Thành lập hội Ford Laser Family (FLF) Club

Trạng thái
Thớt đang đóng

thaochicilon

Xe tải
Em xin post ảnh tiếp về hành trình...
Tạm biệt Huế mộng mơ, đoàn xe tiếp tục hành trình vào Đà Nẵng.
Đèo Hải Vân....

Còn đây là " tự sướng trên đỉnh đèo" ạ:

Khách sạn " L ON SEA HOTEL" em ngu tiếng anh chỉ ghi lại chữ mình đọc được thôi ạ

thaochicilon

Xe tải
Tên khách sạn trên đỉnh các cụ nhìn nhé không lại bảo em nói bậy, cụ Lâm xemuon bảo " cẩn thận không đọc nhầm" mà lại ....

2 anh em chụp trước lúc diễn ra gala gặp gỡ Ford 3 miền,

thaochicilon

Xe tải
Do em chụp bằng đt lởm nên chỉ chụp được ban ngày thôi ợ, buổi tối chụp không lên đc hình, để mai em up tiếp ảnh cho các cụ xem, các cụ xem xong bấm vào nút vodka cho e cho mã lực lên cao nhé...

Chỉnh sửa cuối:

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Vui tóa, đêm nay giao lưu tại ks lion nếu có fan cuồng nhà flf thì 2 cụ phải giữ sức khỏe đới ko lại cuồng theo fan lờ chít đới.

@htllongbien, cụ ghi lại lịch trình cụ thể của chuyến đi và sưu tầm name card của ks, nhà hàng đoàn đi qua. Đặc biệt lưu ý các ghi chú về chất lg, để khi nào thuận lợi nhà flf sẽ làm chuyến Nam tiến mới thỏa.

Translate

Xe hơi
E nghía qua nhà flf chút, thế mờ h bị nghiện nhà flf nên lót dép hóng. Công nhận nhà flf công nghệ dắt đầy người có khác, ảnh up ầm ầm, thông tin nhanh chóng. Iem là lính mới lên chưa có rượu để mời cụ cilon, nếu ko iem cho cụ có mờ say túy con nhà bà lúy.

htlongbien

Xe điện
E nghía qua nhà flf chút, thế mờ h bị nghiện nhà flf nên lót dép hóng. Công nhận nhà flf công nghệ dắt đầy người có khác, ảnh up ầm ầm, thông tin nhanh chóng. Iem là lính mới lên chưa có rượu để mời cụ cilon, nếu ko iem cho cụ có mờ say túy con nhà bà lúy.
Cảm ơn cụ về tình cảm dành cho FLF
Cũng có thể cụ là mem mới hay là âm dương gì đó- dưng mờ cụ ủn FLF là chúng em vodka cho cụ!

htlongbien

Xe điện
Vui tóa, đêm nay giao lưu tại ks lion nếu có fan cuồng nhà flf thì 2 cụ phải giữ sức khỏe đới ko lại cuồng theo fan lờ chít đới.

@htllongbien, cụ ghi lại lịch trình cụ thể của chuyến đi và sưu tầm name card của ks, nhà hàng đoàn đi qua. Đặc biệt lưu ý các ghi chú về chất lg, để khi nào thuận lợi nhà flf sẽ làm chuyến Nam tiến mới thỏa.
Vâng, cảm cụ luôn dõi theo và quan tâm nhắc nhở! FLF đi chúc chả thiếu bàn nào- kể cả OF cũng như OS; nhưng mà em và thaochicilon vưỡn cơ bắp lém!
Em và thaochicilon cũng có suy nghĩ không Nam thì ít nhất cũng Trung tiến các cụ nhà FLF ơi hầy!

dvc_hue

Xe buýt
Do em chụp bằng đt lởm nên chỉ chụp được ban ngày thôi ợ, buổi tối chụp không nên đc hình, để mai em up tiếp ảnh cho các cụ xem, các cụ xem xong bấm vào nút vodka cho e cho mã lực lên cao nhé...
Theo dõi ảnh trên con android nên giao diện không có vodka cho cụ. Khi nào cháu vào bằng pc cháu gửi Riệu cụ sau nhá!

htlongbien

Xe điện
Các cụ/mợ nhà FLF chuẩn bị xăng để đi off vụ 24-11 sẵn sàng hết cả rùi chứ ah!

