[Funland] Thằng nghiện

Future 141.48

Xe buýt
Thôi có lẽ Em tạm dừng vì lan man quá ạ, Đời Em thì nhiều cái kể... đi buôn bên Trung lỗ lòi mắt, mãi cũng đứng dậy được:)). Số nó là vậy... Cố cũng ko được nên Em an phận với công việc cán bộ hiên tại... E vẫn vi vu, 1 năm 4-5 lần nước trong nước, nước ngoài... Còn cuộc đời giàu sang để bọn trẻ con nó quyết ạ!
Em định kể 1 số chú bị tử rồi mà Em vẫn gặp bên kia, dư mờ thôi... ai cũng có bí mật của riêng mình, bây giờ Em vẫn có 2 nhà, 1 nhà 5 tầng, 1 cửa hàng be bé sau này chia cho 2 Ông Cu khi lớn lên... Còn Em và Gấu có lẽ vẫn cứ cán bộ cho lành. Trân thành cảm ơn Các Cụ, Các Mợ, với Em thì ọp gắn liền cho đến khi nó tự tan, nên Em hy vọng gặp mọi người ngoài bên ngoài đời thực chứ không phải đơn thuần là mạng ảo... Mạng không tự có, do con người làm nên, kính!
Rất cảm ơn bác đường đời đã cho em biết thêm một góc khác của cuộc sống, chúc bác và gia đình luôn mạnh khỏe. Rất mong được đọc truyện khác của bác.

phongvan1987

Xe tải
Sau bao nhiêu ngày rình rập thì đêm nay đã đến hồi kết...
Cảm ơn cụ chủ rất nhiều ạ...
Chúc cụ và gia đình luôn mạnh khoẻ hạnh phúc...

cuongkilo

Xe tăng
Đã đến hồi kết. Chúc gia đình cụ mạnh khoẻ

Canon_s3is

Xe điện
Thôi có lẽ Em tạm dừng vì lan man quá ạ, Đời Em thì nhiều cái kể... đi buôn bên Trung lỗ lòi mắt, mãi cũng đứng dậy được:)). Số nó là vậy... Cố cũng ko được nên Em an phận với công việc cán bộ hiên tại... E vẫn vi vu, 1 năm 4-5 lần nước trong nước, nước ngoài... Còn cuộc đời giàu sang để bọn trẻ con nó quyết ạ!
Em định kể 1 số chú bị tử rồi mà Em vẫn gặp bên kia, dư mờ thôi... ai cũng có bí mật của riêng mình, bây giờ Em vẫn có 2 nhà, 1 nhà 5 tầng, 1 cửa hàng be bé sau này chia cho 2 Ông Cu khi lớn lên... Còn Em và Gấu có lẽ vẫn cứ cán bộ cho lành. Trân thành cảm ơn Các Cụ, Các Mợ, với Em thì ọp gắn liền cho đến khi nó tự tan, nên Em hy vọng gặp mọi người ngoài bên ngoài đời thực chứ không phải đơn thuần là mạng ảo... Mạng không tự có, do con người làm nên, kính!
Cụ nào quen biết nơi cai Cà-phăn, cai chuyện Thằng nghiện thì lo giúp em với. Tốn mấy em cũng chị.
Từ mai vã tung người lấy gì giải đây???

:((:((:((

Chepomdua

Xe buýt
Cụ chủ may mắn được sinh ra trong một gia đình có điều kiện,có đia vị xã hội.Lớn lên đúng giai đoạn lịch sử bão trắng tràn vào VN khi mà xã hội lúc đó đang chuyển mình khá mạnh cả về nhận thức và KTXH nên sức tàn phá của nó thật kinh khủng.Vượt qua và có được như ngày hôm nay như cụ thì rất hiếm người làm được,chúc cụ và gia đình luôn hạnh phúc và gặp nhiều may mắn.Hi vọng rằng với chức cán bộ quèn:D của cụ và kinh nghiệm hơn chục năm nghiện lòi pha:P thì cụ sẽ đóng góp nhiều hơn nữa vào việc hạn chế tệ nạn này,đưa được nhiều con nghiện quay trở về cộng đồng thành người tử tế.Còn những điều mà cụ cho là bí mật thì chưa nên nói vào lúc này vì có thể làm ảnh hưởng đến nhiều người,tuy nhiên em vẫn hóng cao độ nếu cụ tiếp tục ạ!

thief_fighter

Xe buýt
Cụ nào quen biết nơi cai Cà-phăn, cai chuyện Thằng nghiện thì lo giúp em với. Tốn mấy em cũng chị.
Từ mai vã tung người lấy gì giải đây???

