Hội xa xứ Thành lập quỹ hội xx

THỎ NON

Xe tải
Đợt tới em dăng ký thành viên em đóng luôn ạ

BALTIC

Xe container
Em đang thích món thỏ non quay ròn đây, cụ đóng quĩ thì đóng luôn đi, đăng ký sau cũng được

Lắm Nhọt

Xe hơi
Không phải rượu mà là rượu ngoại.

BALTIC

Xe container
Chánh bị truy sát lọ cồn ác quá, cả âm dương binh như này phải em em đếch chịu nổi, thà gửi xừ đi cho xong, nhje người!

Bó mạ tụt

Xe buýt
THÔNG BÁO
V/v: Sử dụng tiền quỹ hội

Kính gửi: Thành viên chi hội Xa xứ

Bắt đầu từ tháng 8/2012 đến nay em được các cụ, mợ chi hội tín nhiệm giao cho nhiệm vụ thu và giữ quỹ của chi hội.
Đến nay em đã thu và đang giữ tổng số gồm: 280 Euro và 3.640k VND ( ngoài ra cụ Supersoi đang giữ 50 Euro). Theo thống nhất từ trước quỹ Chi hội chỉ sử dụng duy nhất vào mục đích tham gia ủng hộ các chương trình từ thiện chính của diễn đàn do BĐH phát động hàng năm. Thực tế thì Chi hội cũng đã tham gia 1 số chương trình từ tiền đóng góp của các thành viên.
Tuy nhiên để việc sử dụng quỹ có ý nghĩa hơn nữa ngoài việc tham gia các chương trình từ thiện, em xin đề xuất 3 nội dung chính trong việc sử dụng quỹ như sau:

1. Tham gia ủng hộ các chương trình từ thiện chính của diễn đàn do BĐH phát động hàng năm.
2. Thăm hỏi, động viên gia đình các thành viên trong các dịp Hiếu, Hỷ với mức từ 500k - 1.000k ( Chỉ áp dụng với các thành viên đang ở Nước ngoài).
3. Trích một phần để mua áo SN diễn đàn lần 7 ( Chỉ áp dụng với các thành viên đang ở Nước ngoài).

Như vậy, việc thứ 3 sẽ thực hiện luôn trong dịp này, cái này có một phần lỗi do em vừa rồi bận nên không làm trước dịp SN được để có thể gửi cho các thành viên trước ngày SN của diễn đàn :D. Vì vậy kính mong các cụ, mợ sớm đăng ký số lượng, kích cỡ áo để em có thể đặt mua tại VP OTV, sau đó chúng em sẽ nhờ chuyển sang bên Đức chỗ cụ Tuấn Đạt hoặc cụ Supersoi ( các cụ sẽ có trách nhiệm chuyển tiếp cho mọi người).

Danh sách đăng ký áo SN lần 7

1. Tuandat: 01 áo nam size XL + 01 áo nữ size M
2. Laicanthan: 01 áo nam size L + 01 áo F1 size L
3. Supersoi: 01 áo nam size L + 01 áo F1 size S
4. Maxinh84: 01 áo nam size L + 01 áo nữ size L
5. Xe ngựa đời Hán: 01 áo nam size S
6. Bó mạ Tụt: 01 áo nam size L + 01 áo nữ size M
Thông báo !
E hiện đang giữ toàn bộ số áo của XX phần hải ngoại, số lượng bao nhiêu e cũng chưa rõ, vẫn nguyên đai nguyên kiện trong cốp xe.
Vậy kính đề nghị anh chị em đã đăng kí cho em xin cái Địa chỉ để em gửi ( PM vào hộp thư e).
Nhân đây xin chân thành cảm ơn lão Jo đã không quản ngại đường xa vác sang cho anh em bên này !
Thời gian gửi địa chỉ bắt đầu...
Tụt béo.

Thông báo !
E hiện đang giữ toàn bộ số áo của XX phần hải ngoại, số lượng bao nhiêu e cũng chưa rõ, vẫn nguyên đai nguyên kiện trong cốp xe.
Vậy kính đề nghị anh chị em đã đăng kí cho em xin cái Địa chỉ để em gửi ( PM vào hộp thư e).
Nhân đây xin chân thành cảm ơn lão Jo đã không quản ngại đường xa vác sang cho anh em bên này !
Thời gian gửi địa chỉ bắt đầu...
Tụt béo.
Trách nhiệm của chú nặn nề phết nhờ :)