Em tiếc đứt rụt vì không ở nhà để trưc tiếp ngồi hoan hỉ- chém sóng thần với các cụ/mợ được- Ngày hum đó truyền hình trực tiếp cho em đỡ chép miệng với nhé!

dvc_hue

Xe buýt
Các cụ/mợ nhà FLF chuẩn bị xăng để đi off vụ 24-11 sẵn sàng hết cả rùi chứ ah!

Em tiếc đứt rụt vì không ở nhà để trưc tiếp ngồi hoan hỉ- chém sóng thần với các cụ/mợ được- Ngày hum đó truyền hình trực tiếp cho em đỡ chép miệng với nhé!
Cụ chủ tịt và cụ thaochicilon cứ làm tròn trách nhiệm bà con nhà FC 3 miền. Bọn cháu sẽ tường thuât để các cụ khoe vs hoọi ếch, fò cụt, fe... nữa choứ. Nhà flf xây nhanh hơn kangnam style ruì đóa.

tayhogarage

Xe tải
2 cụ đi chuyến này coi như là tiền trạm luôn để có dịp FLF nhà mình tiếp bước các cụ nhá, em là em thèm rồi đới

dvc_hue

Xe buýt
Cảm ơn 2 cụ nhiều. Chơ mấy cụ/mợ có chộ quê iem điẹp khôông? Em cũng rất làm tiếc cho 2 cụ là chuyến đi gấp gáp quá, nên nhiều cụ trong đoàn chắc cũng tiếc lắm. Nhưng mà rứa thì mới có cớ mà quay lại hí!

Tặng cụ dvc Hue....
Cổng vào Đại Nội..

Con đường 23/8 trước Đại Nội - Ngọ Môn

thaochicilon

Xe tải
Tường thuật trực tiếp vòng chung kết " Ford đường xa, tiết kiệm tối đa"
8h00 sáng tập trung tại sảnh khách sạn LION SEA ĐÀ NẴNG, Các lái xe nghe phổ biến quy chế thi.

Lái chặng đầu tiên là đồng chí Đức escape..

Chỉnh sửa cuối:

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Điểm danh quân số ngày 24-11....

Chương trình dã ngoại Lâm Gia Trang - ăn trưa tại Quốc Phương Trại
Thành phần : Toàn thể nhà FLF, gấu, f1,f2... kháck mời, khách thích giao lưu ......
Kinh phí: Quốc Vương Campuchia tài trợ
Thời gian: 9h30 có mặt tại Big C Gia Lâm, cà fe chém gió, ngó nghiêng hàng hóa, 10h 30 tiến vào QPT thưởng lãm và đập 1 số thứ.
Kính mong các cụ, các mợ nhắn tin vào hotline xác nhận giúp cháu để nhà cháu bố trí đón tiếp cho chu đáo

HOTLINE: 098 663 8319

Chỉnh sửa cuối:

dvc_hue

Xe buýt
Điểm danh quân số ngày 24-11....

Chương trình dã ngoại Lâm Gia Trang - ăn chưa tại Quốc Phương Trại
Thành phần : Toàn thể nhà FLF, gấu, f1,f2... kháck mời, khách thích giao lưu ......

HOTLINE: 098 663 8319
Cụ đi-zai cho luôn cái bản đồ vị trí quán cà fe lên đây để còn biết chỗ mà đỗ xe. Cụ nào đã uống ở đó thì hướng dẫn cho anh em biết cách đi nhá. Mong gặp các cụ mợ.

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Nhà mình tập trung tại BIG C Gia Lâm nên chỗ đỗ xe thoải con gà mái, các cụ các mợ nhé.

Cụ đi-zai cho luôn cái bản đồ vị trí quán cà fe lên đây để còn biết chỗ mà đỗ xe. Cụ nào đã uống ở đó thì hướng dẫn cho anh em biết cách đi nhá. Mong gặp các cụ mợ.

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
2 cụ nhà Ford đã chuẩn bị nghỉ ăn trưa chưa đới ợ.

@Cilon ơi, e xin phép cụ đc mời gấu nhà cụ tham dự ộp vào ngày mai, ý cụ dư lào cho e bít để e đt cho mợ và sắp xếp người qua rước ợ.

Translate

Xe hơi
Cảm ơn các cụ đã mời em vodka. Nhà FLF bận rộn quá, chương trình kín mít cả. Có chương trình từ thiện nào các cụ cho em đánh đu mới nhé.

zic.zac

Xe đạp
E mạnh dạn có một thắc mắc nho nhỏ, cụ Chủ tịch FLF mang mấy cái áo mà cam đi chuyến này ạ?

Trạng thái
Thớt đang đóng