Thanh lý loa Bose 301_V thần thánh giá không tưởng

Trạng thái
Thớt đang đóng

dienlanh2810

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
À thế khẳng định không phải em rồi, em thì từ trước đến giờ ngoài loa ampli thì em không mua lại bất cứ cái gì từ phòng karaoke kể cả micro, chứ không nói đến TV
em mua từ năm ngoái về k làm không lấy được gì , bực nhất là phải ra tận bến xe chở về , đang tưởng gặp người quen cũ , đôi b3 như trên hình của em cụ bán bao nhiêu

dienlanh2810

Xe buýt

toilakhang

Xe tải
em mua từ năm ngoái về k làm không lấy được gì , bực nhất là phải ra tận bến xe chở về , đang tưởng gặp người quen cũ , đôi b3 như trên hình của em cụ bán bao nhiêu
cụ khác em, em mua dù xa hay gần em cũng đến xem, được em mới vào việc, còn xã hội chả tin được bố con thằng nào. Cứ tận mắt đến xem là chắc cú, mất tý công nhưng sau nó không mất việc.
Con B3 đấy cũ em bán 7tr5 còn mới thì 6tr8

ngoc_phuong

Xe lăn
Đôi loa mắc nhất e từng thấy:)) cứ tưởng đôi loa này, bas40 chứ chả chơi:))
Ta cứ phải nghe 2 tai chủ loa cũ cũng lên nhà e gl rồi, cũng chất chơi. E thì ko nghiêng về bên nào cả. Hàng bán thì phải có trách nhiệm. Loạ bose này nó fk nhiều kinh khủng vì nó là loa đa di năng. Hát kar hay nghe nhạc đều ok. Hôm cn vừa ròi e cũng đi hàn trạm loa cho 1 đại da nhưng con này sr3. Nhìn cái dây cuộn trạm loa là e biết ngay đồ đểu. Ko bao h hãng nó cuộn cả dây nhựa vào cầu +-, nếu cụ nào là thợ nhấc loa phát là biết ngay. Loa xịn nặng trĩu tay luôn. Khà khà lão anh mua 12tr. Loại này cu e cọc chèo bán 1.2tr cả kho.
Mong rằng 2 cụ trao đổi nhau ổn thoả, cũng ko nên đưa lên đây làm j. Mang tiếng quá. Đồ đt cũng khó lại cũ, ở nhà mình nó hót ầm ĩ thế mà.... Cũng khó, tối qua về quê có vc mấy cu e nó tẩn riệu ghê quá, h mí tỉnh:)

Đây là 2 đôi e đã chơi, 1 đôi đã thay gân ở việt hùng sg 1 đôi đã thay gân, đôi thay gân nghe lại căng tiếng. Bas gọn gàng:)
Đói Onkyo vẫn giã đều đấy chứ a.
Nhận đc hàng e gửi chưa?

hongquan2009

Xe buýt
giờ vẫn nhiều cụ ngây thơ là cứ ÒF là ok hả/

Bố Funoto

Xe buýt
Em lại không chơi món tivi, em cũng không bán hàng trên FB luôn, trước em kiếm tiền chủ yếu nhờ bose, bmb và jaguar xịn, nhìn ngắm hàng ngày nên topic nào có mùi em ghé răng vào ngay, khổ nỗi ít cụ nghe, toàn mua liều
Em đánh dấu cụ.có gì nhờ cụ tư vâbs

toilakhang

Xe tải
Em đánh dấu cụ.có gì nhờ cụ tư vâbs
Em thấy cụ hay lọ mọ, topic nào về loa bmb, bose, hoặc jaguar cụ cứ tag em vào em xem xịn đểu cho, trước có đôi 301 SR III vàng hình như tý cụ cũng xuống tiền đấy hả :))

Bố Funoto

Xe buýt
Em thấy cụ hay lọ mọ, topic nào về loa bmb, bose, hoặc jaguar cụ cứ tag em vào em xem xịn đểu cho, trước có đôi 301 SR III vàng hình như tý cụ cũng xuống tiền đấy hả :))
Vâng.chính ra đôi này em mua của cụ hùng này. Giá 7tr.vì trước cũng ngồi 1 lần rồi.nhà bề thế.em mua ko lăm tăn gì.chắc có vấn đề gì chăng

kvboto

Xe container
Bose có thể là Cũ xịn những vẫn có thể đã fix lỗi cũ theo thời gian như thay gân, swar phân tần và Bose mới là Bose HongKong, China, Vietnam đây ạ

Cố ý tung tin đáng lừa hàng xịn hoặc tham rẻ với kỳ vọng và mong muốn xịn chính hãng, zin,... là nhầm tưởng và mơ mộng viển vông thôi.

Chỉnh sửa cuối:

toilakhang

Xe tải
Mà B3 này nếu cụ chưa va vào nhiều mà cụ không ngại thì cứ zalo em chỉ cho nhé, vì nó có cả hàng đểu đấy, con trên ảnh của cụ vẫn là đời treble nhỏ, đời treble to giờ có khi cũng phải gần chục triệu, em còn có loại nó giống từ hình thức đến tem lưng, khác mỗi cái tem mặt thay cái tem mặt vào thì thợ chưa va vào cũng bị chơi như bình thường mà giá mềm hơn rât nhiều đấy .

