Chi hội Thành lập đội Tennis KFC

JuneSun

Xe tăng
Thế đi xin học có phải chờ chực đạp đổ cổng sân ko hả a Vũ ;))

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
Con mụ Cờ to này cứ động cái lại phong với bì. Cờ to mà lên làm quan chức thì dân lại mỗm vờ í nhể?X_X
cụ chả hiểu: thời thế thế thời phải thế mà
cả xã hội ló thế, mình ko thế thì có mà người ta bẩu là dở hơi :))

hảicpmvn

Xe đạp
Nó mà đã xoáy thì mình đỡ xoay, không ngại

horsebattle

Xe buýt
Website
www.redevent.com.vn
cụ chả hiểu: thời thế thế thời phải thế mà
cả xã hội ló thế, mình ko thế thì có mà người ta bẩu là dở hơi :))
Có vụ nổ mìn ở NTH biết chưa? Muốn dở hơi hay muốn sập nhà? Có những việc phải tự biến mình thành dở hơi thì mới tốt đấy, thời thế thế thời mà ko biết lựa các cụ nói rồi "Cờ hó cùng cắn dậu" giống vụ NTH thì toi.:))

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
Có vụ nổ mìn ở NTH biết chưa? Muốn dở hơi hay muốn sập nhà? Có những việc phải tự biến mình thành dở hơi thì mới tốt đấy, thời thế thế thời mà ko biết lựa các cụ nói rồi "Cờ hó cùng cắn dậu" giống vụ NTH thì toi.:))
Câu chuyện ko liên quan, đấy là mấy đàn em của Luyện đấy, xã hội bây giờ còn nhiều lắm.
Nhận phong bì và ăn cướp bản chất giống nhau, mỗi tội địa vị và hành vi khác nhau thôi :))

smalldonkey

Xe tăng
Câu chuyện ko liên quan, đấy là mấy đàn em của Luyện đấy, xã hội bây giờ còn nhiều lắm.
Nhận phong bì và ăn cướp bản chất giống nhau, mỗi tội địa vị và hành vi khác nhau thôi :))
Đàn em của Van cưa bom đấy ... hừm hừm

vuongnoi

Xe hơi
Thế đi xin học có phải chờ chực đạp đổ cổng sân ko hả a Vũ ;))
Anh làm cổng chắc lắm không đổ được đâu, có đổ thì làm cái mới lo gì!
Đổ cổng được lên báo đỡ bao nhiêu tiền quảng cáo! Chú có biết trường thực nghiệm thuê làm đổ cổng trường biết bao nhiêu tiền không?

Copra

Xe buýt
Loa loa loa....
Tình hình là hôm nay em được chủ sân thông báo, sân buổi tối sẽ phải nộp tiền sân 6 tháng/1 lần. Do đó các cụ sẽ phải đóng quỹ luôn 6 tháng, tức trước mắt là 2 triệu đồng. Thứ ba tới chủ tịch thu tiền rùi nộp tiền sân nhé. Phần thiếu của em sẽ được nộp vào tuần sau nữa ah.
Kính báo!

vuongnoi

Xe hơi
Loa loa loa....
Tình hình là hôm nay em được chủ sân thông báo, sân buổi tối sẽ phải nộp tiền sân 6 tháng/1 lần. Do đó các cụ sẽ phải đóng quỹ luôn 6 tháng, tức trước mắt là 2 triệu đồng. Thứ ba tới chủ tịch thu tiền rùi nộp tiền sân nhé. Phần thiếu của em sẽ được nộp vào tuần sau nữa ah.
Kính báo!
Các cụ trong đội nhớ t3 mang tiền đi đóng nhé!
Đề nghị các cụ vào chốt lại danh sách, nhắn tin xác nhận qua số máy của tôi: 0984.336.336 vuongnoi, tên thật: Phạm Quang Vũ
Các cụ nhớ nói rõ nick, tên thật, số điện thoại nhé!

Chỉnh sửa cuối:

Thang Vietcom

Xe máy
Website
www.TechcomGift.com
Cụ lại chủ quan rồi. Hôm trươc em xem đánh giải có 2 chú đứng lưới mà một chú suýt lòi ngươi vì quả smash của đối phương đấy. Đấy là bên smash do trình non nên ko điều chỉnh được hướng bóng đấy nhé.
Èo ôi, thế hóa da nà nguy hiểm hơn là đứng làm hàng rào trong fut bôn hả cụ??? Em dọc một mạch thấy tinh thần của tẹc nít cũng máu ghớm, rưng mà chưa cầm cái vợt muỗi ấy bao giờ, nên hãi không rám tham gia

smalldonkey

Xe tăng
Èo ôi, thế hóa da nà nguy hiểm hơn là đứng làm hàng rào trong fut bôn hả cụ??? Em dọc một mạch thấy tinh thần của tẹc nít cũng máu ghớm, rưng mà chưa cầm cái vợt muỗi ấy bao giờ, nên hãi không rám tham gia
Nhanh khỏi chân đi ... E đang cân nhắc loại cụ ra khỏi danh sách đội bóng...

Các cụ oánh ở đâu, tầm mấy h ạ .. lúc nào e qua giao lưu chém gió tí nhá ..