Chi hội Thành Lập Đội Camry

phuong_hoang007

Xe tăng
[GMT];7515217 nói:
Hôm qua em đi, gặp mấy cụ đi Camry, nhưng không biết các cụ đấy trong hội mình không, nhìn nick thì không thấy quen, buồn thế!
Vậy kụ phải hú em chớ :) em tiên tửu đến cuối mờ ;))

quocchim

Xe buýt
Dạo lày không thấy mợ hót gân nhể :(( Không biết là chương trình cổ động ở Mỹ Đình sắp tới này thì AE ta có ý kiến ý cò gì chưa thế ự?????
Em số 45 chờ ý kiến chỉ đạo của các cụ :-?
Khi nào có ọp ẹp thì hú em với nhá, chờ mãi chờ mãi mà chẳng thấy đâu :((

[GMT]

Xe buýt
Website
www.facebook.com

phuong_hoang007

Xe tăng
[GMT];7529599 nói:
Cụ dùng nick khác hôm đấy à? Em tia xung quanh, không thấy nick cụ, mà cũng thể đông quá nên không gặp được cụ!
Em vẫn nick này mờ :)
Em ngồi cùng hội mec-bim hội LPC giao lưu hội bia rởm hội cún hội tuyên quang .... Nói chung em uốn với nhiều hội:)) thế kụ ngồi với hội lào ???

scorpjon8x

Xe tải
Có ai nhất trí với việc bầu hội trưởng lại ko , hay là làm buổi off gặp mặt nhau cái nhỉ rồi đến nơi thấy cụ nào nhanh nhẹn lại thạo về bên công đoàn lại hội trưởng , để mợ kia làm ko yên tâm còn tình yêu tình báo chồng con , làm sao mà quan tâm đến anh em đc , chứ ko làm gì thì chán lắm , cứ thi thoảng ngồi cmt dăm ba câu , trong khi các hội khác đoàn kết và rất hay đi off , chụp bao nhiêu hình , kém miếng khó chịu quá

Linhlovely

Xe tăng
Có ai nhất trí với việc bầu hội trưởng lại ko , hay là làm buổi off gặp mặt nhau cái nhỉ rồi đến nơi thấy cụ nào nhanh nhẹn lại thạo về bên công đoàn lại hội trưởng , để mợ kia làm ko yên tâm còn tình yêu tình báo chồng con , làm sao mà quan tâm đến anh em đc , chứ ko làm gì thì chán lắm , cứ thi thoảng ngồi cmt dăm ba câu , trong khi các hội khác đoàn kết và rất hay đi off , chụp bao nhiêu hình , kém miếng khó chịu quá
Off bầu Hội trưởng đi ạ!
E đề cử A Phuong Hoang ạ, mặc dù A ý chuẩn bị bán Cam cho E!:o)

quocchim

Xe buýt
Bác Phuong Hoang thấy năng nổ trên diễn đàn nhất. Em bấu 1 phiết cho bác Phuong Hoang.
@Bác Phuong Hoang: Bác nhớ để ý đến trường hợp của em đó nhóe :x

phuong_hoang007

Xe tăng
Off bầu Hội trưởng đi ạ!
E đề cử A Phuong Hoang ạ, mặc dù A ý chuẩn bị bán Cam cho E!:o)
Dạo này hot_gan bận vì em gái sắp cưới nên mọi người thông cảm:):)
3L đứng ra tổ chức 1 buổi vào tuần sau cho cả nhà đi :)

Bác Phuong Hoang thấy năng nổ trên diễn đàn nhất. Em bấu 1 phiết cho bác Phuong Hoang.
@Bác Phuong Hoang: Bác nhớ để ý đến trường hợp của em đó nhóe :x
Nên để 3L là tốt nhất :) em thề

[GMT]

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em vẫn nick này mờ :)
Em ngồi cùng hội mec-bim hội LPC giao lưu hội bia rởm hội cún hội tuyên quang .... Nói chung em uốn với nhiều hội:)) thế kụ ngồi với hội lào ???
Em ngồi với hội Hà Nam, Lào Cai, Yên Bái, Nghệ An... chắc đông quá nên không nhớ hết đc cụ nhỉ?
@ các cụ trong hội: Năm nay tình hình khó khăn, giao lưu giao kèo cũng hạn chế quá. Mong năm mới tình hình sáng sủa hơn, chứ như năm nay thì chết

