[VHGT] Thanh niên Hèn 2017

Trạng thái
Thớt đang đóng
Cụ còi để bảo họ leo lên vỉa hè nhường đường cho cụ đi à
Không biết dàn ngược chiều họ có nghĩ sao nhưng hai bác đi 2B ngay trước xe bác chắc chắn lãnh đủ dàn còi.

Đoạn đậm: Em không hiểu lắm, bác bảo không có vỉa hè, nhẽ các bác đứng dưới đường tranh luận đây ợ

1. Thằng Hèn đó nó cách bác 2 con 2B và 1 con 4B
Và bác bơm còi
Và 2 bác 2B trực tiếp và nặng nề nhất nhận tiếng còi của bác
Và thực tế là 1 bác 2B đã quay lại nhìn với ánh mắt hẳn là thiếu âu yếm.

2. Cái này chứng minh rằng nó có vỉa hè và vĩa hè to chứ không phải không có như bác nói.
Bắt đầu vào clib, 2 xe đó đã ở đó 1 cách đàng hoàng và đúng phần đường
5-6 giây sau mới thấy cụ bem bem, sau đó lại bem bem ... rồi ... be..e..e..e...m....
Em chả lấy liên quan gì giữa cái bem bem với cái họ chen lên, càng chả liên quan đến cái xước xe xước chân
Cụ nghĩ xa quá, kiểu kêu trước kẻo tí đau kêu không hết :D

Rút cục lại, cụ hết lấy lý do bem xe ngược chiều, bem xe cũng chiều chen lên, bem thằng Hèn ở tít xa, bem cho đỡ xước xe....chỉ là ngụy biện để cố khỏa lấp đi 1 sự thực là cụ bem bem vào 2 bác 2B đi trước cụ vì có khoảng trống đàng trước mà không đi, bắt cụ chờ.
Thế cho nhanh.
Chã mà nhanh tay hơn nhanh não bảo sao dạo này OF đi xuống quá , nhìn kỹ nhé , cái ông SPL là ông đi xe quay clip , bò từ cầu ra đến chỗ đánh nhau theo xe đỏ , thằng quăng xe là thằng áo trắng béo đi dẹp chiều của nó cho thằng xe đỏ và ông SPL , thằng bị quăng xe là thằng đã thấy người ta dẹp 1 chiều cho cả đoàn xe phía sau nhưng vẫn cố tình phi chặn đường mới bị 2 thằng kia táng , ông SPL loi choi xuống định can hay tham gia không biết nhưng lại bị nó thù :D , định hướng vớ vẩn quá Chã >:)

toyota yaris

Xe buýt
Chã mà nhanh tay hơn nhanh não bảo sao dạo này OF đi xuống quá , nhìn kỹ nhé , cái ông SPL là ông đi xe quay clip , bò từ cầu ra đến chỗ đánh nhau theo xe đỏ , thằng quăng xe là thằng áo trắng béo đi dẹp chiều của nó cho thằng xe đỏ và ông SPL , thằng bị quăng xe là thằng đã thấy người ta dẹp 1 chiều cho cả đoàn xe phía sau nhưng vẫn cố tình phi chặn đường mới bị 2 thằng kia táng , ông SPL loi choi xuống định can hay tham gia không biết nhưng lại bị nó thù :D , định hướng vớ vẩn quá Chã >:)
Cụ đọc kỹ từng chữ để hiểu và nhận định khách quan. Một chuỗi bài viết của cụ Viking là nhấn mạnh việc vì sao Cụ chủ nhấp còi. Sự việc khác chưa bàn tới.

Viking

Xe điện
Bạn quote rất đầy đủ, hoan hô.
Mời bạn đọc tất cả những gì tôi viết
Đọc lại
Lặp lại
Làm lại 3 lần
À mà thôi, riêng bạn nên làm lại độ 8 lần

Sau đó vào đây nói chuyện tiếp.

toyota yaris

Xe buýt
Sau khi xem hết 2 video thấy vài điểm:
- Cụ chủ nhấp còi ninja wave.
- Cụ chủ lên tham gia phong trào "động tay" với thanh niên đi vô ý thức.
- Anh trai áo trắng bụng bia "động tay" song phi cả xe thanh niên vô ý thức sang làn đường.
- Cụ chủ chạy ngược chiều trên vỉa hè đuổi thanh niên vô ý thức.

