"Thánh trẻ mà vẫn bệnh nè các Bác ơi!"

Tlx

Xe buýt
Đúng là thật giả khó lường. Em thậm chí còn đang học lái chứ đã có bằng đâu, tự nhiên thấy gia đình cần 1 cái xe nên mò mẫm tìm hiểu. Vào đây thấy có lẽ đúng là thứ mình cần nên tìm hiểu sâu hơn chứ chưa kết bạn giao lưu với ai. Hôm nay thấy tin bán thì muốn xem và nếu ok thì sẽ mua luôn rồi cho đi làm lại đến lúc có bằng là có xe ngon để chạy. Đọc xuyên suốt box fiat thấy có rất nhiều bác am hiểu như các nick danca, ocha. vip tien sinh, kiavuong .... nên khi thấy tin bán chợt nảy ra cái tên vip tien sinh trong đầu thế là em lên đây nhắn nhưng chắc bác vip bận việc nên không online nên khong biết mà em lại không có số nên không gọi được. Thôi đành đợi vài bữa nữa xem sao.
Em cũng muốn tìm fiat như cụ và cũng mù tịt về xe. Thấy cụ ở HN mà nhờ vả các cụ cao nhân còn khó thế chắc em ở xa còn khó hơn ấy cụ nhỉ. Chắc em phải thay đổi phương án vậy. Chứ mua xe lần đầu mà vớ phải fiat tậm tịt là khổ cụ nhỉ.

xe.tang

Xe buýt
Toy nằm đường thì cũng hơi hiếm nhưng không có nghĩa là không có các cụ nhỉ?
Không hiếm đâu Bác, hôm kia em lại gặp một Bác Toyota Fortener,...còn mấy bác trong đội Inova chuyên chạy dịch vụ cũng cho biết bơm xăng hay chết lắm.