Qtuan123

Xe hơi
Hì hì dạo này e đi làm bận quá ít lên đây, các cụ dạo này có ọp ẹp gì ko ợ. Cụ phượng hoàng hôm nào đi uống bia ới e với nha:D

scorpjon8x

Xe tải
tình hình là các cụ chẳng hăng hái gì cả , cứ thế này thì đến bao giờ mới off đc , mà con gái làm sao là hội trưởng đc , kể cả ko cưới xin thì cũng ko thể làm đc , chỉ làm hội phó hoặc kế toán thôi , chứ các em ý có nhậu như đàn ông anh em mình đâu mà để làm hội trưởng , em nghĩ là đến hôm giao lưu bầu hội trưởng xem xét tình hình thực tế và khả năng công đoàn của các quần chúng ưu tú sau đó bầu hội trưởng cũng ko muộn , thế này nhé , nếu các bác có nhu cầu off bầu hội trưởng thì hẹn gặp nhau cái đi , số em là 0918280101 , em tên là tâm , mọi người hay gọi là tâm lùn , mong các bác chủ động liên lạc để em lên kế hoạch đặt chỗ bầu hội trưởng hehe

trungbt

Xe đạp
tình hình là các cụ chẳng hăng hái gì cả , cứ thế này thì đến bao giờ mới off đc , mà con gái làm sao là hội trưởng đc , kể cả ko cưới xin thì cũng ko thể làm đc , chỉ làm hội phó hoặc kế toán thôi , chứ các em ý có nhậu như đàn ông anh em mình đâu mà để làm hội trưởng , em nghĩ là đến hôm giao lưu bầu hội trưởng xem xét tình hình thực tế và khả năng công đoàn của các quần chúng ưu tú sau đó bầu hội trưởng cũng ko muộn , thế này nhé , nếu các bác có nhu cầu off bầu hội trưởng thì hẹn gặp nhau cái đi , số em là 0918280101 , em tên là tâm , mọi người hay gọi là tâm lùn , mong các bác chủ động liên lạc để em lên kế hoạch đặt chỗ bầu hội trưởng hehe
=D> iem dong y voi Cụ, ọp ẹp mà để chị em thiết kế thì không tiện lắm, ọp để bầu đi cho a e còn có chỗ sinh hoạt chứ. Từ ngày kê lốp tham gia hội CAVE chả có hoạt động gì, :-s lém. Iem xin 1 chân nhé, cầm chân 0900266688

<:-P<:-P<:-Pđê..........................

quocchim

Xe buýt
Em thì em thề là em thấy bác nhiệt tình quá...... Ảnh nào cũng thấy bác này, karaoke thì bay cứ phải gọi là này :))
Bác làm luôn đi cho máu, mà nếu bác không làm thì bác cố gắng làm hội trưởng hội cổ vũ AE và hội trưởng hội giật dây cho các cụ chánh nhà mềnh đi ợ.
Em thì em chưa bao giờ được tham gia ọp ẹp với các bác nên háo hức quá....... Nếu được tham gia và tham gia được thì em xin dùng hết sức mọn của mình đóng góp cho hội ựa..... :x

Linhlovely

Xe tăng
Dạo này hot_gan bận vì em gái sắp cưới nên mọi người thông cảm:):)
3L đứng ra tổ chức 1 buổi vào tuần sau cho cả nhà đi :)

Thôi E xin A ạ, A cũng biêt đợt này E bận thế nào mào-+

scorpjon8x

Xe tải
tóm lại là các kụ chỉ nói thôi , tình hình thế này thì cũng đến tìm bến đỗ mới thôi :| , mai em nt từng người một trong list , xem ai trả lời lại thì còn mà ko thì coi như mất rồi =)))))))

quocchim

Xe buýt
tóm lại là các kụ chỉ nói thôi , tình hình thế này thì cũng đến tìm bến đỗ mới thôi :| , mai em nt từng người một trong list , xem ai trả lời lại thì còn mà ko thì coi như mất rồi =)))))))
Hiện tại số kia em đang bị treo :(( Cụ liên lạc vào số này giúp em ná 0983262688 Cám ơn cụ :x

tult

Xe hơi
Hot gân dạo này đang đi ở đợ à mà mất tích con chim trích thế

trungbt

Xe đạp
Iem đợi mãi mà chưa thấy Cụ nhắn tin:(, đấy cái đời không có số má nên bị động thế đấy~:> iem lại ủng hộ Cụ vụ lày, số iem đây nhá 0909266688. Cụ nhắn tin cái lịch ọp đi để a e mềng còn chiến chứ, án binh bất động chán thí:-& đời CAVE mà cứ như đời chuồng Gà ấy:D

conghoan772002

Xe hơi
Đúng rùi đóa! Em nghĩ nên bầu lại cho thành ban, bệ đoàng hoàng, cho tổ chức có quy củ hơn, không những chia ngọt sẻ bùi mà còn giúp đỡ nhau mọi chuyện... chứ để tình hình thế này thì chán quá. Mà muốn nhận người trong hội chỉ còn cách in logo dán thẳng vào mông vợ 2 là ok nhất ạ. Em xin có ối kiến vậy các cụ minh xét....