[Đã bán] Thanh lý máy rửa bát panasonic TR9

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
8,900 VNĐ

incvn

Xe tải
TZ 200 dùng phê k cụ
nói thật nhìn không thích bằng con này, mấy bộ phận không phải sx tại nhật, con này hàng nhật nên cảm giác nó chắc chắn mà bền, chỗ để bát đĩa racks nó sơn nhựa trắng, không khoái bằng con t9 nó bằng inox, con tr9 này nó mở hé cửa được chứ con kia bấm cái lộ thiên hết!

thanhnv13

Xe tải
Định vào sắm cái mang tặng cho 2 cụ cơ mà cái giá giật hết cả mình tưởng đi nắng về bị say nắng. Giá này thì e ạ rồi

Tenerife8x

Xe buýt
Các cụ thông não hộ e rằng đây là hàng Nhật bãi hay hàng mới? Với cả nếu mua loại to hơn thì nên quất loại nào NBR ợ? E định xúc 1 cái nịnh gấu mẹ

winnghiepdu

Xe điện
Sao nó o nhập hàng mới .

nhaque_tb

Xe tăng
Cái này vẫn phải dùng bột và muốn của Đức chứ sao lại ko dùng. Nhà em dùng pana đời ơ kia từ lâu rồi vẫn dùng bột và muối của đức. Nó có chỗ để cho cái đấy vào mà.
Cái này là cụ ấy chém thế chứ máy nào chả cần bột rửa! Nguyên tắc hoạt động là như nhau chẳng qua thằng nhật nó làm bé tin hin chứ cái nhà em dùng cho hết nồi niêu xoong chảo, cả thớt nghiến to vật. Ăn cả ngày dồn vào 1 mẻ rất tiện mà sạch

datJapanIH100v

Xe buýt
Dùng loại 6 bộ kiểu gì vẫn phải mó tay rửa xoong, chảo ruột nồi cơm.

Tran Nam Hai

Xe tăng
Máy này chắc tốt, lắm chức năng nên giá cao chứ nhà e có cái tương tự cũng Nhật bãi k dùng lười chưa thanh lý chỉ đôi củ chứ mấy.
Mà cái nhà e cũng rửa nc nóng sấy sủng các thứ lắm chức năng phết, sao cái máy này giá cao thế Cụ chủ khai sáng giúp e với chứ đồ này e k sành.

FE2012

Xe tải
Máy này chắc tốt, lắm chức năng nên giá cao chứ nhà e có cái tương tự cũng Nhật bãi k dùng lười chưa thanh lý chỉ đôi củ chứ mấy.
Mà cái nhà e cũng rửa nc nóng sấy sủng các thứ lắm chức năng phết, sao cái máy này giá cao thế Cụ chủ khai sáng giúp e với chứ đồ này e k sành.
cũng k khác gì mấy đâu. Cơ bản nó cũng same same nhau thôi. Nhà em có cái máy âm tủ đời cao, mua mười mấy củ. Thấy nó cũng chỉ đến vậy :)

Thanh_longbien

Xe hơi
Nhà Em cũng dùng loại của nhật được 1 thời gian, sau đổi sang boss, tiện hơn hẳn.

flowers1508

Xe tăng
Máy nhìn đủ biết chất rồi. Trước em cũng mua 1 cái, loại 220v của Hàn Quốc về cho gấu dùng nhưng bị ăn mắng và tát liên tục vì tội ném tiền qua cửa sổ. Giờ hầu như không dùng đến vì mỗi lần dùng, phải rửa qua một lượt.
Em không rõ nhưng con TR6 nhà em thì rửa sạch lắm giờ rửa tay còn không tự tin để ăn ấy ạ
Quan trọng là bát hay đũa rửa xong không bao h có mùi như rửa tay kể cả đũa tre
Máy Nhật ghét nhất là nó làm bé quá

incvn

Xe tải
Cụ ơi em còn mua con cũng chỉ chức năng với 6 bộ cũng của panasonic nhật gần 20tr. Còn loại 2-3 tr cũng đầy mà cụ. Với lại giờ có ai là không biết google đâu, search cái ra cả đống cả giá rổ luôn rồi, còn lại tuỳ chất máy nữa, nát hay đẹp cụ nhé!

Tran Nam Hai

Xe tăng
Cụ ơi em còn mua con cũng chỉ chức năng với 6 bộ cũng của panasonic nhật gần 20tr. Còn loại 2-3 tr cũng đầy mà cụ. Với lại giờ có ai là không biết google đâu, search cái ra cả đống cả giá rổ luôn rồi, còn lại tuỳ chất máy nữa, nát hay đẹp cụ nhé!
Vầng chắc vậy chứ ba cái đồ này e mù tịt. Nhà e dùng máy to hàng gắn tủ bếp, con nhật bãi nhỏ là e mua cho ông bà mà ông bà kêu lằng nhằng chả dùng nên vứt kho lâu rồi, cũng chả nhớ mua bao nhiêu nữa.

incvn

Xe tải
Vầng chắc vậy chứ ba cái đồ này e mù tịt. Nhà e dùng máy to hàng gắn tủ bếp, con nhật bãi nhỏ là e mua cho ông bà mà ông bà kêu lằng nhằng chả dùng nên vứt kho lâu rồi, cũng chả nhớ mua bao nhiêu nữa.
Con này bà già ông bạn em dùng phăm phăm, có đúng 1 nút bật tắt, chỉnh mấy giây là các cụ cứ thế ấn chạy thôi. Xếp bát thành thạo, giờ đúng là ăn bắt rửa tay không tự tin cụ ạ. Vì cái này nó rửa sạch quá, kin kít!

Trạng thái
Thớt đang đóng