Chi hội Thành lập Hội Corrolla Altis

PhuongDong

Xe tăng
min khơ nói:
Quà ji thế hả cụ Linh ơi :D có to hem ?
Em nghe giang hồ đồn là loại này nhỏ gọn, muốn dùng phải bơm lên, dài 1.7m.

PhuongDong

Xe tăng
Cụ Linh hôm qua lắp đuôi vào thấy thế nào, đi thấy xe bay bay không ?

potato_133

Xe đạp
ớ, thế cuối tuần vừa rồi có vụ gì không các cụ? sao iem chẳng thấy gì là sao?:-??

Bóng Chày

Xe lừa
mạng mọt dạo này chán quá, em chờ gần 30' mới vào đến đây, chắc mất 30' nữa mới hoàn thành phần hỏi đáp này. Số là em định lắp cái đuôi gió có đèn phanh trên cao để tăng sự rõ ràng của đèn khi phanh, hơn nữa trông xe cũng khỏe hơn. Đã ra Mợ Minh ở Trần Khát Chân nhưng đến phút cuối hàng xấu quá. Vì vậy em bỏ tiền lại chạy lấy vợ 2!!! Đùa thôi, em yêu cầu mợ Minh đó lấy hàng khác, trực tiếp đi sơn cho em cho ló đẹp. Em cứ để tiền ở đó, hôm nào ra em tính lãi qua đêm ngân hàng, chi hội minh đi ọp. Có đuôi gió cái, em phọt lên hầu các cụ ngay. Đợt đi Malay và Indo có nhiều ảnh hay nhưng trả làm phóng sự hầu các cụ được vì rất khó vào otofun. Min mod đi đâu hết rồi các cụ ơ
Cụ Linh lắp đuôi gì thế ? phọt vài cái ảnh cho a e chiêm ngưỡng phát xem lào =P~

min khờ

Xe tải
Bộ này chính là bộ hôm nay e nói chuyện với cụ rui đấy, chỉ cân cắm rắc và thêm 2 cục balllas cụ ơi. Có gì pm e, duylinh báo giá nhiêu hả cụ ?

min khờ

Xe tải
Đèn độ

em thấy không đẹp. cụ xem thêm ở đây thế nào?
http://www.alibaba.com/trade/search?SearchText=angel+eyes+for+corolla+altis&Country=TW&CatId=0&IndexArea=product_en&fsb=y&viewAllCategory=
và đây:
Bộ này chính là bộ duylinh đang lắp đây cụ. Thâm chí còn ko có led daylight nữa
http://www.angeleyesheadlight.com/angeleyesheadlightProduct.php?model=1
Giá cua bộ ở malay là khoảng $250
bộ này chính là bộ duy linh đang lắp đây cụ

min khờ

Xe tải
Dưng mà có sáng không cụ ơi?
Đọc cua DL chả hiểu gì cứ pha pha cốt cốt
Bộ này nếu cụ chỉ dùng để chơi bời ở thành phố thì ok, nhưng cụ hay đi xa đêm thì e nghĩ ko đi được đâu, bộ này gồm có một bi xenon Cos (ko có Far), một đèn Far Halogen như đèn hin, hai vòng Eagle eyes ở mỗi bên chóa halogen và xenon (chính là 2 vòng led chụp bên ngoài), một dải led daylight kiểu audi. nói chung hình thức thì đẹp nhưng chất lượng ánh sáng để đi đêm thì kém, và dùng một thời gian sẽ bị ố vàng Far. xác định độ để cải thiện ánh sáng lên thì e nghĩ ko nên. (thằng bạn e đã dùng thử và đưa ra nhận xét). chúc các bác có lựa chọn sáng suốt :)

PhuongDong

Xe tăng
Cụ Linh đặt ở bển về đấy, không có bán ở VN đâu.

Bóng Chày

Xe lừa
Hàng của em cuối tháng sang Việt nam. Để em hỏi nó có tiẹn nó mua hộ cầm qua. Như vậy có cụ phuongdong va cu sangodep can 2 cai. 2 cai do de ca hop thi to lam, ma tháo hộp ra lại mất zin. đồ này made in Taiwan, có chất gì đó chống chói, chống nắng. Để em cũng hỏi hàng của em ở Sài gòn xem An Dương Vương có không. Chứ bảo hàng nó khiêng nhiều quá cũng ngại :)
Có cụ nào biết chỗ bán Táp lô con xe Altis 2011 ở đâu không? Em đang đi tìm mà không có (Giống cụ linhmc là ok đó)

min khờ

Xe tải
mạng mọt dạo này chán quá, em chờ gần 30' mới vào đến đây, chắc mất 30' nữa mới hoàn thành phần hỏi đáp này. Số là em định lắp cái đuôi gió có đèn phanh trên cao để tăng sự rõ ràng của đèn khi phanh, hơn nữa trông xe cũng khỏe hơn. Đã ra Mợ Minh ở Trần Khát Chân nhưng đến phút cuối hàng xấu quá. Vì vậy em bỏ tiền lại chạy lấy vợ 2!!! Đùa thôi, em yêu cầu mợ Minh đó lấy hàng khác, trực tiếp đi sơn cho em cho ló đẹp. Em cứ để tiền ở đó, hôm nào ra em tính lãi qua đêm ngân hàng, chi hội minh đi ọp. Có đuôi gió cái, em phọt lên hầu các cụ ngay. Đợt đi Malay và Indo có nhiều ảnh hay nhưng trả làm phóng sự hầu các cụ được vì rất khó vào otofun. Min mod đi đâu hết rồi các cụ ơ
Nghe giang hồ nó đồn là cụ mới có cái đuôi đuôi gì và bảo vác ra khoe a e mà hóng cụ mãi chả thấy gỉ nhở :-??