[Thảo luận] Thành thật xin lỗi cụ SORENTO 29A 397.22 ạ.

Luu Lehong

Xe container
Bao giờ các fan (cuồng) như Win- tơm, xe đêu cũng vác phớ đi chọc ngoáy! Hễ mà ko nói lại được là chạy về gọi đồng đảng ra tranh nhau tôm cá tay đôi ngay! Sao mới có 2 vị thôì à, gọi thêm toan 1477, nhe sún .. đi cho đủ bộ!
Chấm dứt trò trẻ đi, mất thì giờ vô bổ! Khá tiếc :D

Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
Thì cả đời em có mỗi 1 cái xe, biết có mỗi 1 cái xe nên chả "cuồng"! =))

Winstorm07

Xe container
Bao giờ các fan (cuồng) như Win- tơm cũng vác phớ đi chọc ngoáy! Hễ mà ko nói lại được là chạy về gọi đồng đảng ra! Khá tiếc :D
Hì, chịu khó bỏ chút thời gian ra xem ai cuồng hơn, ai lộng ngôn hơn ai??!!!!
Điềm đạm chạ ăn ai, nói năng có trước sau chạ ăn ai chứ cứ câu trước đá câu sau như cụ thì gọi là cái gì??? ;)

xedieu

Xe cút kít
Cụ Uyn cho em hỏi: Giả dụ có 1 kẻ già rồi mà ăn nói kiểu cuồng ngôn loạn ngữ, tranh luận thì không phân biệt thị phi luôn quy nạp vơ đũa cả nắm, mở mồm là vỗ ngực tự nhận có văn hóa nhưng lại thường nói ra những điều mà ngay cả những người trẻ tuổi cũng không nghe nổi, phải chửi... thì ta phải gọi kẻ đó là gì cuồng hay cuồng gì ạ?

dvd

Xe tăng
Chết m.ệ. Các cụ lại đấu với thằng bạn nhà cháu bên này nữa rồi.
Lão HOA QUẢ này đúng là bạn thân nhà cháu. Cũng biết nó từ gần 30 niên trước rồi.
Nhưng từ sở thích, quan điểm, quê quán, ăn mặc, đến cả chuyện ăn nhậu đ.ếch có gì giống nhau mới chết.
Nhưng sao trước mặt cháu nó chưa bao giờ dám chê xe Hàn nửa lời mà bên kia nó "căng" với các cụ thế nhỉ ??

Chỉnh sửa cuối:

bienxedep

Xe máy
Khéo cái thớt này lại thành Hàn Nhật mất :D

Luu Lehong

Xe container
Chết ***. Các cụ lại đấu với thằng bạn nhà cháu bên này nữa rồi.
Lão HOA QUẢ này đúng là bạn thân nhà cháu. Cũng gần 30 niên rồi.
Nhưng từ sở thích, quan điểm, quê quán, đến cả chuyện ăn nhậu đ.ếch có gì giống nhau mới chết.
Nhưng sao trước mặt cháu nó chưa bao giờ dám chê xe Hàn nửa lời mà bên kia nó "căng" với các cụ thế nhỉ ??
À ! chào cụ! Cứ tử tế như cụ thì ai nói gì! tại mấy cái vị này vác phớ của thằng Luyện đi chọc ngoáy mất trị an quá nên em thả cho tý ớt ý mà! đang mắt nhắm mắt mở nên họ cứ xiên bừa chứ em có động đến số đông các bác đi xe hàn đâu! Khổ thế!
Cụ đọc lại xem, đang yên đang lành mấy vị xe đêu, win tơm cứ thích đi chọc ngoáy ! Chắc có v/đ về nhận thức chăng!

Chỉnh sửa cuối:

phonghamy

Xe điện
Bao giờ các fan (cuồng) như Win- tơm, xe đêu cũng vác phớ đi chọc ngoáy! Hễ mà ko nói lại được là chạy về gọi đồng đảng ra tranh nhau tôm cá tay đôi ngay! Sao mới có 2 vị thôì à, gọi thêm toan 1477, nhe sún .. đi cho đủ bộ!
Chấm dứt trò trẻ đi, mất thì giờ vô bổ! Khá tiếc :D
Những người có văn hóa có học hành chả bao giờ dùng từ thế này cả, e cũng chả muốn đưa bác vào cái loại đầu đường xó chợ đâu, nhưng bác nói năng và từ ngữ bác dùng chả khác gì bọn hàng tôm hàng cá, bác nói thế nào để anh e khỏi hiểu bác là loại đầu đường xó chợ nhé.

dzuy1010

Xe tăng
@dvd: tối qua trả bài hay sao vậy.

ngonamtri

Xe tăng
Chắc là chỉ bị móp nhẹ thôi, hơn nữa bác ý cũng đã có bảo hiểm rồi. Nhưng nói chung là bác đi sồ rén tồ dễ tính hihi

HanhTu811

Xe buýt
Em cũng gặp tình huống tương tự cụ chủ thớt, em đi Santafe lần đầu tiên cầm lái đi đón Gấu + F1 về quê, hôm đó tắc đường đoạn Grand Plaza đông quá, em chưa quen lái thế là húc vào mông cụ đi Venza khá là mới. Hik, sợ ơi là sợ, cũng may cụ đi Venza xem xong ko mắng, từ sau trở đi em cứ non 1 tí cho chắc hihi.
Chúc mừng cụ chủ thớt gặp người tốt giống em.

dvd

Xe tăng
@dvd: tối qua trả bài hay sao vậy.
Hôm qua anh đi Thái Bình từ 5 giờ sáng, về đến nhà gần 12 giờ đêm, làm việc dưới đấy cũng nhiều nên sáng ra hơi mệt.
Sáng đã định bảo gấu đưa F1 đi nhưng nghĩ 20-10 nên cho gấu ngủ muộn tý.
Cũng may, không sao.

