Thanh lý loa Bose 301_V thần thánh giá không tưởng

Trạng thái
Thớt đang đóng

Trác Mộ Thu

Xe điện
Lão này nói chuẩn này!
Đã đến nước này thì chả vớt vát được gi!
Ai giao lưu thì giao lưu !
Chả chuẩn gì đâu cụ ơi.
Vụ này hay phết, cụ nên đọc cả 2 thớt.
Chỉ là đạo đức, nhân cách cứ đảo lộn cả lên khiến em bối rối chả phân biệt được trắng đen.
Em bỏ thớt này lâu rồi, đêm nay rỗi rãi lộn vào thì thấy 1 cái kết cũng gọi là mỹ mãn trong con mắt nhiều người. =))

ngoc_phuong

Xe lăn
Giải tán.
Khú khú.

Trác Mộ Thu

Xe điện
Chuyện này em đã ko định nói, nhân tiện thấy cụ chủ thớt đang vinh quang trong chiến thắng thì em cũng nói luôn.
Cụ nói về em (trích dẫn): (Không hiếu sống không có niềm tin thì Cụ ấy sống làm cái lìn gì trên đời này cho phí rượi thịt nhỉ…):
Vâng, cụ có niềm tin theo cách ngu mong manh nên có thớt này.
Em nửa tin nửa ngờ, mắt nhắm mắt mở nên lỡ có bị lừa thì cũng coi như xác suất rủi ro, ko bao giờ phải kêu khóc miên man.
Còn em sống trên đời này làm gì thì đôi khi thực lòng với cụ em cũng chả biết vì em còn non trẻ quá nên chưa thấu đáo.
Cụ đã "ngũ thập nhi tri thiên mệnh", cụ cho em thông tỏ chút: cụ sống trên đời này làm gì.
Đọc văn phong của cụ em thấy cụ cũng là người có học thức, sau lại thấy cụ văng phụ khoa lung tung khiến em nghi ngờ về cảm nhận của mình.
P/s: còm #602 của cụ em cóp lưu vào máy làm tài liệu tham khảo ngay sau khi cụ pót, thấy cụ sửa đi sửa lại vài lần nên nội dung nó cũng khác đi nhiều. 8->

Meovang007

Xe buýt
Em đã đọc cả còm của 2 cụ chủ loa. Thật kỳ lạ là có 1 vài bạn của cụ 50 tuổi dùng những từ văn vở để bênh bạn mình. Đuỵt mẹ cứ làm như cao nhân, thối bỏ mẹ. Méo có cái thớt này thì chủ thớt cứ ôm cục tức mà ông bán vẫn phởn phơ, đợi đấy mà mở mồm mua với chả lại. Tởm cả ông bán lân ông bênh dùng từ văn vở
Cụ nói rất hay, em cũng đã định nói như vậy sau em lại thôi vì em sợ chó đàn.

Gửi từ SM-N920C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trác Mộ Thu

Xe điện
ĐM. cái loa này đe.o thằng nào hâm mà cắp lách từ bên kia về cho tốn công (nó quá cồng kềnh).
Vâng. Ở xứ sở thần tiên thì đánh tráo khái niệm diễn ra tràn lan.
Hàng Âu, Mỹ, Nhật, Hàn nhưng xuất xứ lại là ở nước lạ do người Việt đặt gia công phẩm cấp thấp theo yêu cầu.
Nói đâu xa, trên cõi này đầy hàng rêu rao xuất dư mà thực chất chỉ là hàng gia công giá rẻ.
Bên bán trảm phong quá đà cụ nhể, đã loa đểu lại còn đồng tính. Em mà trảm phong cũng chỉ dám nói: loa này em nhờ chuyên gia âm thanh mua hộ, lựa chọn kỹ lắm chứ em có biết gì đâu, cụ cứ kiểm tra kỹ đi, càng kiểm tra kỹ em càng vui ... bla bla. =))

anhtuan2512

Xe tải
Vụ Đôi loa thần thánh này đáng được lưu lại làm cẩm nang mua bán của off.
Em tự biết mình ít tuổi hơn cụ chủ loa cũ và mới nên không dám phán xét chỉ nêu quan điểm sau khi đọc hết các còm của 2 cụ.
Về cụ chủ mới: có lẽ sau hơn 1 tuần cụ cũng mệt mỏi vì gặp những phiền phức, ức chế. Có lẽ đến giờ này cụ cũng ko còn bận tâm đến đôi loa nữa rồi. Chính những còm của cụ chủ cũ thì em tin cụ ko phải dạng vừa ăn trộm vừa la làng. Lần sau có giao dịch thì phải đúng quy trình thôi cụ
Về cụ chủ cũ: sự việc lần này khiến cụ mất đi rất nhiều thứ mà lâu nay cụ xây dựng lên trong off. Chính sự mập mờ trong nguồn gốc cái loa đã hại cụ.và cụ hỏi mua lại cái loa cũng là sai lầm. Trong off những thứ không mua đc bằng tiền thì không thể mua dc bằng rất nhiều tiền.

