Thành lập hội Ford Laser Family (FLF) Club

Trạng thái
Thớt đang đóng

htlongbien

Xe điện
Nhìn các cụ ăn chơi mà thèm, em lại đang vò võ công tác xa nhà. Haizzzzz.....
Quan điểm của em hơi tham lam tý: Làm nhiều, ăn nhiều và phải.....chơi nhiều mới bõ chớ!

htlongbien

Xe điện
Chắc là bữa ọp hôm nay có nghị quyết đi ngoại tỉnh và lựa chọn ban đầu là Mộc Châu, cá nhân em thấy chương trình này hay đấy chứ!

Sau 4 ngày cùng nhà Ford đi em thấy phương tiện hỗ trợ này cực kỳ ý nghĩa đối với những chuyến vi hành, đó là bộ đàm cầm tay (tiện ích, hiệu quả và fun)

Trên đường đi có thể chia sẻ những thông tin cho tất cả mọi người ví như để chú ý điều gì, phát sinh bất ngờ gì và chém gió tưng bừng giữa các xe với nhau luôn (thậm chí dừng xe cũng có chuyện để kể)- xe dẫn đầu sẽ thông tin cho những xe sau phía trước thế nào, kinh nghiệm ra sao, nguy hiểm gì, dừng ở đâu....và như thế tính đồng đội sẽ được hiệu ứng và giá trị- chờ được đt di dộng thì đã xong rồi và cũng chỉ nhanh chóng gọi được 1-2 người.

Mọi người trong nhà FLF nghiên cứu đề xuất của em, chúng ta cùng mua mỗi người đăng ký 1 chiếc- giá trị khoảng 1,5 triệu gì đó 1 chiếc; và nghị quyết thống nhất thì mua trước khi đi ọp chuyến gần đây nhất!

dvc_hue

Xe buýt
Chắc là bữa ọp hôm nay có nghị quyết đi ngoại tỉnh và lựa chọn ban đầu là Mộc Châu, cá nhân em thấy chương trình này hay đấy chứ!

Sau 4 ngày cùng nhà Ford đi em thấy phương tiện hỗ trợ này cực kỳ ý nghĩa đối với những chuyến vi hành, đó là bộ đàm cầm tay (tiện ích, hiệu quả và fun)

Trên đường đi có thể chia sẻ những thông tin cho tất cả mọi người ví như để chú ý điều gì, phát sinh bất ngờ gì và chém gió tưng bừng giữa các xe với nhau luôn (thậm chí dừng xe cũng có chuyện để kể)- xe dẫn đầu sẽ thông tin cho những xe sau phía trước thế nào, kinh nghiệm ra sao, nguy hiểm gì, dừng ở đâu....và như thế tính đồng đội sẽ được hiệu ứng và giá trị- chờ được đt di dộng thì đã xong rồi và cũng chỉ nhanh chóng gọi được 1-2 người.

Mọi người trong nhà FLF nghiên cứu đề xuất của em, chúng ta cùng mua mỗi người đăng ký 1 chiếc- giá trị khoảng 1,5 triệu gì đó 1 chiếc; và nghị quyết thống nhất thì mua trước khi đi ọp chuyến gần đây nhất!
Thuê có phải là giải pháp ổn hơn không? Mấy khi xài bộ đàm, chả nhẽ đi đâu cũng mang theo để đàm nhau!

htlongbien

Xe điện
Em cũng có nghĩ tới phương án thuê; tuy nhiên......mời các cụ/mợ chém ợ!

Vâng, đã đi là phải mang theo- trừ lúc vô phòng... bác đờ vờ sờ nhía!

Chỉnh sửa cuối:

htlongbien

Xe điện
Qua thớt em không thể tả hết được tiện ích và hữu ích của nó khi anh em đi theo đoàn, ngắn gọn chủ yếu là fun và tiện tích; nhiều khi đi đoàn chạy nối đuôi nhau, muốn nhắc nhau về nguy cơ giao thông, về xxx chẳng hạn (qua mobile thì chuyện đã xong rùi)

"Dân play" xá gì mưa phùn- của mình dùng vưỡn chủ động và sướng cái tay- cái mồm nhứt!\m/

Em sẽ lập Website dịch vụ cho thuê đàm khi mình không dùng đến, cụ matmo có nhận thầu vụ này không? em sẽ tư vấn để thông thầu cho cụ:D

Translate

Xe hơi
Bộ đàm rất hữu ích trong các chuyến đi, nhưng với n chuyến đi tây bắc thì ko giải quyết dc vấn đề. Dưng e vẫn vote.

Tuấn Tâm

Xe tăng
Vụ bộ đàm ví dụ như hôm đi Hòa Bình e va cụ Chikien lạc nhau chứ gì , đi ngay đằng sau mà gọi đt ko kịp . Nhưng mua thì biết bao nhiêu cái cho đủ . Thỉnh thoảng thêm 1 cụ lại mua thêm 1 cái nữa à .

thaochicilon

Xe tải
Em up loạt phóng sự ảnh về lượt về của e và cụ htlongbien a....
Đoàn xe về theo đường HCM...

dvc_hue

Xe buýt
Vụ bộ đàm ví dụ như hôm đi Hòa Bình e va cụ Chikien lạc nhau chứ gì , đi ngay đằng sau mà gọi đt ko kịp . Nhưng mua thì biết bao nhiêu cái cho đủ . Thỉnh thoảng thêm 1 cụ lại mua thêm 1 cái nữa à .
Và bán Xe thì nhớ kèm bộ đàm có khi đươc giá các cụ hâỳ.

747

Xe tăng
dự kiến thư 7,cn mồng 8.9 tháng sau các cụ nhá. để nhà cháu làm cái lịch làm việc cho tháng sau phát. ko xin giờ là tháng sau chịu, ở nhà nhìn các cụ đi thôi. mà nghe cụ đu đủ nói đầu tháng 12 có hoa cải trắng muốt đẹp thôi rồi. hôm đó có khi em phải đi thuê bộ máy ngon ngon chụp mẫu mới đc.

Tuấn Tâm

Xe tăng
Có mỗi 1 ảnh mà cụ cụ Thảo bảo 1 loạt , hóng mãi mà chưa thấy cái nào nữa .

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
THÔNG BÁO

Kính các cụ, các mợ, nhà cũ của FLF đã đc 100 tầng, để đảm bảo an toàn e đã thiết kế và xây dựng căn hộ mới vào các cụ, các mợ chuyển qua nhà mới để sinh hoạt.

Translate

Xe hơi
Mừng nhà FLF có nhà mới, kính chúc các cụ, các mợ luôn đoàn kết và phát triển bền vững

Trạng thái
Thớt đang đóng