cụ cứ đùa. hi

Đường mấy làn cụ ơi , nếu 1 làn thì ko nói hình như cái đường nguyễn văn cừ là 2 làn thì phải , ko phân định là làn riêng ô tô làn riêng xe máy , đi làn trong đi nhanh hơn cũng là chuyện phình phường thôi

Đi cái đường hà nội mà cứ bám *** các ông ô tô tung tăng 20-30km 1 giờ thì cũng mệt phết đấy , làm sao ra vào làn có xi nhan là dc rồi , khoai tây nó cũng thế thôi ..
làn ngoài cùng dành cho sang đường rẽ trái
làn giữa đi thẳng
làn trong cùng rẽ phải

Em cũng từng bị bạn này vượt phải ngay trên dốc cầu Vĩnh Tuy ( Hướng Long Biên - Minh Khai) :D, em nhìn qua gương thấy có dấu hiệu thò cũng đã định nép rồi mà ko kịp :D
vậy là không chỉ em gặp, chứng tỏ mem này đi bố láo quá

heroesdaubu

Xe điện

Tả bằng mồm thì hơi khó hình dung. Đg NVC 2 làn ô tô nên ko có khái niệm vượt phải. Em chả bênh ai nhưng cứ đúng luật chạy thôi, ngay đường Ng xiển các bạn 2 bánh cứ nép sát giải phân cách mà cứ giễu võng đi sau các bạn thì đến đời công gô:P

vantq5088

Xe tải
Nhiều bác đi thật là khó chịu những lúc ấy em chỉ muốn XXX bắt và phạt cho thật nặng. À cả mấy bác lắp cái còi hơi nữa đi xe máy jat cả mình!

Mini_cooper

Xe hơi
Có việc gấp thì được đi như thê hả kụ? Hay có việc gấp thì tự cho mình quyền đi như vây?
Cụ thông cảm. Cụ này chắc Bị TÀO THÁO ĐUỔI. lần sau rút kinh nghiệm Cụ đi vào NN nhé. Chứ đi thế này nguy hiểm quá

buicongchuc

Xe ba gác
Xe mà dán logo, khi bán, cho tặng hoặc kể cả cho mượn các cụ nên bóc logo ra nhé :D

xeom8x

Xe tải
Xe mà dán logo, khi bán, cho tặng hoặc kể cả cho mượn các cụ nên bóc logo ra nhé :D
Ý này hợp lý, để logo của off mất giá trị vì ai đi láo thì buồn cho biết bao người đang ngày đêm gây dựng quá.

gia doi

Xe điện
Cụ chưa mở thớt em biết là xe lại cho mượn òi ;))

mrtrung8388

Xe tải
Em hóng xem cụ nào trong KFC vào nhận ạ:P

Becgie

Xe điện
Nhiều ông dán logo vào mông rồi mà vẫn đi láo làm mất hình ảnh quá. Nói thật, nếu đã dán rồi thì phải có trách nhiệm, còn không làm đc thì đừng có dán.
Như em đây, thỉnh thoảng đi "bị vội" nên chả bao giờ dám dán logo vào mông :D. Nhỡ mà đi "nháo" cái là bị các cụ cho lên thớt ngay :D :D.

MsLove

Tháo bánh
Nói về luật thì cụ ý có sai đâu nhỉ?

Đường 2 làn ô tô, làn trong gặp phải ông dò dẫm chả nhẽ cứ bám mít ông ý đi cả đoạn đến cầu chui à? Lách sang phải em nghĩ cũng chả sai.