1 tuần thì cccm đều ghé qua thớt này hết rồi. Em đẩy lên cái nữa.

minh_tuaninfo

Xe buýt
Cháu nghĩ đóng Thread dc rồi..

ying80

Xe buýt
E hóng xem các chém gió của mấy ông vỗ ngực là quân tử bàn về nhân tình thế thái trên cõi of.
Giờ e k quan tâm hồi cuối của vụ loa nữa cccm nhé

Linh TN

Xe hơi
50 thanh xuân là sắp xuống lỗ rồi mà vẫn chơi bời lom dom thế nhỉ

cefiro97

Xe hơi
Xin phép copy mấy post của cụ Gaz_66 về máy trước khi xóa thớt. Cụ đã dòi lại được công đạo (kg cần đòi tiền) theo cách khiến em rất phục! Anyway, ông kia cũng đã dám cúi đầu nhận sai là OK rồi. Ngã ở đâu thì đứng lên ở đó! Giờ chắc Mod đóng thớt được rồi!

kinbong86

Xe hơi
Đóng thớt lại thôi các cụ....

Kiabuoisang

Xe container
Các cụ cứ thần thánh kêu ca khó mua. Trước em thấy bên 2 bà trưng bán bose qua sử dụng khá nhiều. Kể cả hàng mới mua cũng không khó khăn lắm đâu ợ. Trên lazada cũng có nhà phân phối chính hãng và giá đôi này mới khựa cũng chỉ 8,95trd. Còn đôi loa cụ chủ đang bóc phốt thì đã bị làm lại, cụ thể là thay cuộn dây và hàn be bét rồi, tuy nhiên nghe tai trâu thì cũng còn hơn chán mấy cái loa đểu.

Hamaboom

Xe tải
Em thì nghĩ thớt ko nên đóng mod cứ cho lên top để cả cõi OFF này nhớ mãi

Hùngcadilac

[Tịch thu bằng lái]
Vài lời cùng các Cụ,Mợ!
Trên này có người quen,có người không quen!
Nhưng sự việc vẫn kéo dài,vẫn có người muốn để thớt!
Vậy Min,Mod cứ treo thớt lên trang đầu đi!
Để vô thời hạn đi!
Đến giờ em chả còn gì để mất.Và em không reg thêm nick nào khác!
Em từ khi chơi of chưa bao giờ lái 2 nick( chắc chắn) sđt em cũng chưa thay đổi!
Cụ,mợ nào chơi of thì biết( tự biết)
Còn lại về sự việc:
Em bán đồ thanh lý của cá nhân em( đồ cũ,không có nhu cầu)

Em không buôn bán( mua đi,bán lại)

Em không KDCN.

Em không bán đồ mới!( nhiều cụ trên này đã mua đồ của em,từ xe cộ,máy khoan,thước cặp điện tử...cũng như có khá nhiều món đồ cũ,danh nghĩa là bán nhưng,có người cần em tặng free)

Và khi mua bán đồ( nó là đồ cũ,em đ éo kiếm sống bằng việc buôn bán).

Khi đã là đồ cũ thì mua bán là thỏa thuận cá nhân( dân sự)khi ai đó mua em luôn khuyến khích kiểm tra cho kỹ,mua bán tại nhà.Mua xong là xong.
CHƯA BAO GIỜ EM BÁN ĐỒ KÈM CÂU ( HOÀN TIỀN,BẢO HÀNH...VÌ NGUỒN GỐC LÀ ĐỒ CŨ,CÓ THỂ EM DÙNG TĨ TÃ,CÓ THỂ EM ĐƯỢC CHO,TẶNG...)
Còn trường hợp này nó hơi ngoài sự tưởng tượng của em, ( em mù kiến thức về món đồ này,cụ mua cũng...mù nốt).Vậy nên xảy ra điều không ai mong muốn!
EM CŨNG CÔNG KHAI NHẬN LỖI VÀ XIN LỖI RỒI...(những điều cần làm em đã làm)

