Thành lập hội Ford Laser Family (FLF) Club

Trạng thái
Thớt đang đóng

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
Em đính luôn thớt này lên trang 1 ah (b)

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Ối những cái mông yêu dấu, em nào em đấy mông ra mông nhìn sướng cái mắt thật đới. Cụ Từ Từ chụp ảnh đẹp quá, đạo diễn ảnh thật pro.

Càng nghía mà em càng thấy buồn vì ko tham gia đc, nhìn cả nhà ai cũng hồ hởi và vui tươi thế kia thì e dự rằng chuyến tiếp theo sẽ là 1 ngày ko xa :D

Củm ơn các Cụ, Mợ đại gia đình nhà Laser, củm ơn riệu của cụ Hát tê :D riệu cụ uống hay quá, nên tối qua, sau khi cưa thêm vài chén nữa, em lơ mơ hẳn. Không post ảnh kịp.

Đúng khẩu hiệu, Cứ từ từ mà mần, em sẽ post dần ah:

FLF - Offline Đại Lải, nhân dịp 20/10/2012

..............

matmo

Xe tăng
Cảm ơn cụ "Cứ Từ Từ" cho cháu được xem ảnh hội FL hoạt động dã ngoại!
Tiếc là đã không tham gia te phướn với các cụ/mợ được!

Cứ Từ Từ

OF vì cộng đồng
@ Cụ Ơ đẹp zai: EM cầm theo cục gạch, dưng mải chém với các cụ FLF, nên chỉ rút ra được vài lần, ảnh mộc nguyên bản, chỉ resize rồi post, có tấm nào ăn may trông được 1 tý là nhờ các Cụ, các Mợ nhà mình ai cũng rạng ngời, ai cũng tình, hehhh

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Cụ lại khiêm tốn rùi, chơi film bây h là giàu có lém đới, cái giàu ở đây là giàu kinh nghiệm, giàu đam mê.... chứ như e đây mấy số cũng bập bẹ bắn phá đc chút, dưng mà cầm máy phim thì chịu chết mặc dù vẫn thích những lúc nên cò, những tiếng kêu màn chập.

Bẩm cụ. nhà cháu ko dám ạ. chỉ là thích chơi mà ko có tiền mua máy số. film thì toàn chơi loại outdate cho nó rẻ ạ. được cái chụp máy film nghe màn chập và lên cò sướng hơn máy số ạ. thích thì scan xong vẫn mông hàng qua photoshop được ạ.

Chỉnh sửa cuối:

dvc_hue

Xe buýt
Củm ơn các Cụ, Mợ đại gia đình nhà Laser, củm ơn riệu của cụ Hát tê :D riệu cụ uống hay quá, nên tối qua, sau khi cưa thêm vài chén nữa, em lơ mơ hẳn. Không post ảnh kịp.
Em xin tải lên mấy tấm mà em chụp, có edit 1 tẹo, riêng bức 2vc bác Thịnh em không làm gì ạ. Ai cần tấm nào, báo em gửi email trực tiếp. Em và 2 F1 rất vui được tham gia cùng các cụ/mợ. Bọn nó chơi suốt chả ăn gì. Lên xe thì vùi. Chiều tối ăn thun thút!

Ảnh cũng chưa được đẹp, mong các cụ/mợ thông cảm. À, thấy trong members nhà mình có vài cụ cao thủ photographers, khi nào ta lại off theo chủ đề ảnh nhé!

Chỉnh sửa cuối:

ku_tom

Xe máy
E thấy cụ chủ tịch lần nào ọp cũng Mặc áo màu cam này nhỉ? E nhìn là nhận ra ngay!
Ah. Giá mà các cụ up ảnh, ghi chú thêm cái nik bên cạnh thì mọi ng dễ hình dung hơn ạ.

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
E thích cụ chánh rùi đới, bữa nào e cũng cầm theo viên gạch hầu cụ để học tập cụ chút kinh nghiệm. Dưng mờ nếu ko ăn may đc như cụ là em cóc thèm thích cụ nữa :D

@ Cụ Ơ đẹp zai: EM cầm theo cục gạch, dưng mải chém với các cụ FLF, nên chỉ rút ra được vài lần, ảnh mộc nguyên bản, chỉ resize rồi post, có tấm nào ăn may trông được 1 tý là nhờ các Cụ, các Mợ nhà mình ai cũng rạng ngời, ai cũng tình, hehhh

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Tình là tình tình tang, tang là tang tính tình, cụ mợ nhà ta đẹp đôi như răng với môi. Sau loạt ảnh bồi tiếp này nữa em thích nữa, thôi nhìn ai cũng oằn tà là hoành thế này em đi chít đây......

Em xin tải lên mấy tấm mà em chụp, có edit 1 tẹo, riêng bức 2vc bác Thịnh em không làm gì ạ. Ai cần tấm nào, báo em gửi email trực tiếp. Em và 2 F1 rất vui được tham gia cùng các cụ/mợ. Bọn nó chơi suốt chả ăn gì. Lên xe thì vùi. Chiều tối ăn thun thút!

