Thành viên buồn cười nhất 08/09

Thành viên buồn cười nhất?

• Sontt

Lượt chọn: 90 36.9%
  • 3Bugi

Lượt chọn: 18 7.4%
  • Cachoi

Lượt chọn: 100 41.0%
  • Hachi

Lượt chọn: 9 3.7%
  • Mèo sạch thỉu

Lượt chọn: 19 7.8%
  • Xe hơi Options

Lượt chọn: 8 3.3%

• Tổng bình chọn
    244
  • Thời gian đóng: .

hachi

Xe tăng
PR cho Cá chọi này:

@Cachoi - một cái nick đọc xong đã thấy fun. Ở OF hiếm có ông nào lấy nick hiểm thế này. Lòng vòng xuất xứ của nick @cachoi, thật ra nick @cachoi là 1 âm binh xịn.

Trước đây nick thật của @cachoi là @Speedmaster, anh lấy theo tên cái đồng hồ của anh.
Vì nick xịn đọc nó không fun mà lại hơi "khoe của", từ đó tên anh là @cachoi

@Cachoi có nhiều biệt tài, một trong những kỹ năng đặc biệt đó là "tự mình chửi nhau với mình" ... @cachoi login 1 lúc vào nhiều nick, tự mở thớt và tự chửi nhau với mình :)) :))

Nói về nuôi âm binh @cachoi là số 1 trên cõi OF này, các nick với các tên mỹ miều câu giai @cachoi sở hữu 1 mớ, và cũng câu được khá khá các newbie ...

Và chốt hạ, dù cho mọi người không cho @cachoi là thành viên buồn cười nhất OF 2009 thì tự @cachoi cũng sẽ tự thưởng cho mình ... he he ... thật đấy :102: :)):)):)):)):))
Quá đúng, bố này chuyên đứng đằng sau, nghĩ ra các trò quái thai dị dạng, tạo ra phong cách Fun cho OF từ những ngày đầu:41::41::41: Các bác mà ko vote cho cachoi thì có nghĩa các bác ko hiểu hết chất Fun của Otofun

Chỉnh sửa cuối:

Big Daddy

Xe hơi
Sontt nhiều Fan nhể...
Ông Cạc hói cũng đang bứt phá...

Chỉnh sửa cuối:

cas

Xe buýt
Thường ở lầu Xanh trên đường hay tắc dễ ngập
PR cho Cá chọi này:

@Cachoi - một cái nick đọc xong đã thấy fun. Ở OF hiếm có ông nào lấy nick hiểm thế này. Lòng vòng xuất xứ của nick @cachoi, thật ra nick @cachoi là 1 âm binh xịn.

Trước đây nick thật của @cachoi là @Speedmaster, anh lấy theo tên cái đồng hồ của anh.
Vì nick xịn đọc nó không fun mà lại hơi "khoe của", từ đó tên anh là @cachoi

@Cachoi có nhiều biệt tài, một trong những kỹ năng đặc biệt đó là "tự mình chửi nhau với mình" ... @cachoi login 1 lúc vào nhiều nick, tự mở thớt và tự chửi nhau với mình :)) :))

Nói về nuôi âm binh @cachoi là số 1 trên cõi OF này, các nick với các tên mỹ miều câu giai @cachoi sở hữu 1 mớ, và cũng câu được khá khá các newbie ...

Và chốt hạ, dù cho mọi người không cho @cachoi là thành viên buồn cười nhất OF 2009 thì tự @cachoi cũng sẽ tự thưởng cho mình ... he he ... thật đấy :102: :)):)):)):)):))
nhà cháu chịu không thể nào đọc cachoi thành cá chọi mà toàn ra ... thôi chả nói nữa:)):))

quangdzung

Xe điện
Ứng viên 6: Xe hơi Options. Anh là một nhà phê bình ảnh đại tài của OF, mặc dù nghề chính của anh là in tờ rơi q/c đánh đề. Các OFers có thể thấy khả năng của anh qua topic Ảnh đời thường - chỉ bằng 3 gạch đầu dòng anh đã giật nước trôi đi một ĐẠI NHÂN của Ảnh-Rất-Thường Phái! Bái phục!

Nào Chương II của "OF - Con người và Sự kiện" bắt đầu!
Phải vote ngay cho sư phụ
P/S: Mợ Thông để cái link kiểu gì mà em thấy mỗi 3 cái ảnh. Muốn đọc xem có gì nữa mà chả biết làm thế nào để đọc tiếp

hachi

Xe tăng
Hiện tại cachoi đang đứng đầu bảng xếp hạng với khoảng cách là 3 phiếu so với đối thủ thứ 2. Cặp đôi Táo Bón cũng đã xuất hiện, hứa hẹn một cuộc đua ko cân sức giữa cachoi và các thành viên còn lại

Chỉnh sửa cuối:

kenu97

Xe container
Như bác Noza nói thì bác cachoi cũng là 1 ứng cử viên sáng giá cho giải này, vấn đề là các thành viên mới thì hầu như biết rất ít, thậm chí có người chả biết cachoi là ai nhất là các bài PR lại quá muộn thế này :D

thôi e đi làm 2 nick nhuận& tràng đây. e chào 2 bác táo-bón nhé :6:

Thỏ Hồng

Xe tải
Vote cho anh Sontt vì những đóng góp hết sức buồn cười của anh trong giải VLV.(b)

thanh_cars

Xe tải
N01t3 Đoàn Ngoại Giao, Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, HN
Website
giaxeoto.vn
Các bác mà ko vote cho cachoi thì có nghĩa các bác ko hiểu hết chất Fun của Otofun
Bác này sáng nay dám lừa cả Admin, làm cho Min chỉ kịp đi DEPS chạy thục mạng xuống xưởng BL:))

3G

3Bugi
Vote cho 3bugi.

Ấn tượng với đạo diễn hoạt cảnh : Gaz và Hải Kar đi offroad, ai muốn biết vote em ...:P:P:P
Mợ đừng có tiết lộ đấy nhé.....bí mật đấy.he he:21:
Còn về đề cử em chẳng dám nhận đâu..em bầu cho cụ Cachoi và Cụ Sontt vì những đóng góp to lớn cho OF. Thật đấy (lâu lắm em mới nói thật)(b)

3G

3Bugi
à quên .Thực sự mà có Zippo em bầu cho bác ý ngay..Thật(k)

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
1 phiếu cho cụ Cachoi. Bán xe xong rồi mới rao. Bái phục. E thề

HUGO

Xe tải
Em bình bầu cho cụ cachoi vì bản thân nick đã fun rồi(b)
Theo cách đọc của em là Cac.hoi{máy không cho type dấu á,nặng&ô):21: