[Đã bán] Thanh lý laptop Sony Vaio 15.6 inch

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
2,200,000 VNĐ

HH1993

[Tịch thu bằng lái]
hơn củ cho cái laptop I5, SSD, màn hình đẹp như gương, pin vẫn còn hoạt động, tăt mở máy 30 giây thì còn như nào nữa, ra shop nó bán 5tr chắc gì đã bằng
À thì tôi nói vậy. Vì bán gì trên này cũng bị chê. Nhưng thực sự thì dòng chíp M 3 số còi lắm bác. Còn ssd bác giữ lại kiến hhd lắp vào là hợp lý.

Kunkute997

Xe hơi
À thì tôi nói vậy. Vì bán gì trên này cũng bị chê. Nhưng thực sự thì dòng chíp M 3 số còi lắm bác. Còn ssd bác giữ lại kiến hhd lắp vào là hợp lý.
hơn củ mua thinkpad x220,230,240 ngon gấp tỉ lần cái chip M3 3 số này cụ ạ!

EPL

Xe tăng
Đúng là khó bán thật các cụ ạ, nhiều cụ muốn ship về tình thì em ngại ship, em thanh lý cho đỡ chật nhà thôi giá rổ không quan trọng, em hạ còn có 1 tr thôi cũng không trôi, cao thì kêu đắt, thấp thì sợ có lỗi gì mới bán rẻ, ra hàng thì lắp cái ổ cừng Samsung như máy em cũng 1 tr rồi, I5- SSD, mọi chức năng hoạt động không lỗi lầm, chạy nhanh chả kém gì máy vp em đang dùng mà vụ thanh lý này mất tg trả lời tin nhắn quá nên em thôi, giải tán vụ này, Close làm việc khác, tks các cụ quán tâm chém gió cho vui,

Khải trân72

Xe hơi
Đúng là khó bán thật các cụ ạ, nhiều cụ muốn ship về tình thì em ngại ship, em thanh lý cho đỡ chật nhà thôi giá rổ không quan trọng, em hạ còn có 1 tr thôi cũng không trôi, cao thì kêu đắt, thấp thì sợ có lỗi gì mới bán rẻ, ra hàng thì lắp cái ổ cừng Samsung như máy em cũng 1 tr rồi, I5- SSD, mọi chức năng hoạt động không lỗi lầm, chạy nhanh chả kém gì máy vp em đang dùng mà vụ thanh lý này mất tg trả lời tin nhắn quá nên em thôi, giải tán vụ này, Close làm việc khác, tks các cụ quán tâm chém gió cho vui,
khổ thân cụ, bán cũng kg xong :D

EPL

Xe tăng
khổ thân cụ, bán cũng kg xong :D
Có gì đâu mà khổ cụ, giao lưu vui thôi giá rô quan trọng gì, em thình thoảng thanh lý trên này cái gì cũng rẻ hơn chất lượng, vì đồ không dùng đến để chật nhà, ngại mỗi cái mất tg gian thôi nhưng chém gió trên này cũng vui

Trạng thái
Thớt đang đóng