Thanh lý loa Bose 301_V thần thánh giá không tưởng

Trạng thái
Thớt đang đóng

LeTai1979

Xe cút kít
Sao Cụ lại hỏi thế, Cụ đã chơi âm thanh chưa ạ! 2 cái đương nhiên là 1 cặp. Chỉ có điều 1R và 1L thì là 1 cặp phổ thông bình thường. Còn cả 2 đều là R thì trong lĩnh vực Audio nó sẽ là 1 cặp đặc biệt được nhà sản xuất đưa ra thị trường với số lượng giới hạn nên trên nhãn mác sẽ gắn thêm chữ Special hay Li mít tịt gì đấy ạ! Đôi này có khả năng công nhân hãng Bô xe nó hoàn thiện gần lúc nghỉ trưa vội xuống nhà bếp nên nó in thiếu chữ ạ! :)):)):))
Thì em hỏi xem có gì đặc biệt ko? Cám ơn Cụ đã khai sáng. :))

blackskin

Xe tải
Đầu tuần E mời các Cụ vào mua hàng ạ!
E xin bổ sung thêm 1 số hình ảnh để các Cụ trực quan. Và đặc biệt Cụ nào đang tập môn khí công "trồng cây chuối" thì đây là cơ hội tốt để các Cụ sở hữu đôi loa rất phù hợp cho mình! bởi đều có chữ RIGHT nên muốn setup để nghe phải lộn phao câu 1 trong 2 E Mỹ này lên mới được ạ!!! nếu cụ nào nghe giao hưởng hay hát đôi thì các Cụ sẽ có cơ hội thưởng thức âm hình sân khấu lộn ngược 1 nửa! có nghĩa là phía bên trái sân khấu nhạc sĩ, ca sĩ mà đứng ngồi bình thường thì phía bên phải sân khấu ca sĩ, nhạc sĩ sẽ vừa trồng cây chuối vừa biểu diễn ạ!!!

Chắc cụ mua nhầm người ta bán cho hai loa phải hoặc hàng đặt cho người tai trái nhưng cứ phải cãi là tai phải mới mua.

Tran Dzung

Xe tăng
Website
muitenvang.vn
Ôi dồi tưởng dề, dễ mà cụ gửi vào việt hùng trong sg. Uy tín đó cụ, trong đấy có máy khò nam châm ra cân lại là ngon, cụ search gg, đầy đủ if
Gửi tận sg cơ à cụ. Em ngoài HN thế thì xa quá :(
Thanks cụ

Trang điểm Tử thi

Xe container
Có đôi S60 nào ko cho em 1 đôi? ;))
Em góp tí đc k Chang :)
Cụ chủ là người yêu nhạc :) và văn rất hay nữa, em kính mong được tặng củ chủ đôi loa như hình
Em có 6 cái, cụ chủ thích lấy đôi nào cũng đc, loa này nghe nhạc vàng hay phết đấy ạ
Còn zin hay k zin em chịu k biết đâu ạ :)

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Trang điểm Tử thi

Xe container

buihai

Xe buýt
26 trang vẫn chưa thấy có hồi kết :( ông chủ cũ thật là nhây quá đi, bái phục

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Đôi này cực đặc biệt hàng SE lão nhá!
mấy hôm làm mộ cho ông cụ trên quê, đt e vứt nhà:)
Thật ra em thấy đôi này và cái âm ly vitor là chuẩn với cái tai trâu của em rồi =))

Tran Dzung

Xe tăng
Website
muitenvang.vn
Hn e ko biết bác nào làm tốt. Nói chung shop sg làm rất khá. Cụ gửi vào ra mất 1 tuần là ok. Hn làm ko ăn thua:)
Vâng, cảm ơn cụ rất nhiều ợ! Dự là em phải tháo ra và gửi vào hồ thành rồi.

Gaz_66

[Tịch thu bằng lái]
Em đùa tý cho không khí đỡ ngột ngạt thôi :)) Nhưng cụ có đồng ý phương án này ko?
Cảm ơn Cụ! Ý của Cụ E thấy cũng rất nhân văn! hơn nữa E cũng đã có thời gian hơn 10 năm hy sinh tuổi trẻ để 3 cùng cuộc sống với đồng bào dân tộc vùng cao nên cái chất sống của người dân tộc đã ngấm vào người E mất rồi! Đến bây giờ E vẫn rất trân quý quãng thời gian sống vui vẻ, chân thành cùng đồng bào mặc dù có muôn vàn khó khăn về đời sống vật chất thời đó! Đối với người dân tộc thì chuyện nói dối là điều tối kỵ, còn trộm cắp lừa đảo thì xác định là không còn đất sống! nên đến khi trở về cái chốn đô hội, thị thành này dẫu cũng đã hơn 20 năm trôi qua nhưng E vẫn chưa thích nghi được cái XH chỉ dùng đồng tiền làm công cụ chính để điều chỉnh mọi mối quan hệ xã hội như bây giờ nên mới để xảy ra chuyện đáng tiếc về đôi Loa này…! Trở lại ý kiến của Cụ! Đối với người dân tộc thuần nếu Cụ để họ biết Cụ đem đến cho họ một thứ gì không trong sạch thì chắc chắn Cụ sẽ bị cấm cửa không thuơng tiếc!!! (E không tính đến cái loại mượn quần áo dân tộc Cụ nhé!!!). Vậy nên E xin lỗi Cụ! thuận theo ý Cụ là xúc phạm đồng bào dân tộc đấy ạ!!!