Còn trên này nó là xã hội thu nhỏ!
Có chuyện này,điều kia,chơi là chấp nhận.
EM CŨNG XIN GỬI LỜI TỚI CÁC CỤ( tay to,hay....là bạn bè) đã còm,đã bênh vực em...
Xin hãy kệ mọi thứ đi.
Em làm em chịu....đừng vì một lần gặp gỡ,đừng vì những gì em ( chém gió) trên này suốt 3 năm qua,đừng vì những ly rượu ảo mà để ảnh hưởng đến thanh danh,đến ( nick of) của các Cụ,Mợ!
Những gì mọi người tốt với em thì em xin cảm ơn,ghi nhớ!
Dẫu biết rằng mạng ảo,nhưng là con người thật!
Nhưng giữa hai thế giới đó có lằn ranh rất mong manh.
Bước qua,lỡ dẫm qua...nó là một thái cực khác!

VÀI LỜI CHÂN THÀNH EM VIẾT VỘI SAU NHỮNG NGÀY TRẢI QUA SỰ VIỆC!

MỜI CÁC CỤ,MỢ THÍCH GẠCH ĐÁ VÀO HẾT ĐÂY EM HỌC HỎI CHÂN THÀNH!

Lê Thị Mai

Xe hơi
Em thấy cụ cadilac này hay

Menhim1601

Xe container
Vài lời cùng các Cụ,Mợ!
Trên này có người quen,có người không quen!
Nhưng sự việc vẫn kéo dài,vẫn có người muốn để thớt!
Vậy Min,Mod cứ treo thớt lên trang đầu đi!
Để vô thời hạn đi!
Đến giờ em chả còn gì để mất.Và em không reg thêm nick nào khác!
Em từ khi chơi of chưa bao giờ lái 2 nick( chắc chắn) sđt em cũng chưa thay đổi!
Cụ,mợ nào chơi of thì biết( tự biết)
Còn lại về sự việc:
Em bán đồ thanh lý của cá nhân em( đồ cũ,không có nhu cầu)

Em không buôn bán( mua đi,bán lại)

Em không KDCN.

Em không bán đồ mới!( nhiều cụ trên này đã mua đồ của em,từ xe cộ,máy khoan,thước cặp điện tử...cũng như có khá nhiều món đồ cũ,danh nghĩa là bán nhưng,có người cần em tặng free)

Và khi mua bán đồ( nó là đồ cũ,em đ éo kiếm sống bằng việc buôn bán).

Khi đã là đồ cũ thì mua bán là thỏa thuận cá nhân( dân sự)khi ai đó mua em luôn khuyến khích kiểm tra cho kỹ,mua bán tại nhà.Mua xong là xong.
CHƯA BAO GIỜ EM BÁN ĐỒ KÈM CÂU ( HOÀN TIỀN,BẢO HÀNH...VÌ NGUỒN GỐC LÀ ĐỒ CŨ,CÓ THỂ EM DÙNG TĨ TÃ,CÓ THỂ EM ĐƯỢC CHO,TẶNG...)
Còn trường hợp này nó hơi ngoài sự tưởng tượng của em, ( em mù kiến thức về món đồ này,cụ mua cũng...mù nốt).Vậy nên xảy ra điều không ai mong muốn!
EM CŨNG CÔNG KHAI NHẬN LỖI VÀ XIN LỖI RỒI...(những điều cần làm em đã làm)

Còn trên này nó là xã hội thu nhỏ!
Có chuyện này,điều kia,chơi là chấp nhận.
EM CŨNG XIN GỬI LỜI TỚI CÁC CỤ( tay to,hay....là bạn bè) đã còm,đã bênh vực em...
Xin hãy kệ mọi thứ đi.
Em làm em chịu....đừng vì một lần gặp gỡ,đừng vì những gì em ( chém gió) trên này suốt 3 năm qua,đừng vì những ly rượu ảo mà để ảnh hưởng đến thanh danh,đến ( nick of) của các Cụ,Mợ!
Những gì mọi người tốt với em thì em xin cảm ơn,ghi nhớ!
Dẫu biết rằng mạng ảo,nhưng là con người thật!
Nhưng giữa hai thế giới đó có lằn ranh rất mong manh.
Bước qua,lỡ dẫm qua...nó là một thái cực khác!

VÀI LỜI CHÂN THÀNH EM VIẾT VỘI SAU NHỮNG NGÀY TRẢI QUA SỰ VIỆC!

MỜI CÁC CỤ,MỢ THÍCH GẠCH ĐÁ VÀO HẾT ĐÂY EM HỌC HỎI CHÂN THÀNH!
E ko có gạch đá cho cụ, e lót dép ngồi hóng chuyện các cao nhưn thui

Trạng thái
Thớt đang đóng