[VHGT] Thằng côn đồ nào đi FFi 29A 316.38?

kienvinh

Xe lăn
Các bác đọc báo cho kỹ tí nhé. Báo nó viết là người đàn ông lái xe đã tát cô gái sau khi cô này đã bức xúc phản ứng lại. Cái "phản ứng lại" ấy là gì vậy?

Với trình độ và lương tâm các nhà báo hiện nay thì không tin được những gì chúng viết đâu. Có vụ việc khách làng chơi quịt tiền gái mại dâm, báo tường thuật lại lại thành ra hiếp dâm.

Loipham

Xe buýt
Thằng cha này hình như ở bên khu bắc Thăng Long, em gặp hắn mấy lần ở đường Phạm Hùng và HQV rùi..... hắn đi tạt đầu, đáng võng thì cực kỳ khó chịu..., không hiểu hắn còn tí tẹo văn hóa trong não không nữa ???????????????????!
Ai biet nha no o dau chi gium nhe!

Gowind

Xe tải
Các bác đọc báo cho kỹ tí nhé. Báo nó viết là người đàn ông lái xe đã tát cô gái sau khi cô này đã bức xúc phản ứng lại. Cái "phản ứng lại" ấy là gì vậy?

Với trình độ và lương tâm các nhà báo hiện nay thì không tin được những gì chúng viết đâu. Có vụ việc khách làng chơi quịt tiền gái mại dâm, báo tường thuật lại lại thành ra hiếp dâm.
Thế đi vượt đèn đỏ xong mà người ta phản ứng thì theo bác là được đánh, nhất là phụ nữ? Và lôi dùi cui điện ra để hành hung người can ngăn?

tommykp

Xe buýt
đề nghị cho gia nhập hội FFi sau đó khai trừ ngay lập tức ah :)

kienvinh

Xe lăn
Em không bảo được đánh hay không được đánh, em chỉ bảo không tin được những gì báo chí tường thuật lại. Em viết kiệm lời nhưng rất logic đấy nhé.

Vượt đèn đỏ? Ai chứng minh được là xe đó vượt đèn đỏ? Bà hàng nước à? Hay kết luận của công an?

Còn nhớ vụ Cửa Nam không? Xe 2B vượt đèn đỏ đâm xe 4B mà báo chí viết là xe 4B đâm xe 2B rồi kéo lê trên đường.

Em thấy chướng với cái kiểu xem báo mạng chém gió của các bác, nên bình luận vậy. Không ai đáng được bênh vực hay lên án cho đến khi xác định rõ hành vi.

Bonus cái ảnh lưu thông của một xe 2B, có thể nói là đại diện cho khá nhiều đối tượng tham gia giao thông hiện nay ở VN.

Thế đi vượt đèn đỏ xong mà người ta phản ứng thì theo bác là được đánh, nhất là phụ nữ? Và lôi dùi cui điện ra để hành hung người can ngăn?

HNmember

Xe tăng
Cái xe này lấy đợt 2 vào đầu tháng 7/2011 các Kụ nhé; chưa thấy xuất hiện tại hội FFi bao giờ!!!

lethanhbk

Xe hơi
Vào đồn làm chén trà cho nó hạ hỏa ;))

htlongbien

Xe điện
Rất nhận được thông tin chi hội FF có ý kiến, nếu là Ofer trong hội thì rút kinh nghiệm, nếu chưa phải thì cũng nhìn vào đó để rút kinh nghiệm chung!

Chỉnh sửa cuối:

Onimusha

Đi bộ
ôi đời có những đưa thế này thì bao giờ mới phát triển được
nhìn chung là vô học thôi

@79

Xe hơi
Thằng mất dạy này đi xe giống xe của em nên sáng hôm đấy có mấy anh em cứ gọi điện thoại hỏi có phải em không. Khổ thân em mất cả buổi sáng chỉ để trả lời là không phải em. Không biết có bác nào lâm vào hoàn cảnh như em không... Sao mấy bác xe ôm không cho nó một trận nhỉ.

Tho Nhim

Xe đạp
Các bác chấp làm gì cái thằng đó, chỉ dám hung hăng với phụ nữ và người gì, đến khi đám đông đến thì rúc trên xe

Moon10

Xe hơi
thằng này đúng là ĐẠI GIA SÚC
Em thêm chữ "VẬT" nữa nhé

Em không bảo được đánh hay không được đánh, em chỉ bảo không tin được những gì báo chí tường thuật lại. Em viết kiệm lời nhưng rất logic đấy nhé.

Vượt đèn đỏ? Ai chứng minh được là xe đó vượt đèn đỏ? Bà hàng nước à? Hay kết luận của công an?

Còn nhớ vụ Cửa Nam không? Xe 2B vượt đèn đỏ đâm xe 4B mà báo chí viết là xe 4B đâm xe 2B rồi kéo lê trên đường.

Em thấy chướng với cái kiểu xem báo mạng chém gió của các bác, nên bình luận vậy. Không ai đáng được bênh vực hay lên án cho đến khi xác định rõ hành vi.

Bonus cái ảnh lưu thông của một xe 2B, có thể nói là đại diện cho khá nhiều đối tượng tham gia giao thông hiện nay ở VN.

Hôm đấy chỉ có 7 người là nhân chứng xác nhận cha này vượt đèn đỏ thôi, nó xuống cãi vì nó nghĩ sẽ tìm cả họ hàng hang hốc nhà nó ra 50 người làm chứng nó không vượt đèn đỏ nên làm càn bác kienvinh ợ. Bác cẩn thận quá hóa đa nghi, có khi tan nát hết cả ...

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

longnx

Xe hơi
lái kiểu đó và thái độ đó thì đãng nhẽ ăn gạch thật nặng tại chỗ. Người có văn hóa giao thông ai làm thế

nokia87

Xe hơi
vodka cho cụ chủ đưa thông tin đích thực