[VHGT] Thanh niên Hèn 2017

Trạng thái
Thớt đang đóng

computerxmen

Xe hơi
Em muốn tìm thanh niên này để xin lỗi, hắn đi láo chiếm hết phần đường ngược chiều ở cống Mọc gây tắc lòi mắt, bị nhắc thì gân cổ bật, mấy anh em đi đường đụng tay chân tí với nó, dọa là chính chứ không đánh hẳn, nó bám theo em đến Lê Văn Lương ném vỡ đèn xe em rồi té mất.

Đúng là văn hóa lấn làn cơ mà em hỏi ngủ tý, tắc thế rồi cụ bấm còi inh ỏi ủn đít nó làm gì vậy

SPL

Xe container
Đúng là văn hóa lấn làn cơ mà em hỏi ngủ tý, tắc thế rồi cụ bấm còi inh ỏi ủn đít nó làm gì vậy
Đọc lại còm ngay trang trước khắc hiểu, không đọc hay sao mà hỏi làm gì

toanbede

Xe máy
Cũng đ** hiểu thể loại gì? bắt được thì bảo ae đến xả giận nhé cụ..

VitaraV6

Xe buýt
Chị vừa phải thôi nhá, ở đâu xuống đổ cho xô cà rồi phê vào mồm giờ :))

Vấn đề gì đâu cụ, vừa cáu vừa buồn cười với thể loại đấy. Em có cãi chửi nhau với ai xong cũng bỏ qua, không bao giờ biết chơi trò bẩn, nó hèn thằng người ra.

Em lắp cam trước Vietmap K9 pro, thừa cam của Tàu nhưng được cái nét nên lắp luôn ra sau :D
Có CF hả lão :))

trangttt0405

Xe máy
Quá hèn hạ, ko biết ngta hành động như thế để lgi?
sống để phúc cho con cái vs chứ :|

bzm

Đi bộ
Nói thật đọc xong của bác em thấy em đã sai hoàn toàn còn thanh niên kia đúng, đen đã thành trắng, bác không làm luật sư hơi phí, cạn lời. Bác đi xe gì, biển gì để hôm nào em thử làm như thanh niên hèn xem bác xử lý ra sao, xin lỗi bác nếu bác không hành động như em thì em làm con bác luôn, võ mồm ai cũng múa được, võ tay ít ai dám, nói hay làm dở, uốn ba tấc lưỡi giết người còn hơn Gia Cát.
Xin lỗi bác lại cho em cười 5 phút nữa rồi em đi ra.

Giải thích cho người ko muốn hiểu, chỉ ra cái sai cho người luôn nghĩ là mình đúng, em tự thấy bản thân vẫn chưa rẻ mạt đến mức đi làm mấy chuyện vô ích này nữa.

Bác đăng bài chẳng qua để tìm người chửi cùng cho bõ tức vì tốn bao công trèo cả vỉa hè mà ko đuổi đc, hành động nhanh và anh hùng đấy mà tiếc là kết quả vẫn chả khác gì.

Thôi em chúc bác tìm đc nhiều đồng minh cùng chửi cho đông vui, nhớ là tìm đc thanh niên "xin lỗi" cho hả dạ cũng đừng quên đăng clip lên để mọi người chiêm ngưỡng võ mồm, à nhầm võ tay thực sự của bác nhé.

thinhoi

Xe tải

Giải thích cho người ko muốn hiểu, chỉ ra cái sai cho người luôn nghĩ là mình đúng, em tự thấy bản thân vẫn chưa rẻ mạt đến mức đi làm mấy chuyện vô ích này nữa.

Bác đăng bài chẳng qua để tìm người chửi cùng cho bõ tức vì tốn bao công trèo cả vỉa hè mà ko đuổi đc, hành động nhanh và anh hùng đấy mà tiếc là kết quả vẫn chả khác gì.

Thôi em chúc bác tìm đc nhiều đồng minh cùng chửi cho đông vui, nhớ là tìm đc thanh niên "xin lỗi" cho hả dạ cũng đừng quên đăng clip lên để mọi người chiêm ngưỡng võ mồm, à nhầm võ tay thực sự của bác nhé.
Ông này mới viết bài thứ 6 mà chất lượng đó

SPL

Xe container

À, em dek cần người chửi cùng, em chỉ đăng cho mọi người xem chơi cảnh giác với đám chó cắn trộm, có gặp thì bụp nó luôn tại chỗ rồi vứt cmn chìa khóa đi, em éo rảnh đến mức lên đây chửi như một số kẻ võ mồm cụ hiểu chửa, em đã nói là làm còn không làm được không bao giờ nói cụ thông chưa, thông rồi thì ra chỗ khác đánh bi chơi ô ăn quan đi, vào đây đọc làm gì để rồi máu nó lên não, em thấy cụ tự làm mình rẻ mạt đi đấy, cười vừa không rụng mất hàm dưới lại thành loài có 2 sừng cong lại khổ. Cái đuổi theo nó là bản năng của con người còn cụ không có bản năng đó thì một là cụ mặc váy, hai là cụ hèn hơn nó không dám đuổi, vậy thôi. Chúc cụ đêm nay thăng thiên tốt ợ, thế nhé, phí lời.

