[TNGT] Thanh niên đi ẩu, lách giữa hai xe gây tai nạn với xe Phụ nữ

omerta77

Xe điện
Ừ thì phóng nhanh vượt ẩu cơ mà ông xe máy kia cũng bị oan gia, may k phang đầu vào xe taxi
Lại được ông dựng xe giữa đường kia nữa ;)) Ừ giúp thì tốt cơ mà gọn gọn vào chứ
Gớm cụ cầu toàn thế. Cụ ko thấy cậu thanh niên đấy đang lưỡng lự à. Thấy chị áo đỏ bị đè ko ra đc mới vội vàng để xe mình đấy và chạy ra dựng xe chị ý lên và dắt vào vỉa hè.
Nghĩ đc như cụ mà dắt xe mình vào vỉa hè trước rồi mới cứu người thì tốt quá nhưng e không thực tế

Dungussh

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy trai đi đỡ ngu hơn gái. Trai dù sao còn đi đúng hướng, gái đi ngang kiểu đó khuất tầm nhìn xe công nó hốt cho thì dẹp lép

blackpaint

Xe container
Sang đường kiểu 2b thế này có ngày lên nóc tủ, cắt 1 phát qua đầu ô tô.

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Bẩm các cụ, sáng nay (3/12/16) em đi từ hướng Hà Đông về ngã tư Nguyễn Trãi Thanh Xuân thì gặp tai nạn ngay đầu xe em. May mà em đi chậm, nếu không thì em lại oan ra. Mời các cụ thưởng thức pha tai nạn giao thông của thanh niên cứng, khi xe taxi vượt xe em, có kẽ hở, thanh niên cứng vượt lên, gây tai nạn, may cả cho em và hai người không sao.
Quả đấy mà là con hung thần hay con xe bút thì chú này cứ xác định ăn chuối cả nải

Trác Đông Lai

Xe buýt
Cái đường Nguyễn Trãi này to rộng thênh thang mà bên GTCC không kẻ vẽ làn đường cho dân tình đi có hàng có lối; thành ra cứ đi lung tung xiên xiên xẹo xẹo chả ra thể thống gì.