Chi hội Thành lập Hội Corrolla Altis

Bóng Chày

Xe lừa
tóm lại là cụ chốt giờ và địa điểm đê
Bẩm các cụ sáng thứ 7 e vẫn còn phải cong mông đi kiếm tiền để kiếm bát phở các cụ ạ đâu có sướng zư các cụ đâu, 6* ăn sáng hả cụ 8-}, e cũng mới thử 5* thui, một khi các cụ thik e chiều ngàn sao luôn :))

min khờ

Xe tải
tóm lại là cụ chốt giờ và địa điểm đê
Ơ hay, cụ là chủ tịt, cụ lại ở HN, e thì vưỡn lang thang xa tít mù tắp HD lận mà cụ lai bắt e sắp xếp địa điểm thế nhỉ, thời gian thì chắc đầu giờ chiều e có mặt ở HN. mong các cụ cứ sắp xếp ở trển đi, có gì te ne phôn cho e, e sẽ về hầu các cụ ngay :-bd

PhuongDong

Xe tăng
Cụ min cầm danh sách của cả hội đã gửi lại cho chủ tịch và anh em đâu ?

min khờ

Xe tải
Cụ min cầm danh sách của cả hội đã gửi lại cho chủ tịch và anh em đâu ?
Lạ nhêy, sao cứ đổ hết cho iêm thế, iêm nào có tội tình giề đâu, túm lại các cụ cứ chốt phát xem chỗ lào ?? mấy giờ ??, a e nào có nhiệt huyết thì đến, thế cho nhanh. e nghĩ lại vẫn 4 cụ hôm trước :))

PhuongDong

Xe tăng
Lên xe là phóng, sao phải chốt. Cụ có thể có mặt ở HN lúc mấy giờ ngày thứ 7 là xong.

Bóng Chày

Xe lừa
nếu các cụ không có chỗ nào khác, em đành chọn chỗ cũ ở Điện Biên Phủ. Lý do: đỗ xe thoải mái, sờ mó nắn bóp các mợ, à quên đuôi em, thoải mái. Thời gian 9-11h sáng nhé. Muộn quá thì ăn uống gì.

Be Grace

Xe điện
em nghe tây đồn ..cụ Linh là " Thiên Vương Tửu " ...........

Bóng Chày

Xe lừa
Túm lại la tinh thần ọp ẹp của xác cụ rất kém. Có nhiều cụ tham gia các thớt về altis, corolla, gli vv nhung trả thấy mặt đâu cả. Chả lẽ nhận định của 1 cụ trên 4r trước đây là đúng rằng "toàn ông già mới đi corolla" nên ko có hứng thú ọp ẹp. Ok để em lập thớt vote "hứng thú" để lập các "tiểu nhóm hứng thú" của chi hội. Hiện nay em thấy có các nhóm hứng thú cỷa các cụ như sau:
1/ nhóm thích đàn ông
2/ nhóm thích shopping
3/ nhóm thích ă nhậu
4/ nhóm thích kỹ thuật ô tô
Như vậy em sẽ ngâm cứu xem đủ số lựong cụ/mợ để lập thêm một số nhóm, ví dụ nhóm thích phụ nữ , nhóm ghét phụ nữ, ...
Các cụ/mợ xem thế lào nha

Be Grace

Xe điện
hihihi..cụ Linh ơi ..thế hôm lay các cụ í ko cafe cà fao..và vuốt đuôi cụ ah ..................cụ Linh đừng lóng ...chuyện đâu còn có đó ..em nghĩ cụ nên thành lập danh sách thành viên chính thức nè..rồi ra điều lệ sinh hoạt của hội .....nên tổ chức offline hàng tuần hay hàng tháng ..các cụ là đàn ông với nhau ..ngồi trên bàn nhậu ..chén thù chén tạc rồi chém gió ..em thì thuộc nhóm thích đàn ông ( tất nhiên roài vì em có bị les đâu hihihi ) ..thích shopping ....thích ăn nhậu ...kỹ thuật oto thì em chịu chết ..như vịt nghe sấm ..nhưng nếu nghe thì vẫn nghe được ..túm lại là ...em ở xa quá ..em ko thể làm thành viên gương mẫu được ..chứ nếu ko ..em sẽ gương mẫu cho các thành viên khác noi theo ah

Bóng Chày

Xe lừa
bơ vơ gì đâu "mợ". vấn đề lúc nào "mợ" ra hn hẵng hay. trong đó chắc "mợ" chịu khó nhập hội sg dzậy nha
cụ chủ tịch bán bánh bơ với mình ..thôi roài ...ko welcome thì lại đi ra vậy ..chào cả nhà toy altis ..chúc các cụ vui vẻ ...

IMEV

Xe tăng
Hội này chắc toàn ông già ko thích nhậu chăng? Cái thớt có từ 2007 đến nay vẫn chưa có danh sách thành viên. Nhiều lúc em cũng muốn đăng ký nhưng chẳng biết đăng ký vào đâu, các cụ làm được danh sách thì chắc chắn ít nhất 2 mâm tham gia, em nghĩ vậy.

Bóng Chày

Xe lừa
Hiện nay có mấy ông già (kể cả em) đều thích nhậu... dưng mà mấy hôm nhậu chỉ có 4-5 ông cũng chán,... thế là cụ Phuongdong bảo phải mời thêm nhièu mợ cho nó "xôm"! Em cũng chưa biết "xôm" là ra sao hihi... có danh sách em sẽ PM cụ. Nếu cụ nhiệt tình chủ động theo dõi Thớt. Nếu cần em lập thớt mới "New Altis" chẳng hạn, kiểu như "New York" ấy
Hội này chắc toàn ông già ko thích nhậu chăng? Cái thớt có từ 2007 đến nay vẫn chưa có danh sách thành viên. Nhiều lúc em cũng muốn đăng ký nhưng chẳng biết đăng ký vào đâu, các cụ làm được danh sách thì chắc chắn ít nhất 2 mâm tham gia, em nghĩ vậy.

IMEV

Xe tăng
Vâng nếu có nhậu cụ PM cho em, ko vướng gì em sẽ có mẹt:D