Ảnh cũng chưa được đẹp, mong các cụ/mợ thông cảm. À, thấy trong members nhà mình có vài cụ cao thủ photographers, khi nào ta lại off theo chủ đề ảnh nhé!

Các bác có ảnh của gia đình em gửi đến email dvc.hue@gmail.com cho em với.

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Cụ Xe Mượn có quả tóc gầu nhỉ, nhà ếch ai cũng có style rất riêng, bữa ni nhà ếch ọp ẹp e xin đc qua giao lưu học hỏi cái hay cái tốt và cái cách tạo style của nhà ếch cụ nha.

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Cụ chủ tịt chạy đi mua rượu để ngâm chuẩn bị cho chuyến sau rùi hay seo mờ ko thấy mẹt đây nhể??? Qua ảnh cụ giới thiệu cho những member nhà FLF hôm qua ko tham dự đc biết những cụ, mợ mới gặp nhà FLF lần đầu đê.

htlongbien

Xe điện
Em đính luôn thớt này lên trang 1 ah (b)
FLF trân trọng cảm ơn sự quan tâm và chia sẻ của cụ Chánh đến gia đình FL chúng em. FLF sẽ luôn hoạt động với tiêu chí, slogal: "Đoàn kết - Gắn bó - Thân thiện - Thắm tình bằng hữu" đúng nghĩa là một "gia đình- Ford Laser Family"

Chỉnh sửa cuối:

htlongbien

Xe điện
E thấy cụ chủ tịch lần nào ọp cũng Mặc áo màu cam này nhỉ? E nhìn là nhận ra ngay!
Ah. Giá mà các cụ up ảnh, ghi chú thêm cái nik bên cạnh thì mọi ng dễ hình dung hơn ạ.
Cảm ơn mợ, cháu đọc không kỹ nên cứ "lao vào rừng mơ bắt con tưởng bở" mợ khen là lần nào ọp cũng thấy đẹp giai hơn.
Bá cá mợ là tài sản vật chất hiện nay cháu có của OF cũng chỉ 2 cái áo, 1 cái mũ, 1 cái ô và logo thôi hự- ngoài ra tinh thần và tình cảm thì dạt dào không đo được!

Tuấn Tâm

Xe tăng
bẩm các cụ. nhà em nghèo, dùng máy phim nên các cụ phải đợi lâu lâu, em chụp hết cuộn mới mang đi tráng và scan đựoc. hnay khoái nhất là đc ăn thịt nhím và uống rượu ong của cụ Thông. toàn thứ có gai ngọn, lại còn dựng đứng cả lên nữa chứ.
cụ ra hàng bảo họ cắt phim đi , chờ cụ chụp hết cuộn phim thì lâu lắm .

Tuấn Tâm

Xe tăng

Cụ CT nhà mình và cụ xemuon đang làm gì đấy , cụ cứ từ từ đừng can nhé .......

Rob Tran

Xe điện
Nhận tin nhắn của chủ tịch, e online đây. Công nhận các cụ FLF nhà mềnh ăn chơi quá. Chúc các cụ sức khỏe, và phong trào càng ngày càng mạnh; cụ chủ tịt càng ngày càng bốc đồng để phong trào lên, e kính mời cái cụ loanh quanh đây chén rượu!

tmlan

Xe tải
Nhìn ảnh hôm các Cụ off 20/10 mà thèm quá, từ giờ đến cuối năm nếu có off cụ htlongbien báo em sớm chút, em ở xa nên nhiều lúc báo sát ngày quá không xử lý kịp.

747

Xe tăng
Kiểu này chắc sang đầu tháng phải làm phát nữa đi cụ HT ơi. Ờ...lý do thì là...sinh nhật cái Tí, con ông Tèo ở...bản Mít chẳng hạn. miễn là có cái cớ để anh em "đàn đúm" là được rồi.
@cụ Cứ từ từ và cụ Xe mượn, khi nào có ộp rốt thì cho em ké càng với nhé. em mê món đấy lứm. tiếc là chưa có tiền làm con trai tân hoặc con jeep...nhìn các cụ mà thèm quá.

mocon

Xe hơi
Em chào các Cụ, Mợ FLF. Em là Wagoner hôm qua xin ké các cụ một góc trên nhà sàn đây.
Xin cảm ơn các Cụ, Mợ đã nhiệt tình giúp đỡ. Thấy các cụ rôm rả mà nhà em cũng vui lây.
Tiếc là em hơi kém khoản aMen nên ko dám bon chen cùng. Em xin góp ít ảnh chộp vội.
1. Vợ 2 của cụ nào?

2. Gái nhà cụ nào xinh quá.

3. Làm Giai nhà em cứ ngẩn ngơ.

4. Ngơ ngẩn

5.

Chúc các Cụ, Mợ và gia đình dồi dào Sức Khỏe, Vui Vẻ, Thành Công.

Trạng thái
Thớt đang đóng