CHUBB

Xe buýt
Vâng.chính ra đôi này em mua của cụ hùng này. Giá 7tr.vì trước cũng ngồi 1 lần rồi.nhà bề thế.em mua ko lăm tăn gì.chắc có vấn đề gì chăng
Cụ ý cao thủ về loa bose đấy. Cụ chụp loa của cụ mua rồi để cụ ấy xem cho

toilakhang

Xe tải
Cụ show ảnh lên đi, SR III mà 7tr thì em e là có mùi rồi. Cái topic em nhớ là 2 cái loa dựng 2 bên cái TV đấy ạ ? Em nhớ là em có cmt và cụ cũng bảo là may quá em đang định xuống tiền mà @@.

minh_tuaninfo

Xe buýt
Đôi loa mắc nhất e từng thấy:)) cứ tưởng đôi loa này, bas40 chứ chả chơi:))
Ta cứ phải nghe 2 tai chủ loa cũ cũng lên nhà e gl rồi, cũng chất chơi. E thì ko nghiêng về bên nào cả. Hàng bán thì phải có trách nhiệm. Loạ bose này nó fk nhiều kinh khủng vì nó là loa đa di năng. Hát kar hay nghe nhạc đều ok. Hôm cn vừa ròi e cũng đi hàn trạm loa cho 1 đại da nhưng con này sr3. Nhìn cái dây cuộn trạm loa là e biết ngay đồ đểu. Ko bao h hãng nó cuộn cả dây nhựa vào cầu +-, nếu cụ nào là thợ nhấc loa phát là biết ngay. Loa xịn nặng trĩu tay luôn. Khà khà lão anh mua 12tr. Loại này cu e cọc chèo bán 1.2tr cả kho.
Mong rằng 2 cụ trao đổi nhau ổn thoả, cũng ko nên đưa lên đây làm j. Mang tiếng quá. Đồ đt cũng khó lại cũ, ở nhà mình nó hót ầm ĩ thế mà.... Cũng khó, tối qua về quê có vc mấy cu e nó tẩn riệu ghê quá, h mí tỉnh:)

Đây là 2 đôi e đã chơi, 1 đôi đã thay gân ở việt hùng sg 1 đôi đã thay gân, đôi thay gân nghe lại căng tiếng. Bas gọn gàng:)
Cứ loa đài là lại thất mẹt lão, cháu hỏi khí không phải cái đôi BÁT 40 kia lão có cho cháu CHECK trước dc ko? ỔN ÁP mà ngon nữa là cháu QUẤT luôn =))

Beliti

[Tịch thu bằng lái]
Mà cái dàn thiên lý nhà anh nó đã đi vào ổn định chưa :))
Ổn rồi..... hôm đấy nó sập trượt. Hú cmn hồn, vẫn nhò Chú tìm cho 1 đôi bose và 1 Ampli đẹp để cả nhà nghêu ngao nhá.... há há

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Cứ loa đài là lại thất mẹt lão, cháu hỏi khí không phải cái đôi BÁT 40 kia lão có cho cháu CHECK trước dc ko? ỔN ÁP mà ngon nữa là cháu QUẤT luôn =))
Mời e qua anh ngó hàng! Ôi mết man ủi ôi mết man:) chú sa vào đèn là ốm.

dienlanh2810

Xe buýt
Mà B3 này nếu cụ chưa va vào nhiều mà cụ không ngại thì cứ zalo em chỉ cho nhé, vì nó có cả hàng đểu đấy, con trên ảnh của cụ vẫn là đời treble nhỏ, đời treble to giờ có khi cũng phải gần chục triệu, em còn có loại nó giống từ hình thức đến tem lưng, khác mỗi cái tem mặt thay cái tem mặt vào thì thợ chưa va vào cũng bị chơi như bình thường mà giá mềm hơn rât nhiều đấy .
con này thằng bạn e nó đánh cả mớ từ bên anh tập về

hungcuong02x1

Xe tải
Em đang muốn mua một chiếc đồng hồ trên Ọp tự dưng có vụ này thấy ghê ghê. Có cụ nào hiểu về đồng hồ giúp em với. Đội ơn các cụ.
Riêng cái thứ này, cụ muốn rẻ mà ngon thì amazon hoặc jomashop nhé. OF vẫn còn những người chơi rất hay nhưng ko nhiều ;)

Pho tu nơ

Xe hơi
Giờ e mới vào hóng được vụ này @@ bảo sao nãy đăng bài thấy mọi người bình luận khiếp thế :D

chemotech

Xe điện
Em quên không nói rõ là hàng like new fullbox thôi không phải hàng mới nguyên seal cụ ợ

https://nhattao.com/threads/list-loa-khung-devialet-b-o-vifa-bose-day-a.8066145/

Link đây cụ, đồng chí này buôn loa cũng khủng lắm toàn Phantom với Beosound 2 cũng same same tầm tiền đấy của em MK2
Đồ cũ họ nhập rẻ thì bán rẻ thôi cụ, không lẽ bán đắt như đồ mới? Người bán có bao giờ nhầm đâu cụ?

Trạng thái
Thớt đang đóng