[Thảo luận] Thanh niên dàn hàng khống chế tốc độ lưu thông - các bác phản ứng dư lào?

chuột 74

Xe điện
tránh voi chả xấu mặt nào,gặp trường hợp này e rẽ vào quán nào đó làm chén nước điếu thuốc chờ cho các tiểu hung thần đi xa rồi đi cũng chưa muộn:(

toanvinh_forever

Xe điện
bọn này cứ phải cho 3 con container đằng sau dí sát đuôi mà còi hơi 1 hồi, chúng nó vỡ màng nhĩ là phải đi gọn thôi mà

lucent

Xe buýt
Nói chung là nghe kể thì các cụ chỉ ước làm sao có vài xe container, vài chú san lấp của Xuân Trường, Xuân Thành thôi chứ chẳng làm gì được. Bọn đấy nếu đi 1 mình mà động vào chúng thì khác gì chó đàn đâu.

vietran

Xe ba gác
Thanh niên tuổi trẻ hiếu động muốn khẳng định mình tí thôi mà. hết đường đôi vào đường 2 chiều là phải dẹp vào cho xe ngược chiều nhân đó ta vượt cũng được.
Đội này gặp phải đội hung thần của nhà con vua cháu chúa nó dẫm cho thì có mà toi mạng.
Nhà cháu biết thân phận hèn mọn lại nhút nhát nên cứ chầm chậm mà đi đằng sau xa xa thôi, ra đường bây giờ kinh lắm. Nào là xxx bẫy đè vạch sai làn, nào là ăn vạ chẹt chân, nào là súng hoa cà hoa cải, rồi dao tông bọc báo,,..

_Crazy_Fan_Car_

[Tịch thu bằng lái]
Thanh niên tuổi trẻ hiếu động muốn khẳng định mình tí thôi mà. hết đường đôi vào đường 2 chiều là phải dẹp vào cho xe ngược chiều nhân đó ta vượt cũng được.
Đội này gặp phải đội hung thần của nhà con vua cháu chúa nó dẫm cho thì có mà toi mạng.
Nhà cháu biết thân phận hèn mọn lại nhút nhát nên cứ chầm chậm mà đi đằng sau xa xa thôi, ra đường bây giờ kinh lắm. Nào là xxx bẫy đè vạch sai làn, nào là ăn vạ chẹt chân, nào là súng hoa cà hoa cải, rồi dao tông bọc báo,,..
Gặp DNXD Xuân Trường chẳng mất dép.

$uper_m@n

Xe tải
đúng là mấy hội trẻ trâu :))

VW Golf GTI

Xe buýt
Lần sau cụ điều 1 xe rửa đường đến dẫn đoàn là xong.

NewCyberCafe

Xe tải
Bác nói chuẫn kinh!

Hế hế... lúc ấy cả gia đình em nhủ bó tay với lũ này, thôi chung sống với nó vài chục phút, hết địa phận hoặc hết xăng, hay hết hứng là chúng nó cũng phải về... thì bỗng chả hiểu sao chúng kéo nhau quay đầu sang làn đường bên kia, thôi làm tội chúng em. Lúc đứa cuối cùng quay hẳn sang đường thì bác Mắc-nợ biển 36 đi trước em hạ kính thò cổ ra chưởi rất to: Đ.C.M chúng mày... - vãi cười!!!
Một tí sau phát hiện ra chả phải bọn này hết hứng mà vì địa hình thay đổi, thêm vài trăm mét là hết đường có dải phân cách nên chúng chả dám dàn hàng ngang tiếp... Thế là có lẽ đến lượt các bác đi hướng ngược lại tiếp tục bị củ hành như chúng em...
Video đoạn đi ngược chiều và rồi lại bị dìm hàng, cuối cùng thoát:
[youtube]X0F2LUTlRF4[/youtube]

Cuối cùng, sau mười phút được các giai kia kiểm tra chữ nhẫn và chữ tâm, chúng em lại chủ động tốc độ trên hành trình của mình!

Từ rày có gặp anh em con cháu mà thấy buổi tối chúng nó hết việc, hết học, hay ra đường thì em sẽ phải căn dặn chúng cần chú ý lịch sự văn minh, đừng lấy trò kỳ đả cản mũi làm vui, giờ ấy nên đi gặp bạn gái hay làm gì có ích hơn cho đỡ phí tuổi thanh xuân!

Chester4T

Xe hơi
mấy thằng nông dân này mà gặp xe nhà e thì 9/10 thằng vào viện vá màng nhĩ

WTF

Xe tải
mấy thằng nông dân này mà gặp xe nhà e thì 9/10 thằng vào viện vá màng nhĩ
cụ hú đc khoảng 3 hơi xong chúng nó bâu lại như ruồi vào xe cụ, mỗi thằng làm sơ sơ 1 cục gạch là cụ thôi rồi lượm ơi
đấy là chưa kể nếu chúng nó trẻ trâu hơn nữa là chặn xe cụ, lôi cụ ra rồi a lô xô thì em chẳng dám nghĩ nữa ...

người ta có câu tránh voi chẳng xấu mặt nào, ở đây cứ coi như cụ đang đi giầy hịn mà trong đường làng nhiều mứt quá là đc cụ ạ =D>

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

HONDARIDGELINE

Xe hơi
mấy thằng này mẹ nó đẻ nó ra đau cả lxx

Matizcoi

Xe cút kít
hình như NB mới thay trưởng phòng CSGT, nghe vẻ chưa mạnh tay với tụi ấy ...

phuongcad

Xe tải
em thấy bác đi quá "SIÊU":-ss (đoạn ngược chiều mà lại vượt xe)

CỬU VĂN LONG

Xe container
khả năng rất cao là sau khi xơi rượu thịt dê xong không biết chỗ nào đi xả nên tụi trẻ ranh mới nghĩ ra cái trò hề này

convoi

Xe buýt
Cụ cứ xuống xe, hút điếu thuốc, lái một bãi, nghỉ ngơi roài đi tiếp (nhớ tìm cái HT nào đó để đi sau nó)

babinbon

Xe buýt
dạ Ninh Bình quê em đó

Ô tô điên

Xe tăng
Gọi 113, nếu biết số cs ninh bình thì gọi ngay lập tức