[Cần bán] Thanh lý 3 bộ ly xoay uống rượu Whisky

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
130 VNĐ

Mr Ham choi

Xe buýt
Vãi chưởng cụ chủ, lúc đầu 3 bộ giờ lên thanh lý 30 bộ kk

tuvdc

Xe tải
Các cụ cho em hỏi tại sao cái ly này phải làm lồi cái mít ra như vậy nhỉ? Tất nhiên chỗ lồi ra kia là để xoay nhưng xoay có tác dụng gì vậy an
Cụ nào cho em xin ít ý kiến được không ạ

Giường tre

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi tại sao cái ly này phải làm lồi cái mít ra như vậy nhỉ? Tất nhiên chỗ lồi ra kia là để xoay nhưng xoay có tác dụng gì vậy an
Theo ngu ý của em thì đít lồi buộc các cụ phải thường xuyên cầm trên tay. Nếu đặt bàn thì ly có thể bị trượt, trôi đi. Do hạn chế đặt xuống bàn nên sẽ phải uống nhiều hơn, say hơn, vui hơn… :((:((:((

LinhSau

Xe máy
Khi thưởng thức rượu Whisky, người uống thường đưa mũi của mình vào trong miệng ly ngửi rượu để tận hưởng được hương thơm của mỗi loại, nên ly nghiêng sẽ tránh được việc rót rượu đầy ly. Mặt khác, việc thiết kế đáy lồi giúp đáy ly tiếp xúc ít nhất với mặt bàn, hạn chế việc ly rượu lạnh bị truyền nhiệt từ mặt bàn. Ly xoay tròn dễ dàng, giúp người uống có thể thư giãn khi ngồi nhâm nhi nghe nhạc, hoặc suy tư, nghĩ về việc gì đó

Trạng thái
Thớt đang đóng