[VHGT] Thanh niên Hèn 2017

Trạng thái
Thớt đang đóng

Violong

Xe tăng
Em muốn tìm thanh niên này để xin lỗi, hắn đi láo chiếm hết phần đường ngược chiều ở cống Mọc gây tắc lòi mắt, bị nhắc thì gân cổ bật, mấy anh em đi đường đụng tay chân tí với nó, dọa là chính chứ không đánh hẳn, nó bám theo em đến Lê Văn Lương ném vỡ đèn xe em rồi té mất.

Tình huống chưa đâu vào đâu mà cụ đã nhẩy ngay xuống tham gia phang hội đông luôn. Đi xe cụ nện còi chẳng nể nang.

Còn tình huống truy đuổi thì thông cảm được vì lúc đấy máu đã lên não, phải em em cũng thế.

Chia buồn với cụ về cái đèn xe nhưng theo em thì cụ cũng húng vãi đạn.

Túm lại cụ cho em cái biển số để em còn né ạ.

TSTA

Xe container
áo cụ chủ bền thật :))

phaothuBMW

Xe buýt
Cụ phi trên vỉa hè quá nguy hiểm, may mà cái bốt k có XXX không là cụ bị toi ví

francis.castanie

Xe buýt
E cũng đã đọc rồi , Cụ Chã chê SPL nhấm còi nhiều đúng không , vậy Chã ra đó 8 lần vào lúc tắc đường đi , em nói thật đoàn đó 2 chiều nhưng chỉ cẩn 2 xe cách xa nhau 1 tí là có ông 2b ngược chiều chèn vào giữa ngay , ngày éo nào em chả xuôi ngược 4 lần ở đó , em còi mà có được đâu
Cụ còi không được là ko có tác dụng thì cụ còi nữa làm gì?
Em nói thật, đi xe chả bao giờ em còi trừ trường hợp khẩn cấp/ có khả năng nguy hiểm. Còn một khi đã còi là như câu chửi vào mặt người bị còi đấy (Đi láo, đi ngu....) Thế nên hạn chế còi cũng tốt.

Vụ này e thấy không ai bi sao cả thì cũng bỏ qua, rút kinh nghiêm là đc, ai cũng có phần đúng lý cả.

Em nói thật, đi xe chả bao giờ em còi trừ trường hợp khẩn cấp/ có khả năng nguy hiểm. Còn một khi đã còi là như câu chửi vào mặt người bị còi đấy (Đi láo, đi ngu....) Thế nên hạn chế còi cũng tốt.

Vụ này e thấy không ai bi sao cả thì cũng bỏ qua, rút kinh nghiêm là đc, ai cũng có phần đúng lý cả.
Còi để chống những thành phần 2b ngược chiều còn cố tình chèn vào giữa 2 xe , nó chèn vào xong còn giương mắt ra nhìn mình

Violong

Xe tăng
Nó ném đá bác chủ mà ko ném xe kia vì nó nghĩ bác chủ đánh hôi, đánh ké nên nó ko phục. nó cản xe kia thì xe kia đánh nó là đúng.

Xem kỹ lại đi cụ, ông áo trắng kia đánh hôi mới đúng, thanh niên áo xanh chỉ can, cụ chủ ra đòn đầu tiên, phim Rambo nó gọi là First boold. Khú khú.

SPL

Xe container
Tình huống chưa đâu vào đâu mà cụ đã nhẩy ngay xuống tham gia phang hội đông luôn. Đi xe cụ nện còi chẳng nể nang.

Còn tình huống truy đuổi thì thông cảm được vì lúc đấy máu đã lên não, phải em em cũng thế.

Chia buồn với cụ về cái đèn xe nhưng theo em thì cụ cũng húng vãi đạn.

