::: Thằng Tây nó chửi em :(

xe beet

Xe buýt
cháu chạ biết tiếng anh nhưng thấy cái biển như là biển cấm chửi nhau với tây ý. hehe :69::69::69::69:

zen_teen

Xe tải
Vâng, em cảm ơn cụ. Của em ccungx đủ xài thôi

Được thế thì còn gì bằng ạ.

Lần sau em sẽ phọt cái này, câu này của cụ hay quá :))

Chuẩn phỏng cụ, không nói thì thôi, nói phải đanh thép, rõ ràng ý tứ. Em cho là cụ đang khen em. Em cảm ơn.

Cháu có cả phụ đề cho cụ đấy thây.

Em nhìn qua em lại tưởng cái mông. Cụ nhìn lại kỹ mà xem.

Cụ đích thị ở khu vực này rồi, hôm nào giao lưu với em đi :)
Em hay lượn lên các ngọc ngách trên đó thôi, chứ ko hay ở đấy;)) cụ rủ cụ Vòi giao lưu í, e đệ cu Vòi thôi ạ

OxIT

Xe buýt
Nếu đúng như lời bác tả thì người nước ngoài đó hoàn toàn đúng và có trách nhiệm. Tức là bác là người vô ý thức (trong trường hợp này thể hiện cho tính cách 1 quốc gia) . Lại còn mang đi khoe khoang trên diễn đàn ( Tư tưởng chí phèo ) .

xaunhatxahoi

Xe điện
Đường ven Hồ mưa trông lãng mãn nhờ
Khung cảnh hữu tình mà trao nhau lời Âu yếm thế cũng phải
Nhưng cụ mà chui vào cái đường đó là cố tình giả vờ ko nhìn thấy cái biển đấy nhé
Hôm nọ dối già em đi qua đây thấy cái chỗ nó sơn vẫn rõ hình cái xe con cụ ạ.

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Nếu đúng như lời bác tả thì người nước ngoài đó hoàn toàn đúng và có trách nhiệm. Tức là bác là người vô ý thức (trong trường hợp này thể hiện cho tính cách 1 quốc gia) . Lại còn mang đi khoe khoang trên diễn đàn ( Tư tưởng chí phèo ) .
Haizz, hôm nay mát giời mà cụ :)

Đường ven Hồ mưa trông lãng mãn nhờ
Khung cảnh hữu tình mà trao nhau lời Âu yếm thế cũng phải
Nhưng cụ mà chui vào cái đường đó là cố tình giả vờ ko nhìn thấy cái biển đấy nhé
Hôm nọ dối già em đi qua đây thấy cái chỗ nó sơn vẫn rõ hình cái xe con cụ ạ.
Khổ là em lại chưa đi vào đó, đường đang sửa chỗ cái dốc nên em lán sang để đi Phủ Tây Hồ.

Thằng Tây đúng
Thằng Ta sai
Thằng này đúng này :)), em fun tí cụ đừng giận em :))

luot_song

Xe điện
Mấy Cụ ofer ở Tây hồ chú ý em ngoài lề tý
Hôm nọ em có thấy một cụ, gấu, và f1 ngồi ở quán cà phê ven hồ đi 4b có logo fun. Chuyện là thế này F1 đòi đi pi pi (đi *** ấy) nhưng gấu cụ ý cứ bắt f1 tuột ra mà phun vào bãi cỏ nhưng f1 thì có ý thức hoặc là xấu hổ đòi đi vào trong nhà vệ sinh thế mà mờ ý vẫn cứ quoát tháo bắt f1 tưới bằng được ... bó tay

zen_teen

Xe tải
Em nghĩ cụ hơi nặng lời, cụ cap cũng chỉ Fun thôi, Diễn đàn cũng là nơi để buôn dưa lê bán dưa chuột, cũng ko nên hà khắc quá nó như thế. Tây có đủ thể loại Tây cụ ạ, nó cũng chẳng lịch sự như mình vẫn nghĩ đâu, nó cũng chửi mình luôn í. Khung đường đó e đi hàng ngày cái biển cấm oto nó treo làm vì thôi, chứ thực sự nó mà có ở đó thì nhiều nhà đang xây ở đó ko thể đưa xe tải vào đổ vật liệu xây dựng được. Mà chính các ông Tây bà Tây cũng phóng xe vèo vèo ở đấy nữa cụ ạ

