[Funland] Thanh toán cước Viettel trả sau bằng cách nào vậy các cụ?

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Update quái gì, nó nhỏ mọn bắt KH phải thanh toán qua ViettelPay đấy.
Mà cái VTPay thì ngu kinh khủng, tìm mãi ko thấy mục tt trả sau đâu.
Tôi dùng ViettelPay thanh toán số trả sau ngon ơ :)):)):))
Bác vào ứng dụng chọn mục Nạp ĐT ấy, sau đó nhập SĐT trả sau vào rồi nó sẽ hiển thị ô chọn thanh toán Toàn bộ nợ cước. Ở đây bác thanh toán toàn bộ thì thanh toán không thì chọn số tiền muốn thanh toán tùy ý nhé.

Có gì bác gửi tin nhắn vào Page họ hỗ trợ nhanh phết: https://www.facebook.com/ViettelPay

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Bác vào ứng dụng chọn mục Nạp ĐT ấy, sau đó nhập SĐT trả sau vào rồi nó sẽ hiển thị ô chọn thanh toán Toàn bộ nợ cước. Ở đây bác thanh toán toàn bộ thì thanh toán không thì chọn số tiền muốn thanh toán tùy ý nhé.

Có gì bác gửi tin nhắn vào Page họ hỗ trợ nhanh phết: https://www.facebook.com/ViettelPay
Bắt ra văn phòng cụ ơi, chia tài khoản theo bậc hay gì đấy! Bậc 3 mới thanh toán được, giờ lắm ví điện tử, cài nhiều mất công quá cụ! Cứ chung 1 app trong bank cho nhanh gọn.
Hôm qua do ngân hàng họ update chính sách mới từ bên viettel, hôm nay chắc được ồi :D

Cụ mua cái thẻ cào shopee được giảm 30% mà thanh toán cụ ơi. Dạo này đang o ép nhau dùng cái ViettelPay nhiều lúc lỗi nhằng lỗi nhịt. Lobby cả mấy cái trường học bắt thanh toán qua cái này chắc được chia châc tý phần trăm.
Tôi thấy mấy ông ngân hàng dịp Tết cuối năm đều như nhau thôi à.
Còn về trường học đóng học phí qua ViettelPay tôi thấy tiện lắm. Đóng tiền học cho thằng em học Bách Khoa vèo cái xong vừa quản lý được vừa an toàn. Xã hội 4.0 rồi thì mình cũng cần thay đổi, tiện lợi là được.
Mà bác gặp lỗi gì nhắn vào đây này: https://www.facebook.com/groups/viettelpay.vn họ hỗ trợ cho.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Nhiều app quá cụ!
Em thích đơn giản thôi. Lâu nay thanh toán qua bank cho tiện. Chứ lắm ví điện tử này nọ mệt ghê :(
Đơn giản nhất cứ tải shopee về dùng nhanh gọn lẹ , gì cũng có trên ấy . Điện nước , phí chung cư , truyền hình , mạng ,thẻ cào ,vé máy bay tàu xe gì em mua trên đó hết ;))

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Gớm bác nói vèo cứ như ngừoi Vịt teo nhỉ. Em bỏ rồi chuyển sang VNPay rồi. Gớm dây đến ông cầm súng lởm ko tiêu hoá đc.
Tôi thấy mấy ông ngân hàng dịp Tết cuối năm đều như nhau thôi à.
Còn về trường học đóng học phí qua ViettelPay tôi thấy tiện lắm. Đóng tiền học cho thằng em học Bách Khoa vèo cái xong vừa quản lý được vừa an toàn. Xã hội 4.0 rồi thì mình cũng cần thay đổi, tiện lợi là được.
Mà bác gặp lỗi gì nhắn vào đây này: https://www.facebook.com/groups/viettelpay.vn họ hỗ trợ cho.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn

Tôi dùng các loaii ví momo, airpay , ví shopee ,....thanh toán phút mốt , chuyển tiền chớp mắt . Mỗi ông MB với VTpay lởm khởm lỗi lên lỗi xuống , đk tài khoản MB online cũng lỗi . Nói cho mà biết để cập nhật mà sửa cho tiến bộ lại còn bảo thủ , có ông chã còn bênh chằm chặp còn móc đểu do mạng lởm do DDT cùi ,.v.v.. còn lâu mới tiến bộ được .

dota2trader00002

Xe đạp
Tôi dùng các loaii ví momo, airpay , ví shopee ,....thanh toán phút mốt , chuyển tiền chớp mắt . Mỗi ông MB với VTpay lởm khởm lỗi lên lỗi xuống , đk tài khoản MB online cũng lỗi . Nói cho mà biết để cập nhật mà sửa cho tiến bộ lại còn bảo thủ , có ông chã còn bênh chằm chặp còn móc đểu do mạng lởm do DDT cùi ,.v.v.. còn lâu mới tiến bộ được .
Cảm thấy cái nào hợp thì dùng. Chứ làm gì có cái ứng dụng nào không lỗi bao giờ. App chính thống của ngân hàng còn lỗi thấy mẹ ra nói gì đến mấy cái ví điện tử.Tôi dùng Viettelpay để rút tiền , thanh toán điện nước, mua data với nạp điện thoại các thứ,chuyển khoản linh tinh, số lượng giao dịch cũng nhiều nhưng rất ít khi gặp lỗi,có vài lần gặp giao dịch xử lý chậm còn đâu ổn. Mà vụ máy lởm với mạng cùi là có thật nhé, không hẳn là nói móc. Máy bố tôi oppo đời cổ quá, mua cỡ 7-8 năm rồi, cũng không dùng được đây, vừa phải mới mua cho ông bô cái máy mới =))