[Thảo luận] Thằng biển xanh tạt đầu xe em

hoanglee94

Xe tăng
Một lần e đang chạy xe trên đường Thụy khuê, có chú đi biển xanh vượt lên, phanh kít trước mặt, chắc tinh vi vì mình biển xanh, e ngó đầu ra, vì da e đen và đầu trọc lóc, hai mắt thâm xì nên cụ kia rồ ga chạy thẳng, cũng giống các chú xxx thui mà, toàn bắt mấy người già, phụu nữ còn mấy anh có bản đồ trên người thì có thây bao giờ bị bắt đâu
Vì đi sau bác khó chịu lên ngta lên tạt đâu bác hiểu k ạ. Chư còn tranh ảnh, bản đồ cứ động vào lx biển xanh rồi kết quả ra sao rõ ngay ý mà.

texu

Xe tải
Hôm qua em cũng dính 1 thằng Hiace 31A-1xx9 như cụ:Tầm gần 5h chiều em đi trên đường Kim Mã về Nguyễn Thái Học, gần tới nút Deawoo các xe nối đuôi nhau đi chậm vì tầm đó rất đông. Đến khi có đèn xanh thì bác 2b đi trước em chết máy khựng lại, em phải phanh theo. Khi bác 2b dắt xe vào lề em mới đi được thì thằng chó biển xanh sau xe em nó vượt lên, ép em vào xe buýt đi làn ngoài, nó còn quay sang chửi em. Tức quá em cầm ngay quả tuýp dưới ghế lái chỉ mặt nó chửi. Thằng chó thấy thế chạy luôn. Em định đuổi theo, nhưng đường đông quá và chú kia đánh võng chạy như ma đuổi nên thôi. Đối với bọn này phải rắn các cụ ạ.

Bonbanh68

Xe tải
Một lần e đang chạy xe trên đường Thụy khuê, có chú đi biển xanh vượt lên, phanh kít trước mặt, chắc tinh vi vì mình biển xanh, e ngó đầu ra, vì da e đen và đầu trọc lóc, hai mắt thâm xì nên cụ kia rồ ga chạy thẳng, cũng giống các chú xxx thui mà, toàn bắt mấy người già, phụu nữ còn mấy anh có bản đồ trên người thì có thây bao giờ bị bắt đâu
Úi, cụ làm thía thì...e nó chả sợ. E thấy cụ tả mà em còn hợ nữa nà nhìn thấy cụ

subaru_mydinh

Xe tải
E ko nói cho các KỤ biết E ở đâu đâu... :D
E nghĩ là thôi CỤ ạ. Cụ chửi nó như thế là đủ rồi, tự nó phải suy nghĩ thôi. Đi kiểu láo như thế thì có ngày....

Hoàng Nam Hưng

Xe tăng
Bác đú với biển 80 làm gì,hôm nọ e đang chạy lên cầu thăng long,1 ông 80 còn dám quay đầu lại ngay trên cầu cơ chứ,làm e phanh gấp,liều ko? nói chung là dính vào xe 80 làm giề cho mệt

winball

Xe máy
ông hoanglee94 này, nếu đúng sinh năm 94 như khai báo thì giờ chưa có bằng, vậy là vi phạm rồi nhé, ông khoe bố ông là lx biển xanh ở topic trước nên ông bênh lx BX, nhìn cái gì thì cũng khách quan đi, còn người khác người ta nói những thằng lx BX đi láo mất dạy chứ có động chạm gì đến bố ông đâu mà ông cứ fai cồ cồ lên thế

chigentra

Xe tải
cùng chiều cũng có lúc cụp gương các cụ ạ, em cũng bị rội .. em đang nghi trên OF này có tay nào chạy biển xanh tham gia không nhi.. nhiều chuyện về biển xanh quá

billnantes

Xe container
thôi chuyện qua rồi,mà lần sau lại là 1 người khác lái xe thì sao.

winball

Xe máy
tối về giờ em hết bực minh rồi, nghĩ lại cũng là bài học kinh nghiệm, nếu em thấy từ trong gương nó có ý định vượt mà là biển xanh thì em nên nhường nó, kể cả là nó vượt phải láo, đằng này em lại cứ đi bình thường, các cụ dậy đâu có sai " đi với bụt mặc áo cà xa, đi với ma thì mặc áo giấy" đối với những loại như bọn nó, thôi thì mình cố gắng chánh vậy, chậm một chút đỡ bực mình, đỡ hại xe. Rồi một lúc nào đó mấy thằng BX đi láo sẽ phải trả giá thôi, gặp mấy bác công hay xe trở cát chẳng hạn#:-s

Khanh_K&N

Xe máy
biển xanh mà bố láo

Ngoc Phan XLS

Xe container
Biển xanh xe đểu em thua!
Xe xịn em đi thẳng xem xe thằng nào cứng hơn! Và hầu hết bọn nó phải tránh em!