3vach

Xe máy
tây hồ tây hồ, em chả bênh gì nó cả nhưng cụ sai lè, người tây nó là vậy tuy rất tôn trọng chủ nghĩa cá nhân + tự do đề cao nhưng khi thấy người khác làm sai sẽ tỏ thái độ, em thấy đó cũng là 1 thứ văn minh, mà nói thật cụ chỗ này là chỗ rẽ xuống dốc đung ko hôm em uống rượu baba quán ông jà rẽ xuống bị mấy chú cơ ôộng thịt phải gội đện nhờ vả mãi nó mới tha đấy ạ

xuanngoc

Xe tải
tình hình là cụ học tiếng anh ở đâu mà bắn ghế thế chỉ cho e với, e học mãi mà đến ngữ pháp cũng không xài nổi, đành chuyển làn sang học giao tiếp mà cũng không ăn thua .

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
tình hình là cụ học tiếng anh ở đâu mà bắn ghế thế chỉ cho e với, e học mãi mà đến ngữ pháp cũng không xài nổi, đành chuyển làn sang học giao tiếp mà cũng không ăn thua .
Mời cụ sang Lâm Gia Trang gặp cụ Vietvoiz, em mới tốt nghiệp khóa cấp tốc ở đấy xong :))

caodat5568

Đi bộ
bọn tây nó sợ giao thông của VN lắm

bes

Xe lăn

Nay mai lại có ông đi kiện vì đi ôtô vào đây bị bắt, vì biển cấm ...mứt chứ có cấm ôtô đâu ....

quangtayho

Xe container
Sao lão Cap8 đi ăn cưới trong Phương Nguyên lại đi vào đường ven hồ thế, đường này đi ven đầm 7 để ra công viên nước chứ. Mà rõ ràng biển cấp o tô rồi còn thắc mắc giề

gatronggoloa

Xe hơi
Tiếng anh của bác thật là cao thủ... :D

Tin-tin-tin

Xe hơi
Cũng tự ái dân tộc lắm, nhưng mà công nhận là nó đúng! :(

nhadatuytin

Xe container
Cái biển này đúng là cấm oto vì cung đường này rất hẹp. 2 anh đi ngược chiều thì cứ phải leo vỉa hè mà tránh.
Chắc có cụ nào hay đi qua đó xóa đi để gặp xxx có cái mà cãi.
Nhưng em phục TA của cụ và TV của cu tây kia thật

OxIT

Xe buýt
Em nghĩ cụ hơi nặng lời, cụ cap cũng chỉ Fun thôi, Diễn đàn cũng là nơi để buôn dưa lê bán dưa chuột, cũng ko nên hà khắc quá nó như thế. Tây có đủ thể loại Tây cụ ạ, nó cũng chẳng lịch sự như mình vẫn nghĩ đâu, nó cũng chửi mình luôn í. Khung đường đó e đi hàng ngày cái biển cấm oto nó treo làm vì thôi, chứ thực sự nó mà có ở đó thì nhiều nhà đang xây ở đó ko thể đưa xe tải vào đổ vật liệu xây dựng được. Mà chính các ông Tây bà Tây cũng phóng xe vèo vèo ở đấy nữa cụ ạ
Em cũng xin lỗi vì hơi nặng lời, Relax thôi sẽ nhẹ nhàng hơn. Em biết khu vực này, để cái biển ở đây quả thật bất hợp lý, từ đó dẫn đến việc bôi lên biển và đi xe phạm luật. (Đây chỉ là 1 trong vô vàn cái bất hợp lý ở VN) Em không bao giờ đề cao Tây hay Ta thậm chí còn dị ứng khi nghe ai nói người Việt mình là vậy... Có điều mình vẫn biết cái gì đúng hay sai thôi;