:((:((:((
Cụ kiếm mấy con cục gạch Nokia với mấy máy tính thời cổ chỉ có modem tích tè hồi xưa, em đảm bảo sau 1 ngày là cụ cai được ngay

vieteuro

Xe container
Ơ thế là hết à
éo được đâu nhé
Rượu e còn nhiều lắm

Leo.Yamaha

Xe tăng
Cảm ơn cụ đường đời ạ. Em vẫn hóng tiếp. Hoặc cụ lại làm cái nick mới, sau đó kể tiếp ạ.

Ba Gáx

Xe tải
Rất cảm ơn ý nghĩa về câu truyện của cụ. Chúc cụ và gia đình mạnh khoẻ hạnh phúc!

Canon_s3is

Xe điện
Cụ kiếm mấy con cục gạch Nokia với mấy máy tính thời cổ chỉ có modem tích tè hồi xưa, em đảm bảo sau 1 ngày là cụ cai được ngay
Rưng rưng là cảm xúc em có khi đọc tàu suốt chuyện Thằng nghiện cảu cụ Đường đời, cụ ạ.
Bạn em lứa ấy, thăng vãn rồi.
Nhà em phúc còn dày lắm lắm...

thief_fighter

Xe buýt
Rưng rưng là cảm xúc em có khi đọc tàu suốt chuyện Thằng nghiện cảu cụ Đường đời, cụ ạ.
Bạn em lứa ấy, thăng vãn rồi.
Nhà em phúc còn dày lắm lắm...
Nhà em hồi đó cũng ở trong khu tệ nạn bậc nhất ạ... có ông chú họ cũng ra đi vì cái này, may mà em cũng ko bị dính vào... Em với cụ vẫn còn may chán

casauking

Xe tăng
Mời cụ cán bộ quèn hiện nguyên hình :)). E nghi ngờ ngay từ đâu roài vì văn phong giống nhau kinh.
Cụ ơi truyện cụ cán bộ quèn viết tên là gì ạ? Cụ cho e xin để e đọc đc ko ạ? E ít khi lượn quán nên không để ý mà đọc. E cảm ơn cụ nhiều :D

ttvnol.com

Xe tăng
Cụ ơi truyện cụ cán bộ quèn viết tên là gì ạ? Cụ cho e xin để e đọc đc ko ạ? E ít khi lượn quán nên không để ý mà đọc. E cảm ơn cụ nhiều :D
Xin cụ tôn trọng sự riêng tư của người viết truyện .
Tiếc quá giá truyện dài hơn ...

casauking

Xe tăng
Xin cụ tôn trọng sự riêng tư của người viết truyện .
Tiếc quá giá truyện dài hơn ...
Ơ em xin truyện cụ cán bộ quèn viết mà sao cụ lại bảo e phải tôn trọng quyền riêng tư ạ? E có làm gì không tôn trọng đâu? E chưa đọc thì e xin truyện e đọc thôi, có gì không tôn trọng hả cụ :o

hoanggialinh

Xe tải
Cụ nào còn thức đi trà với em đê. Đọc xong chả ngủ được.

4banh_2xe

Xe tăng
Cụ chủ viết rất hay và cuốn hút nên lôi cuốn được nhiều người đọc và cảm nhận sâu sắc. Em biết ông nào dính thì cũng kinh qua cả có điều họ không bằng cụ chủ là không đứng lên được. Cụ đúng là nghiện có "tư cách". Lòng tự trọng hay tự tôn cá nhân thể hiện rất cao qua từng câu chữ. Từng đại từ nhân sưng cụ đều viết hoa (Anh, Em, Cháu...) ngay cả khi cụ dẫn đoạn hội thoại của cụ với người thứ 3. Điều này em gặp lần đầu trên of đấy ạ. Đêm mất ngủ xin phép cụ chủ em chém tí cho mát.
Có một số cụ non già việc cụ đường đời với cụ cán bộ quèn là một thì chỉ cần nhìn văn phong như em chém ở trên là ra ạ. Là em nghĩ thế thôi nhé.
Nhân tiện cụ chủ không thấy phiền thì ib em cái số nhé. Em ghé qua mời quại có khi gặp lại "cố con".