Chi hội Thành lập đội Tennis KFC

babykunkun

Xe buýt
cái ông ngồi cuối cùng dãy bên trái nick là gacon2005 à? Mỗi ông đấy e ko biết là ai
Đại cao thủ đấy chủ tịt ah...hôm qua bác photon chém gió cuốn đi mất đến vài 3 quả keke

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
Em được thằng cha HLV dạy bóng cho em bảo thế ấy là: " Vác cày qua núi", chả biết có đúng không nữa...:-?
Em học bóng toàn theo kiểu truyền miệng là chính. Nên vào trận các kụ nhẹ chân nhẹ tay cho em nhờ.
Thằng đấy nó dạy phủi rồi, kiểu đấy chỉ có chơi ái thôi :))
Động tác đó sai hết, chỉ có các cụ trên 60 mới chém kiểu đấy :D

CBR1000RRk7

Xe hơi
Em đến với hội chơi với tinh thần giao lưu học hỏi là chính, bia bọt là chủ yếu, huy chương phần thưởng không quan trọng. Nên mong các kụ không giấu miếng nghề hết sức chỉ bảo thêm để nâng cao trình độ. Em xin chân thành cám ơn.>:D<

Copra

Xe buýt
Em đến với hội chơi với tinh thần giao lưu học hỏi là chính, bia bọt là chủ yếu, huy chương phần thưởng không quan trọng. Nên mong các kụ không giấu miếng nghề hết sức chỉ bảo thêm để nâng cao trình độ. Em xin chân thành cám ơn.>:D<
Em nghĩ cụ cứ đề xuất trực tiếp với cụ gacoi2005 phụ đạo cho mấy hôm là ổn thôi. Cụ ấy có kinh nghiệm sư phạm mà.

heroesdaubu

Xe điện
Anh cờ to trình chiên nghiệt rồi%-(
Trong không khí hưng phấn tột độ của buổi luyện tập đầu tiên này, em đề nghị kụ Photon lần sau ra sân với trang phục chuyên nghiệp, bỏ ngay quả áo vàng Panama Made in Vietnam ở nhà để tăng độ chuyên nghiệp của đội;))
Bóng có thể oánh không hay nhưng Show-up là phải chuẩn:D
Buổi đầu ra sân thế này là chuẩn với 4 sets và 2 hộp bóng được các thành viên lần lượt vụt ra ngoài sân mất luôn.\m/
Hi vọng các lần tiếp theo, anh em mình cùng rút kinh nghiệm để đảm bảo tài sản của đội.:-bd
Quả bóng giá 25k, mất quả nộp ít nhất bằng ấy tiền mới đủ kinh đỡ phí:D

heroesdaubu

Xe điện
Cái hay của chua loét so với phụt bôn là éo thằng lào làm mình chấn thương được, đau toàn do tự mình gây ra thôi

Copra

Xe buýt
Cái hay của chua loét so với phụt bôn là éo thằng lào làm mình chấn thương được, đau toàn do tự mình gây ra thôi
Cụ lại chủ quan rồi. Hôm trươc em xem đánh giải có 2 chú đứng lưới mà một chú suýt lòi ngươi vì quả smash của đối phương đấy. Đấy là bên smash do trình non nên ko điều chỉnh được hướng bóng đấy nhé.

heroesdaubu

Xe điện
Cụ lại chủ quan rồi. Hôm trươc em xem đánh giải có 2 chú đứng lưới mà một chú suýt lòi ngươi vì quả smash của đối phương đấy. Đấy là bên smash do trình non nên ko điều chỉnh được hướng bóng đấy nhé.
Bắt lưới trình non hoặc ko tập trung cũng dễ chấn thương, quả ấy em nhường cả sân cho đối phương sì mát.

CBR1000RRk7

Xe hơi
Bắt lưới trình non hoặc ko tập trung cũng dễ chấn thương, quả ấy em nhường cả sân cho đối phương sì mát.
Thế kụ đã bao h chứng kiến 2 ông lên lưới tranh bóng trên mặt lưới, đưa cả vợt vào mặt nhau chưa? Ham bóng quá thì ko nói trước được điều gì cả.

dzuy1010

Xe tăng
Các cụ luyện công hôm nào đội Tennis GCC xin sang học hỏi nhé.

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Thế kụ đã bao h chứng kiến 2 ông lên lưới tranh bóng trên mặt lưới, đưa cả vợt vào mặt nhau chưa? Ham bóng quá thì ko nói trước được điều gì cả.
Khiếp, nguy hiểm thế này cơ ợ, đang định tham gia mà dư lày em sợ tóa :-ss

babykunkun

Xe buýt
Khiếp, nguy hiểm thế này cơ ợ, đang định tham gia mà dư lày em sợ tóa :-ss
Bóng đá trong sân lỡ có va chạm thì chỉ tay chân, ten lít này mà va chạm là có vũ khí sẵn trên tay, nghĩ lại thì rủi ro cũng cao đấy ah

sun10

Xe buýt
Cứ doạ nhau quá, đá bóng còn gãy chân, gãy tay như chơi, chưa kể đuổi nhau bụp nhau trên sân nữa ý chứ :) đánh tennis thì thỉnh thoảng mới có quả đánh vào người nhau thui, mà cũng nhẹ chưa đến nỗi ra sân theo phương song song mặt đất. Các cụ cứ luyện tập đều đặn khi nào qua được cửa gacon và anhct thì là đủ lông cánh bay ra ngoài giao lưu với các chi hội khác :)

Chimpanzeevn

Xe tải
Tennis thì không phải va chạm trực tiếp nên khả năng chấn thương do mình là chủ yếu. Còn bóng, vợt vào người, vào mặt là có nhưng ít. Tuy nhiên lúc bị thì ... ôi iem không nghĩ nữa đâu...

vuongnoi

Xe hơi
Cứ doạ nhau quá, đá bóng còn gãy chân, gãy tay như chơi, chưa kể đuổi nhau bụp nhau trên sân nữa ý chứ :) đánh tennis thì thỉnh thoảng mới có quả đánh vào người nhau thui, mà cũng nhẹ chưa đến nỗi ra sân theo phương song song mặt đất. Các cụ cứ luyện tập đều đặn khi nào qua được cửa gacon và anhct thì là đủ lông cánh bay ra ngoài giao lưu với các chi hội khác :)
Nghe cụ nói muốn mời cụ ra sân cho ae học hỏi tí! Còn qua được cụ gacoi2005 e dự là hội gà không đủ trình vì cụ ý có tố chất lại là dân trong nghề thể thao!
Còn cụ Anh cu to thì cũng tầm tầm như mấy ae thôi mà! Ke ke

Chỉnh sửa cuối:

scopion84

Xe tải
Nghe cụ nói muốn mời cụ ra sân cho ae học hỏi tí! Còn qua được cụ gacoi2005 e dự là hội gà không đủ trình vì cụ ý có tố chất lại là dân trong nghề thể thao!
Em mới xem anh Vú to đánh, chưa xem anh cu to đánh bao giờ, nhưng em nghĩ là đàn ông thì chắc chắn là "Cu to" hơn đứt "Vú to" rồi =))

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
Em mới xem anh Vú to đánh, chưa xem anh cu to đánh bao giờ, nhưng em nghĩ là đàn ông thì chắc chắn là "Cu to" hơn đứt "Vú to" rồi =))
Cụ gacon thì trình hơn anh em một bậc rồi, vì dân nghiên cứu thể thao có khác.
Còn a e thì tầm tầm như nhau, oánh vui - khỏe là chính, cứ giao lưu vui vẻ là ok, còn đánh độ thì còn xa lắm :D