Tóm lại những cụ liên quan sự việc:
Các Cụ cũng "CHỈ HƠN" thanh niên vô ý thức kia: Đi ô tô, đông hơn và nặng cân hơn.
Điểm giống nhau: Manh động và đều phải trả giá.
Thích câu kết trong bài báo:
"Tuy chưa biết rõ nguyên nhân từ đâu dẫn tới cơ sự này nhưng có thể thấy, cả đôi bên đều đã có những cách ứng xử không thực sự tốt để rồi cùng phải nhận lấy những phiền toái không mong muốn."

Cụ đọc kỹ từng chữ để hiểu và nhận định khách quan. Một chuỗi bài viết của cụ Viking là nhấn mạnh việc vì sao Cụ chủ nhấp còi. Sự việc khác chưa bàn tới.
Bạn quote rất đầy đủ, hoan hô.
Mời bạn đọc tất cả những gì tôi viết
Đọc lại
Lặp lại
Làm lại 3 lần
À mà thôi, riêng bạn nên làm lại độ 8 lần

Sau đó vào đây nói chuyện tiếp.
E cũng đã đọc rồi , Cụ Chã chê SPL nhấm còi nhiều đúng không , vậy Chã ra đó 8 lần vào lúc tắc đường đi , em nói thật đoàn đó 2 chiều nhưng chỉ cẩn 2 xe cách xa nhau 1 tí là có ông 2b ngược chiều chèn vào giữa ngay , ngày éo nào em chả xuôi ngược 4 lần ở đó , em còi mà có được đâu

Violong

Xe tăng

Cụ thật sự có vấn đề về đọc hiểu đấy. :D:D:D

toyota yaris

Xe buýt
E cũng đã đọc rồi , Cụ Chã chê SPL nhấm còi nhiều đúng không , vậy Chã ra đó 8 lần vào lúc tắc đường đi , em nói thật đoàn đó 2 chiều nhưng chỉ cẩn 2 xe cách xa nhau 1 tí là có ông 2b ngược chiều chèn vào giữa ngay , ngày éo nào em chả xuôi ngược 4 lần ở đó , em còi mà có được đâu
Hà Nội thiếu gì chỗ tắc đường hả Cụ, người thiếu văn hóa giao thông cũng chẳng thiếu nhưng không phải vì họ thiếu văn hóa mà mình cũng phải như họ. Còi nhiều chỉ gây khó chịu cho những người xung quanh cả những người có văn hóa. Còi nhiều không giúp giải quyết ách tắc giao thông đâu cụ ạ.

Thạc sỹ

Xe tăng

thinhoi

Xe tải

Các cụ hạ hỏa, tóm lại là nhiều ông bức xúc. Tất cả đổ do tình trạng hạ tầng giao thông mình kém đi....

Tối qua e gặp quả tai nạn kinh khủng quá; chưa thấy báo chí nào đưa. Chị phụ nữ đi Lead, thấy xe máy dính đầu xe Civic, ngược đường có anh xe rác dừng bên phải....

E đi qua chỉ cầu xin chị phù hộ. Thấy mọi người ném tiền nhiều, người ném, người nhặt rất không hay. Việc ném tiền này cũng như ném vàng mã xuống đường trong đám hiếu... sao mà mãi chưa bỏ được.

Thạc sỹ

Xe tăng
Cụ còm không công bằng tý nào. Cụ xem kỹ clip chút và không nên suy diễn

toyota yaris

Xe buýt
Các cụ hạ hỏa, tóm lại là nhiều ông bức xúc. Tất cả đổ do tình trạng hạ tầng giao thông mình kém đi....

Tối qua e gặp quả tai nạn kinh khủng quá; chưa thấy báo chí nào đưa. Chị phụ nữ đi Lead, thấy xe máy dính đầu xe Civic, ngược đường có anh xe rác dừng bên phải....