BinhTran

Xe máy
Cụ chủ gặp người tử tế chứ em có lần gặp phải thằng lái taxi bựa hết chỗ nói. Đường đông, qua ngã tư em bám sát m.ít nó bò rất từ từ (đi bằng phanh) để tránh các 2b đang nhăm nhe cắt đầu rẽ trái. Bỗng dưng có con 2b nó cắt đầu Taxi làm taxi phanh lại, em cũng phanh lại ngay (vì đang đi bằng phanh mà), cái biển số xe em chỉ vừa chạm tới mông con taxi (do mình ấn phanh thì cái đầu xe nó hơi dúi xuống tí), không hề xước sát tí nào, trong khi cái mông con taxi thì nó ghẻ lở hắc lào tám tầng từ bao giờ nó cứ đổ lỗi tại em. Em xuống xe, xem xét thấy ko sao và xin lỗi hẳn hoi rồi mà nó bắt em đền tiền bằng được. Chả đáng là bao nhưng nghĩ đời nhiều thằng bựa thật.

thule6

Xe điện
Chắc cụ lày mới mua bảo hiểm :D

bmw1226

Xe tải
Hiếm khi gặp được người hiểu biết và tốt tính như thế![-O< Mong sao XH có nhiều người như vậy!

Sáng sớm nay, trên đường đưa F1 đi học đến gần ngã tư HTK- Láng Hạ.
Đang bò từ từ vì đèn phía trước đang đỏ, cháu liếc gương trái thấy 1 con CAMRY 80H-**** màu đen lấn hẳn sang làn đối diện định vượt lên.
Bụng bảo dạ "Sao thằng này đi láo thế " vì cháu cũng đã bám sát vạch kẻ rồi.

Cú liếc mắt của cháu chỉ 1-2 giây thôi, chưa kịp quay lại thì nghe UỲNH một phát, rồi xe cháu khựng lại còn người nhao nhẹ về phía trước.
Hóa ra cháu táng vào đ.ít cụ SORENTO phía trước.
Xe cụ này hình như còn mới tinh vì cháu thấy miếng đệm cửa còn chưa kịp bóc.

Cháu định mở cửa ra để xem tình hình thế nào thì bị con CAM kẹp rồi nên ko được.
Đồng thời cũng thấy cụ chủ xuống xe, vòng về sau xem xét. Phen này toi rồi.
Cháu hạ kính nói lời xin lỗi và hỏi cụ chủ xem tình hình thế nào.
Cụ chủ lướt qua rồi quay lại nói : Thôi, không sao. Thấy cụ ý nói vậy cháu .......... nhẹ cả người.
Vậy là cả 2 lại lên đường.
Đến CQ cháu mới kiểm tra xe mình, cũng may là cú va khá nhẹ nên ảnh hưởng ko nhiều.

Nếu cụ chủ là OF, đọc được bài này, thì một lần nữa nhà cháu xin lỗi cụ nhé.
Cụ ý đây:

Uploaded with ImageShack.us

Wallingforce

Xe buýt
Website
www.hangchauau.com
Cụ Uyn cho em hỏi: Giả dụ có 1 kẻ già rồi mà ăn nói kiểu cuồng ngôn loạn ngữ, tranh luận thì không phân biệt thị phi luôn quy nạp vơ đũa cả nắm, mở mồm là vỗ ngực tự nhận có văn hóa nhưng lại thường nói ra những điều mà ngay cả những người trẻ tuổi cũng không nghe nổi, phải chửi... thì ta phải gọi kẻ đó là gì cuồng hay cuồng gì ạ?
Thằng này nó bị 2 bệnh rất nguy hiểm: bệnh cuồng ngôn và bệnh nghiện nghe chưởi cụ ạ, 10 người đọc bài của nó thì 9 người chưởi, các cụ thống kê lại mấy cái thớt liên quan hộ em phát !:-B

momtre

[Tịch thu bằng lái]
Đầu chuột mờ húc vào *** voi thì hề hấn zề cụ chủ nhể???

BinhminhCDS

Xe buýt
em nghĩ bác chủ SO chắc sợ mất time vì dừng lại vì time cuả bác ấy quý. Thứ nưã là chắc mẹt cụ dvd ngầu quá nên bác chủ SO sợ :)) caí này em nghi hơn các cụ ạ. Mà cụ chủ SO cũng thực hiện chính sách 1 điêù nhịn 9 điêù lành đây. Sợ xuống đôi co vơí cụ dvd có khi lại hỏng cả xe nưã ý chứ :))

timul

Xe hơi
Vote cho cả hai bác về văn hóa giao thông.