Túm lại cụ cho em cái biển số để em còn né ạ.
Tình huống dừng rồi thấy ông anh đang cãi nhau nên xuống cụ nhé
áo cụ chủ bền thật :))
Áo hịn của Hàn giá 60$/c mà cụ :))
Cụ phi trên vỉa hè quá nguy hiểm, may mà cái bốt k có XXX không là cụ bị toi ví
Ở đó xe vẫn chạy và các quán cafe vẫn để xe vỉa hè cụ ợ

Có ông anh dẹp đường, xe cả đoàn đang trôi tự nhiên dừngm còi mấy phát không lên hoá ra có thanh niên đang bố láo, phi xuống chửi luôn
Xem kỹ lại đi cụ, ông áo trắng kia đánh hôi mới đúng, thanh niên áo xanh chỉ can, cụ chủ ra đòn đầu tiên, phim Rambo nó gọi là First boold. Khú khú.
Em là người cuối cùng xuống xe, đánh là đánh việc gì phải hôi, cụ xem không hiểu à, diễn giải vớ vẩn

toyota yaris

Xe buýt
"First boold" và "backstabber" em thấy chồng em hay dùng khi chơi game =)), giờ sáng dạ một từ, còn từ kia chắc là "Úp sọt", phỏng không các Cụ? ;;)

SPL

Xe container
"First boold" và "backstabber" em thấy chồng em hay dùng khi chơi game =)), giờ sáng dạ một từ, còn từ kia chắc là "Úp sọt", phỏng không các Cụ? ;;)
Đêm hôm mợ có bị ông chồng mê chơi game Úp...Sọt không vậy =))

Violong

Xe tăng

Không phải mợ ơi, nó là "đâm sau lưng", đêm hôm chơi món này ổn đới. :)):)):))

toyota yaris

Xe buýt
Để tối về em hỏi xem chồng em hiểu không. Cuối tuần nhà em ngủ cả ngày, không cứ đêm hôm các cụ ạ. À nhà em cũng có truyền thống ngủ "úp thìa".

thinh6789

Xe hơi
Đoạn rượt đuổi trên vỉa hè ghê quá :)

thodanvn

Xe hơi
Xe em bám rất sát xe đỏ đằng trước, đám 2B tranh thủ lúc em dừng lại tí do bị 2B chen ngược thì chèn vào đầu xe em rồi leo mép vỉa công trường làm cầu để lên vỉa hè cụ nhé, em chỉ chú ý bên lái, không ngó được bên phụ. Còn khi xe đã bò được một đoạn mà lại bị dừng rồi chen ngang đầu xe thì lẽ đương nhiên sẽ bực mình và còi.
"Đám 2 bánh" cũng là người và cũng là phương tiện giao thông cụ ah. Nghe nó cứ khinh miệt thế nào ấy. Đúng hay sai em không bàn, hèn hay không mỗi người một quan điểm. Lúc đầu đọc bài thấy cũng bất bình cho cụ, càng đọc càng thấy không nên... đọc tiếp :)).

tuananh03k2

Xe hơi
cụ đuổi theo nó leo lên vỉa hè nguy hiểm cho bao nhiêu người.

SPL

Xe container
"Đám 2 bánh" cũng là người và cũng là phương tiện giao thông cụ ah. Nghe nó cứ khinh miệt thế nào ấy. Đúng hay sai em không bàn, hèn hay không mỗi người một quan điểm. Lúc đầu đọc bài thấy cũng bất bình cho cụ, càng đọc càng thấy không nên... đọc tiếp :)).
Thế cụ nghĩ đám 2B không gọi người đi ô tô là đám 4B à, có khi còn gọi là thằng ô tô chứ chả kém miếng nào. Không ai bắt cụ đọc cả, cụ cứ tự nhiên mà lượn chỗ khác chơi bi đánh đáo, ô ăn quan hay chơi khăng cho em nhờ, cụ đọc làm ô nhiễm bài em ra

thodanvn

Xe hơi
Thế cụ nghĩ đám 2B không gọi người đi ô tô là đám 4B à, có khi còn gọi là thằng ô tô chứ chả kém miếng nào. Không ai bắt cụ đọc cả, cụ cứ tự nhiên mà lượn
chỗ khác chơi bi đánh đáo, ô ăn quan hay chơi khăng cho em nhờ, cụ đọc làm ô nhiễm bài em ra
E đi chơi khăng đây :)) cụ đanh đá quá. Cụ cứ viên mãn vs bài của cụ đi :))

Trạng thái
Thớt đang đóng