[Thảo luận] Thanh Hóa city: Tầm ảnh hưởng của OF cũng "hoành" phết!

dapvocaydan

Xe điện
Cụ phủ đầu làm xxx hãi hay là xxx nói lắp đới:))

ndkhoivtv

Xe tăng
Đúng là văn nhà đài, fun vãi, nhưng mà có vẻ chém gió hơi ác.:)) xxx2 ra sau mông cụ ngó biển số thôi, ngó quái gì cái Logo OF cơ chứ.:D
Cụ chả đọc kỹ gì cả, xxx2 ra sau ngó (cũng có thể là ngó cái biển số nhưng rồi lại thấy thêm cái gì đó nên mới quay lại lẩm bẩm...): "... lại bọn Ô... "phăn""!!!

Trận gió này to thật nhưng nhà cháu vodka Kụ cái :))
Cụ nhà đài chém ác phết nhẩy
Ờ ờ lại cái bọn Ô ... phăn
Lượn đi để anh kiếm thằng khác nhé, các chú toàn cãi thôi.
Hớ hớ... quả này thì các cụ nhầm to rồi. Thường khi nhà cháu có tật hay chém gió... nhưng riêng cái vụ này thì là nhà cháu tường thuật rất chân thực.

Nhà cháu thề, nhà cháu đảm bảo.

Thế này logo otofun sắp thành Bùa rồi cũng nên cụ nhỉ. Chả cần đến cái bùa có chữ V...lại thêm 3 vạch nữa :-|

billnantes

Xe container
đọc bài này của bác cũng thấy Fun phết

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Bác Chủ thớt chém gió kinh quá.
Ô tô phăn = > Ô tô phắn :21:

Tribute

Xe container
Cụ chả đọc kỹ gì cả, xxx2 ra sau ngó (cũng có thể là ngó cái biển số nhưng rồi lại thấy thêm cái gì đó nên mới quay lại lẩm bẩm...): "... lại bọn Ô... "phăn""!!!

Hớ hớ... quả này thì các cụ nhầm to rồi. Thường khi nhà cháu có tật hay chém gió... nhưng riêng cái vụ này thì là nhà cháu tường thuật rất chân thực.

Nhà cháu thề, nhà cháu đảm bảo.
Nhà cháu ứ tin là xxx2 nói câu đó, nhà đài làm ăn kiểu giề mà ko có tí hình ảnh âm thanh gì thì tin làm sao được, kể cả thề nhiều hơn cụ Băpbơ nhá.=))
PS: Được cái văn Fun nên vẫn vote.:x

ndkhoivtv

Xe tăng
Cụ phủ đầu làm xxx hãi hay là xxx nói lắp đới:))
Há há... thì đầu tiên cũng là vì bực rồi về sau nhân đà tiến tới nên nhà cháu dùng chiến thuật phủ đầu luôn mà! :))

Bác Chủ thớt chém gió kinh quá.
Ô tô phăn = > Ô tô phắn :21:
Nhà cháu mà thích "chém" thì đã chém nguyên cái thớt còn to hơn cái này nhiều nhá! :))

Nhà cháu ứ tin là xxx2 nói câu đó, nhà đài làm ăn kiểu giề mà ko có tí hình ảnh âm thanh gì thì tin làm sao được, kể cả thề nhiều hơn cụ Băpbơ nhá.=))
PS: Được cái văn Fun nên vẫn vote.:x
Cụ với nhà cháu ký hợp đồng vote dài hạn nhá... há há! :))

Mà cụ kể cũng quá ông Tào Tháo, lần này nhà cháu đảm bảo là đã... hạn chế gió máy hơn hẳn lần trước nhiều lắm đó. =))

sylilave

Xe buýt
Nhà bác là Ô Phăn thì mời bác PHẮN đi sớm cho nước trong để cháu còn lùa vịt nhá. Vod cụ hai quại. Chả có lúc nào đi xin được cái lo go OF. Nhà cháu định tự làm lấy một cái lo go OF. Không biết có phạm luật không ?

thule6

Xe điện

lambogi79

Xe điện
ô phăn nhà mình dạo này nhiều gió quá, toàn gió to các cụ nhẩy=))=))=))=))=)):))=))

Leo101

Xe tải
Website
wedecorvietnam.com
Bác này đi lại phía sau xe nhà cháu... ngó. Xong né nhanh về phía cái chú lúc đầu:

- ... lại bọn Ô... "phăn". (... lắc lắc cái đầu!?!). ... thôi.
Oài! Hôm đó em cũng vừa mới đi qua đó xong, mắng cho 2xxx ấy 1 trận. Dặn dò tử tế là lần sau gặp cái bọn đeo cái logo vàng vàng có chữ "phăn phăn" ấy thì lễ độ chút. Thế hóa ra các chú xxx cũng biết điều nhẩy. >:)

Sướng

Xe tăng
Kụ chủ bảo chưa thèm dút bùa ... vậy kụ vén cho em xem cái ... B ùa của kụ nó dư lào. :D

Happydrive

Xe tải
Em thấy cụ đi đúng cãi đúng thì ok nhưng cụ không nên có thái độ coi thường người thi hành công vụ (ví dụ như cụ dùng "MK")...

kienbinh

Xe điện
- Đi đứng thế hả? Làm ăn thế hả? Chán sống hả? MK... có nhìn thấy đang chạy nhanh, đằng sau còn bao nhiêu xe nữa kô? Nó mà đâm vào... thì sao?
Em kết nhất câu này :)).3x như ngậm hột thị =))

giangsuki

Xe ngựa
Em thấy cụ đi đúng cãi đúng thì ok nhưng cụ không nên có thái độ coi thường người thi hành công vụ (ví dụ như cụ dùng "MK")...
em nghĩ ai ở trong tình huống của cụ chủ thớt mà bình tĩnh, nói năng nhỏ nhẹ được mới lạ cụ ạ
chứ lúc đấy có văng thêm DCM .... hay cái gì hơn nữa cũng là bình thường

Mazda_TayBac

Xe buýt
Việc đầu tiên, nhà cháu ngồi im trong xe... hoàn hồn. 5" trôi qua, xong màn oánh mắt căm thù, nhà cháu kéo kính thò đầu, chỉ tay thẳng mặt gào lên:

- Đi đứng thế hả? Làm ăn thế hả? Chán sống hả? MK... có nhìn thấy đang chạy nhanh, đằng sau còn bao nhiêu xe nữa kô? Nó mà đâm vào... thì sao?
Nhà cháu khoái nhất câu này của cụ đó