SPL

Xe container
oto đuổi sao được dream=))
Lần trước em đỗ đèn đỏ bị thằng 2B đâm vỡ đèn hậu con Mor AT rồi té, em lùa chạy quắn đít ở Nguyễn Tuân, xe đó tỉ trọng mã lực trên trọng lượng cao nên bứt tốc vô địch, đi Ỉn cồng kềnh lại phải quay đầu nên khó chứ không thằng hèn xác định nằm đường cho nó nhanh :D

ly123

Xe hơi
gặp cái kiểu này chắc chớt quá

Quân Queo

Xe máy
Cụ phi vỉa hè, cắt ngã tư để đuổi theo kinh vãi.... nhỡ va vào ai đó vỡ thêm cái đèn trước thì lại khộ. Coi như đen thôi, chia buồn cùng cụ!

SPL

Xe container
Cụ phi vỉa hè, cắt ngã tư để đuổi theo kinh vãi.... nhỡ va vào ai đó vỡ thêm cái đèn trước thì lại khộ. Coi như đen thôi, chia buồn cùng cụ!
100 ông thì 99 ông đuổi

HAILINHDUY

Xe tăng
Em muốn tìm thanh niên này để xin lỗi, hắn đi láo chiếm hết phần đường ngược chiều ở cống Mọc gây tắc lòi mắt, bị nhắc thì gân cổ bật, mấy anh em đi đường đụng tay chân tí với nó, dọa là chính chứ không đánh hẳn, nó bám theo em đến Lê Văn Lương ném vỡ đèn xe em rồi té mất.

Trông hành động đúng là hèn hạ thật! :P
Vô phúc, ném xong vội vàng quay đầu chạy lại, bị xe khác tông vào vạ lây người khác! :(

vivil

Xe hơi
theo e thấy clip 1, có cụ áo trắng đeo kính bụng phệ (k biết có phải cụ thớt k) xuống hùng hổ đạp cụ kia kìa? Đành rằng nếu cụ 2b có đi ngc đg thì cũng k cần phải hành xử như thế. Nếu cụ áo trắng đó là cụ thì e cũng k ngửi được với hành vi của cụ đâu. Thân ái

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chửa giã nó phát nào nhưng chắc chưởi nó câu cay nên nó chơi cụ roài. Thôi quên nó đi cho nhẹ đầu cụ ah.

Chỉnh sửa cuối:

Tuanvh39

Xe buýt

Láo quá nhỉ

vivil

Xe hơi
Đồng ý là thằng choá đó bẩn tính nhất năm rồi. Nhưng mà, lần sau cụ đừng hưng phấn quá, phi cả lên hè, phi ngược cả đường như thế. Mình đang đúng, lại thành ra sai. Nhỡ phang vào ai thì khổ người ta.
văn hóa và thái độ để kiểm soát hành vi. E vodka cụ q.điểm này!

vivil

Xe hơi
Các Cụ bình tình chút đừng nặng lời với nhau mất hòa khí, nhận định khách quan của em. Không phải ai cũng đủ bình tĩnh và thời gian để kiềm chế bản thân khỏi nóng tính vội vàng nhưng:
Vấn đề Cụ chủ còi, theo em là Cụ còi vì ninja wave cùng chiều với Cụ tiến lên chậm. Cụ nghĩ sao hay nói sao thì video nó vẫn thể hiện vậy.
Không ai bênh vực gì những người tham gia giao thông vô ý thức nhưng Cụ chủ có nghĩ những người đi sau Cụ nghĩ cụ là nguyên nhân gây tắc đường không?
Trong sự việc này những Cụ khác nhẹ nhàng bảo Cụ chủ nóng tính, cá nhân em cho rằng Cụ manh động và không nhận thức đúng về ý thức tham gia giao thông. Tại sao? Vì khi Cụ xuống xe tham gia vụ "động tay" với thanh niên vô ý thức kia tức là Cụ đã đóng góp là một trong nguyên nhân chính gây tắc đường đoạn đó. Đấy là chưa nói đến chuyện Cụ đuổi ngược chiều trên vỉa hè.
Bắt đầu vào clib, 2 xe đó đã ở đó 1 cách đàng hoàng và đúng phần đường
5-6 giây sau mới thấy cụ bem bem, sau đó lại bem bem ... rồi ... be..e..e..e...m....
Em chả lấy liên quan gì giữa cái bem bem với cái họ chen lên, càng chả liên quan đến cái xước xe xước chân
Cụ nghĩ xa quá, kiểu kêu trước kẻo tí đau kêu không hết :D

Rút cục lại, cụ hết lấy lý do bem xe ngược chiều, bem xe cũng chiều chen lên, bem thằng Hèn ở tít xa, bem cho đỡ xước xe....chỉ là ngụy biện để cố khỏa lấp đi 1 sự thực là cụ bem bem vào 2 bác 2B đi trước cụ vì có khoảng trống đàng trước mà không đi, bắt cụ chờ.
Thế cho nhanh.
k đc mời nữa, đành like thôi ạ!

luckyhiro

Xe điện
Em đã cập nhật clip quay từ cam trước nhá, cụ nào giỏi làm hộ em cái ảnh rõ mặt với =)) Ông anh to béo bụp nó nhiều nhất rồi đến ông xe đỏ, em gần như chỉ bụp dọa chứ gần như không trúng nhá không có cụ lại bảo em cậy đông oánh người :D
Thanh niên chơi trực chiến k dc phải chuyển sang lối đánh du kích cụ ợ :)))
ps: Xe trước đâu phải Vios thần thánh ợ, nó là Mitsubishi Attrage thì phải ợ .

Trạng thái
Thớt đang đóng