E đi qua chỉ cầu xin chị phù hộ. Thấy mọi người ném tiền nhiều, người ném, người nhặt rất không hay. Việc ném tiền này cũng như ném vàng mã xuống đường trong đám hiếu... sao mà mãi chưa bỏ được.
Thảm quá Cụ ạ.

redTop

Xe điện
Cụ cũng nói "còi mà có được đâu". Thế thì chê còi nhiều là đúng rồi.

SPL

Xe container
Cụ còm không công bằng tý nào. Cụ xem kỹ clip chút và không nên suy diễn
Suy diễn chỗ nào, tôi chính chủ tham gia sự việc tôi còn không hiểu bằng người ngoài hay sao, chỉ có người xem suy diễn theo ý mình chứ không có chuyện người tham gia trực tiếp suy diễn, lúc đó tôi không có thời gian để suy diễn cụ ợ

Thạc sỹ

Xe tăng
Suy diễn chỗ nào, tôi chính chủ tham gia sự việc tôi còn không hiểu bằng người ngoài hay sao, chỉ có người xem suy diễn theo ý mình chứ không có chuyện người tham gia trực tiếp suy diễn, lúc đó tôi không có thời gian để suy diễn cụ ợ
Em nói nick kia cụ ơi:
thằng bị quăng xe là thằng đã thấy người ta dẹp 1 chiều cho cả đoàn xe phía sau nhưng vẫn cố tình phi chặn đường mới bị 2 thằng kia táng , ông SPL loi choi xuống định can hay tham gia không biết nhưng lại bị nó thù :D , định hướng vớ vẩn quá Chã >:)

maxonha

Xe máy
Thằng xe đỏ "thanh niên hổ báo" nên nó không dám chơi, nó chơi xe sau :D

SPL

Xe container

Thạc sỹ

Xe tăng
Có một cơ số nick đang suy diễn thay đen thành trắng, biến đúng thành sai, chỉ vì cái còi mà hoá ra sai hết còn kẻ ném gạch là đúng
Thằng ném đá là thanh niên hèn, cụ dùng từ không sai vào đâu, nó sẽ trả giá. Còn cụ, em hỏi thật cụ có biết những cái sai của cụ không?, cụ đưa lên diễn đàn, phải chấp nhận người khác phản biện, nêu cái sai của cụ vì nó là một trong các nguyên nhân dẫn đến hành động bẩn của thanh niên kia. Mà em hỏi thật, ở đây cụ chỉ mặt xem ai bảo kẻ ném đá là đúng?

toyota yaris

Xe buýt
Có một cơ số nick đang suy diễn thay đen thành trắng, biến đúng thành sai, chỉ vì cái còi mà hoá ra sai hết còn kẻ ném gạch là đúng
Cụ SPL ơi, không ai rảnh để ngồi suy diễn đúng thành sai, đen thành trắng làm gì đâu. Trong một sự việc có nhiều vấn đề, có đúng có sai, thậm chí cái đúng sai của từng vấn đề lại là nhận định theo quan điểm cá nhân của mỗi người. Mọi người có ý kiến có nhận định thì nói thôi. Nhận định về Cụ em nhận định nhiều rồi, riêng anh chàng ném gạch nói họ hèn cũng chẳng phải đâu. Họ kém các Cụ về tiền bạc họ kém về sức mạnh cơ bắp. Họ dùng đầu óc với chiến thuật đánh lén đánh nhanh như vậy là hợp lý rồi. Cái chiến thuật này nghe quen quen như kiểu "đánh du kích" ấy nhỉ. :))

xecoitico

Xe buýt
Xe có BH nên không ngại, xước xát tí cạnh cốp với hông xe thôi, có điều thanh niên đi láo mà hèn quá, hành động không khác gì trẻ trâu, nhìn cũng trí thức đeo kính có tí tuổi rồi chứ có phải loại vừa đang đâu, hóa ra lớn người chứ não không lớn :(
Xe cụ có bảo hiểm rồi cụ phi lên hè đuổi nó nguy hiểm quá

Trạng thái
Thớt đang đóng