Đôi Loa này theo suy nghĩ của E đối với người hiểu biết thì là vô giá. E rao bán là để định giá trị thực của nó trong cái XH nhốn nháo này ra sao chứ không phải bán đi mua gạo Cụ ạ!

Trang điểm Tử thi

Xe container
Ý em là biến Hung thành Cát cụ ạ :)
Cảm ơn Cụ! Ý của Cụ E thấy cũng rất nhân văn! hơn nữa E cũng đã có thời gian hơn 10 năm hy sinh tuổi trẻ để 3 cùng cuộc sống với đồng bào dân tộc vùng cao nên cái chất sống của người dân tộc đã ngấm vào người E mất rồi! Đến bây giờ E vẫn rất trân quý quãng thời gian sống vui vẻ, chân thành cùng đồng bào mặc dù có muôn vàn khó khăn về đời sống vật chất thời đó! Đối với người dân tộc thì chuyện nói dối là điều tối kỵ, còn trộm cắp lừa đảo thì xác định là không còn đất sống! nên đến khi trở về cái chốn đô hội, thị thành này dẫu cũng đã hơn 20 năm trôi qua nhưng E vẫn chưa thích nghi được cái XH chỉ dùng đồng tiền làm công cụ chính để điều chỉnh mọi mối quan hệ xã hội như bây giờ nên mới để xảy ra chuyện đáng tiếc về đôi Loa này…! Trở lại ý kiến của Cụ! Đối với người dân tộc thuần nếu Cụ để họ biết Cụ đem đến cho họ một thứ gì không trong sạch thì chắc chắn Cụ sẽ bị cấm cửa không thuơng tiếc!!! (E không tính đến cái loại mượn quần áo dân tộc Cụ nhé!!!). Vậy nên E xin lỗi Cụ! thuận theo ý Cụ là xúc phạm đồng bào dân tộc đấy ạ!!!

Đôi Loa này theo suy nghĩ của E đối với người hiểu biết thì là vô giá. E rao bán là để định giá trị thực của nó trong cái XH nhốn nháo này ra sao chứ không phải bán đi mua gạo Cụ ạ!

Gaz_66

[Tịch thu bằng lái]
Em góp tí đc k Chang :)
Cụ chủ là người yêu nhạc :) và văn rất hay nữa, em kính mong được tặng củ chủ đôi loa như hình
Em có 6 cái, cụ chủ thích lấy đôi nào cũng đc, loa này nghe nhạc vàng hay phết đấy ạ
Còn zin hay k zin em chịu k biết đâu ạ :)

E xin cảm ơn thịnh tình của Cụ ạ! Loa Nga này E chơi đến S90D từ khi cái VN này chưa có loa Bô xe! E vẫn yêu nó nhưng nhà E nhỏ không có điều kiện để đưa thêm E nó về nữa ạ!
Trân trọng cảm ơn Cụ!

Hùngcadilac

[Tịch thu bằng lái]
Va

Vâng!
Chào cụ,em đây,chủ nhân đôi loa đó đây ạ!
Giờ những gì cần nói em đã nói! Giờ em xin mua lại đôi loa đó( đôi loa cụ đang rao bán ạ)
Xin cụ cho giá chốt! Thật đẹp ạ. Và cho em xin luôn thời gian em có thể đến gặp cụ,hoàn thành giao dịch ạ!

Bố Funoto

Xe buýt
Xin lỗi CỤ! E hỏi khí không phải! Cụ có phải người nhà Việt kiều cắp đôi loa này về cho Cụ chủ cũ không mà lại có cái hình Loa này thế ạ !!!
Em định mua ạ.em định qua lấy cơ mà ko biết xem nên ko dám lấy

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
E xin cảm ơn thịnh tình của Cụ ạ! Loa Nga này E chơi đến S90D từ khi cái VN này chưa có loa Bô xe! E vẫn yêu nó nhưng nhà E nhỏ không có điều kiện để đưa thêm E nó về nữa ạ!
Trân trọng cảm ơn Cụ!
Em cảm ơn cụ đã trả lời em :)
Dù sao thì sự việc cũng đã xảy ra rồi :) em cũng hi vọng có 1 cái kết đẹp ạ
Còn về loa thì nếu cụ còn tiếp tục chơi, như còm ở trên của em và Chang, em sẵn lòng mời cụ ghé qua một nơi rất nhiều loa để tham khảo ạ (dân chơi chứ k phải chủ buôn loa)
Em cảm ơn cụ lần nữa

nguahoangs

Xe buýt
Em đặt chỗ hóng, đang tính tậu hai cái bass để lên trần thạch cao trong phòng thỉnh thoảng nghe tý nhạc cụ ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng