[Funland] Thằng xe tải mất zại bỗng dưng để bà đâm vào mít

fundraiser

Xe container
Hôm truoc tại đường Láng. Đúng lúc em đi ngang qua. Bà này người bé bé mà đanh đá chửi bới kinh dị, bác xe tài tầm 4x điểm đạm hơn. Xong cả 2 được anh xxx vòng sang bên kia chỗ cầu ở chân cầu vượt để xử lý. Báo hại em phải đỗ nép để 2 xe này lách qua. Nhìn ko thấy thiệt hại nhiều mà nghe mợ này nói điếc cả tai mặc dù xe em cách âm cũng tốt. Xử lý kiểu này khéo bị giam xe cả 2. Mợ này làm kiểu nayd thiệt nhiều hơn lợi.

phuctapboiphan

Xe tải
Mình sai thì mình xin lỗi và đền, nhưng những việc va chạm nhỏ thế này đa phần người bị va chạm sẽ bỏ qua mà, ae vui vẻ bắt tay một cái là xong, nhưng nhiều thành phần hung hãn thật, nhẩy xuống hùng hổ bô lô ba la khiếp quá cơ, he he. Làm gì đc ai đâu.
Cháu cũng gặp không hiếm các bác thấy cháu đi chậm không khó chịu mà còn quay lại cười thông cảm nữa, lúc đó cảm thấy ấm lòng lắm.

phuctapboiphan

Xe tải
Mời CA cho chị sáng mắt.
Cháu thấy đời cứ ăn được là nó ăn thôi,chẳng ai tha cho ai được cái gì đâu, chị ấy cũng dọa báo công an để tự tin hơn khi to tiếng với anh xe tải mà, làm công an cứ như là ngáo ộp để dọa.Công an thì cả hai cùng thiệt nếu cụ đi ô tô như các cụ ở op đang nói đó.Nhìn thấy họ thì hai bên va chạm nên bắt tay nhau mà đi thôi cho nó lành không phải đi xin xe khổ lắm,
Một lần tầm 11h đêm tại ngà tư Đoàn khê cháu bị bọn đua xe nó vỉa xe cháu rơi cả tấm ốp phía trên thằng vỉa bị ngã xong phúc tổ cho cháu nó đứng dậy đi ngay vì công an đang đuổi. Công an họ lại kiểm tra xem xe cháu có sao không và nhanh nhẹn gọi cứu hộ giúp đến một gara cháu không quen . Kết quả hôm sau sửa chữa ở đó cháu bị mất kha khá mà vẫn phải về gara quen của mình để chỉnh lại,cho nên nhiều khi dọa người ta thì mình cũng chẳng hơn gì,ra đường thì mình về nhì cũng được ,gặp chí phèo thì coi như của đi thay người cụ nhỉ.

Em vừa nhận xét bên fb xong 'đàn bà lanh lảnh tiếng đồng, số không sát chồng thì cũng sát con'
Con mẹ này giọng cứ eng éc khó nghe thật.

Tuấn 3s

Xe tăng
Phải xem full clip thì mấy biết được. Em cũng bị ông Lếch xù dừng đèn mà không phanh, tay thì bấm điện thoại dẫn đến trôi xe va vào đầu xe em (chỗ đó đường hơi dốc). Ông ấy xuống còn tinh tướng nói em đi abc táng vào đuýt. Em mấy bảo anh dừng đèn đỏ, về số N và không phanh dẫn đến trôi xe va vào xe em. Anh cần em check cam cho mà xem. Thế là chạy luôn lên xe đóng cửa ngồi, em gõ cửa nói anh lớn tuổi hơn, xe nó có va chạm thì nói với nhau 1 câu rồi đi. Đây anh chạy cmnl lên xe ngồi như không có việc gì sảy ra.
Xe em nó thuộc loại trâu bò nên con Lex đó trôi chả việc gì, con đó mà va vào sedan thì chắc vỡ mắt calang nhựa.
Em cũng bị 1 fát như thế, mà thanh niên cơ, cũng im chả nói j xong đi luôn, đến chán. Trên xe còn có người lớn tuổi nữa mà...

kienvinh

Xe lăn
Phải xem full clip thì mấy biết được. Em cũng bị ông Lếch xù dừng đèn mà không phanh, tay thì bấm điện thoại dẫn đến trôi xe va vào đầu xe em (chỗ đó đường hơi dốc). Ông ấy xuống còn tinh tướng nói em đi abc táng vào đuýt. Em mấy bảo anh dừng đèn đỏ, về số N và không phanh dẫn đến trôi xe va vào xe em. Anh cần em check cam cho mà xem. Thế là chạy luôn lên xe đóng cửa ngồi, em gõ cửa nói anh lớn tuổi hơn, xe nó có va chạm thì nói với nhau 1 câu rồi đi. Đây anh chạy cmnl lên xe ngồi như không có việc gì sảy ra.
Xe em nó thuộc loại trâu bò nên con Lex đó trôi chả việc gì, con đó mà va vào sedan thì chắc vỡ mắt calang nhựa.
Kết luận là đi Lếch xù chưa chắc đã là người có cốt cách.

Hôm tôi trông người thân trong bệnh viện, có nói chuyện xã giao với gia đình giường bệnh bên cạnh. Bà cụ già bệnh nhân có con trai và con dâu vào thăm nuôi. Bà con dâu cứ khoe xe có cân bằng tự động, hôm sau đưa bà về thăm quê không sợ mệt đâu. Tôi thì không hiểu nhiều về xe nhưng qua các thông tin lượm lặt khác mà tôi không tiện kể ra đây vì nhiều quá, thì tôi đoán ông con giai bà bệnh nhân kia đi một chiếc Lếch xù.

Lát sau, vợ chồng về. Bà cụ nói chuyện: nó nợ đầm đìa ra ấy mà. Xe vay ngân hàng để đi giao dịch làm ăn…

PhongFood

Xe điện
Em cũng bị 1 fát như thế, mà thanh niên cơ, cũng im chả nói j xong đi luôn, đến chán. Trên xe còn có người lớn tuổi nữa mà...
Kết luận là đi Lếch xù chưa chắc đã là người có cốt cách.

Hôm tôi trông người thân trong bệnh viện, có nói chuyện xã giao với gia đình giường bệnh bên cạnh. Bà cụ già bệnh nhân có con trai và con dâu vào thăm nuôi. Bà con dâu cứ khoe xe có cân bằng tự động, hôm sau đưa bà về thăm quê không sợ mệt đâu. Tôi thì không hiểu nhiều về xe nhưng qua các thông tin lượm lặt khác mà tôi không tiện kể ra đây vì nhiều quá, thì tôi đoán ông con giai bà bệnh nhân kia đi một chiếc Lếch xù.

Lát sau, vợ chồng về. Bà cụ nói chuyện: nó nợ đầm đìa ra ấy mà. Xe vay ngân hàng để đi giao dịch làm ăn…
Bình thường thì em cũng chả sao, tham gia gt thì khó tránh khỏi va chạm nhỏ. Nhưng đây ông lái xe cũng nhiều tuổi rồi (khoảng 55 tuổi), em nói cho xem cam ht thì chạy mịa nó lên xe ngồi luôn, coi như k có việc gì sảy ra. =P~

Diep1979

Xe container
Cụ chủ giáp tết tập trung bán iphone đê 😝

Rivers

Xe container
Ôi những niềm đau :))

Tuấn 3s

Xe tăng
Bình thường thì em cũng chả sao, tham gia gt thì khó tránh khỏi va chạm nhỏ. Nhưng đây ông lái xe cũng nhiều tuổi rồi (khoảng 55 tuổi), em nói cho xem cam ht thì chạy mịa nó lên xe ngồi luôn, coi như k có việc gì sảy ra. =P~
Chắc họ ít khi gặp đc người bình thường, mà chỉ toàn gặp Lý Thông nên đâm ra rén ấy cụ. Kể cũng tội