Chi hội Thành lập hội magnus,mời a e magnus vào báo danh nào!

Đăng Thông

Xe hơi
Cụ nào bị cái vụ này chỉ em với. Tình hình là xe em mấy hôm nay đi đường trường thì nhiệt độ báo ổn định ở gần đến vạch giữa. Nhưng khi đi đường phố tắc thì lại lên quá vạch giữ. Có khí quá hẳn lên 1 vạch. Những lúc như vậy em tắt điều hoà đi khoảng 2,3phút thì nó lại giảm xuống.còn k tắc đường thì nhiệt độ vẫn ổn định.nước nôi em thấy vẫn đầy đủ. Cụ nào có cao kiến giúp em Vs ak? Em cảm ơn

aka

Xe tải
Cụ nào bị cái vụ này chỉ em với. Tình hình là xe em mấy hôm nay đi đường trường thì nhiệt độ báo ổn định ở gần đến vạch giữa. Nhưng khi đi đường phố tắc thì lại lên quá vạch giữ. Có khí quá hẳn lên 1 vạch. Những lúc như vậy em tắt điều hoà đi khoảng 2,3phút thì nó lại giảm xuống.còn k tắc đường thì nhiệt độ vẫn ổn định.nước nôi em thấy vẫn đầy đủ. Cụ nào có cao kiến giúp em Vs ak? Em cảm ơn
Mình cũng bị như vậy, mất rất nhiều tiền vào vụ này. Cụ ra gara bảo thợ tháo vệ sinh lại két nước là hết. Thời gian khoảng nửa ngày.

Đăng Thông

Xe hơi
Mình cũng bị như vậy, mất rất nhiều tiền vào vụ này. Cụ ra gara bảo thợ tháo vệ sinh lại két nước là hết. Thời gian khoảng nửa ngày.
Có nghĩa là sục rửa lại két nước hả cụ. Mỗi thế thôi thì làm sao mà mại hết nhiều ạ. Hi

aka

Xe tải
Có nghĩa là sục rửa lại két nước hả cụ. Mỗi thế thôi thì làm sao mà mại hết nhiều ạ. Hi
Lúc đầu do không có kinh nghiệm thay cảm biến nhiệt trong hãng...vv, không hết bệnh. Cụ về làm vệ sinh thêm đường ống nữa.

santafe_9999

Xe tải
Nhiều cụ nhăm nhe rời hội.
Em thì chiều mai mới ... bấm biển mới cho em nó.
Báo cáo cụ là em không rời hội đâu nhé. Dù đi magnus hay không thì tình yêu tình cảm em dành cho xe cho hội vưỡn như ngày đầu ạ.

santafe_9999

Xe tải
Uầy
Hôm qua em giới thiệu trên hội Danula rồi. Một số cụ đang ngâm cứu, nhưng có vẻ các cụ ấy sợ khoản xăng cộ nên vẫn còn run. Cụ cho cái SĐT để em bảo các cụ ấy liên lạc với cụ.
vậy cụ làm ơn thò tay vào túi quần, móc con "ây pờ" ra bấm giúp em mười một con số chút ạ. 01238336886. Đa tạ cụ.

santafe_9999

Xe tải
Cụ lên nhà duy linh mua lấy can nước súc rửa két nước ABpro (5lít) và can nước làm mát AB (mầu đỏ) mang xuống 315 nguyễn khoái em cường làm cho. Tất cả chỉ 2 tiếng là ngon.

Đăng Thông

Xe hơi
Cụ lên nhà duy linh mua lấy can nước súc rửa két nước ABpro (5lít) và can nước làm mát AB (mầu đỏ) mang xuống 315 nguyễn khoái em cường làm cho. Tất cả chỉ 2 tiếng là ngon.
Cảm ơn cụ nhiều nhé? Em đang sắp xếp ngày mai ngay kia xuống làm ạ

lamthaithinh

Xe buýt
Báo cáo cụ cả macnocadoi , cụ hai lamthaithinh , cụ ba, cụ bốn cụ năm .... tình hình do thừa xe nên em đang có ý định bán em L6 2.5 AT của em, không phải vì lý do không còn tình yêu với em ấy nữa mà vì không còn thời gian chăm sóc. Hơn tháng nay em để hầm chung cư (thời gian trước lượn suốt ngày nhưng từ hôm vợ cả em bầu bí nên cô í cũng chẳng thèm sờ đến con vợ lẻ của em nữa). Cụ nào có nhu cầu lấy hoặc giới thiệu cho người mua thì ới em, xe em giữ gìn, trau chuốt trên thớt này các cụ đều cũng biết rồi...cụ nào quan tâm ới em nhé. Thanks all
K có tg,để k cũng phí,xe của cụ,santafe_999 là 1 c xe rất ngon,chỉ thua của cụ Hải_75 về độ mới,còn đâu là hoàn hảo!nếu cụ nào có nhu cầu,lấy dc xe của santafe, thì là gặp may đấy!!