Thằng bảo vệ khốn nạn làm em thêm việc, mất tiền, em không biết nên như nào :((

LONG AN

Xe tăng
Website
www.greenway.sg
Hê hê,

Thế cụ lại mời rượu cụ ạ.

Nhớ pha thêm ít thuốc sâu vào nhá :D.

Không ạ, chỗ ý là dự án của bên Handico, chưa có số nhà gì cả.

Giá kể nó là bảo vệ ở công ty bạn em làm thì em nhờ sếp bên ý chuyển béng nó đi trực chỗ khác, cơ mà thằng này nó tởm lắm, e mời nó uống diệu ở chỗ em hẳn hoi, thế mà xong giờ nó quay ra cắn mình.

shuttle bus

Xe tăng
Đoạn tối của cụ cũng tầm 22h rồi phỏng ạ :P

À giờ anh sứt răng tắt điện rồi, chỉ có chị sầu riêng thì vẫn ấm ức mãi, cụ nào xung phong kưa mợ ý cho em (trừ cụ vietvoiz ra).
Ai đời mợ ý hết đánh người lại ngồi chõ sang chửi thằng cu em em, xong lại ko cho được vứt rác ở vỉa hè (tối có l công họ đi qua nên mọi người hay để túi ở vỉa hè vì đoạn ý ko có thùng, mụ sr thì còn để vỏ tại chỗ luôn). Hôm wa quán e đang có khách, bà ta gọi thằng gấu hum nọ sang nhà e hỏi chúng mày vứt rác ở đây à, rác toàn mắm tôm với nước mắm (hị hị, nhà e chả có món gì liên quan 2 thứ ý). E bảo e về sớm ko biết và mời chị ăn kẹo :-ss Chán em quá 2 tên lại ra bàn mưu ở hàng sầu riêng, e đi ra tận nơi bảo cho e quả sầu riêng (dù bít thừa sr nhà ý xanh lè), thế là thằng kia lượn mất, còn e ngồi canh bà la sát bổ sầu riêng. E nom thấy cái dao bổ sr cũng kinh phết nhưng lại thấy có cả cái đục mới sợ, nguy hiểm hơn đám xiên bé tí nhà e nhiều X_X
Ko biết xong vụ này mợ ế sẽ giở bài ca gì, nó dài tập quá đúng là chuyện vỉa hè cả năm ko hết, toàn những thứ linh tinh lôi ra để gây sự, thôi thì e kệ nó thôi vậy.
Thanks các cụ đã quan tâm hỏi thăm và đến quán em (hôm qua cụ Tôn còn ghé qua xem có gì hot :P)
Khéo xong vụ này mợ lại có nhiều cảm xúc và đề tài để làm thơ, rồi mai mốt thơ nổi tiếng in thành sách thì mợ lại phải quay lại cám ơn mợ ấy là đằng khác :D

hoixeco

Xe đạp
Vậy bác có cách gì chưa[-X

Nhạc

Xe container
Khéo xong vụ này mợ chẳng có nhiều cảm xúc và đề tài để làm thơ, rồi mai mốt nổi tiếng thì mợ lại phải quay lại cám ơn mợ ấy là đằng khác :D
Lạy cụ, e sắp bị tiểu đường đến nơi, vì chiều nào ra đấy cũng phải nhai hai cái kẹo dài ngoằng để nghĩ cách nói chuyện cho ngọt ngào với bà la sát #:-s

flower_lucky

Xe buýt
Giải quyết xong chưa Miu, Để chị qua phụ 1 tay nhá. Gì chứ khoản cãi nhau với bà la sát là hơi bị OK đấy :D

shuttle bus

Xe tăng
Lạy cụ, e sắp bị tiểu đường đến nơi, vì chiều nào ra đấy cũng phải nhai hai cái kẹo dài ngoằng để nghĩ cách nói chuyện cho ngọt ngào với bà la sát #:-s
Một là cứng hẳn, tức mợ phải vùng lên chống lại.(cái này nên nghiên cứu. Biết địch,biết ta trăm trận,trăm thắng)
Hai là nương theo gió cho nó lành : Làm thân với mụ ấy nhưng em sợ như thế lâu dần mợ lại bị lây tính hổ báo của mụ ấy thì gay :-ss

thế thì chết,mang ngay ông người iu đi khám răng đi kẻo sâu hết cả hàm răng bi h. =)).mai mợ chạy qua web tre tho.câu mấy mợ xinh xinh tối ra buôn chuyện.em dự cả cái quán cafe này đổ xô ra quán mợ luôn đấy.lúc đấy bố thằng nào dám quậy mợ.

Nhạc

Xe container
Ơ, e đang nhờ cụ bus ra kưa mợ sầu riêng cho em cơ, chứ mấy mợ bên webtretho toàn liễu yếu đào tơ X_X

Ơ, e đang nhờ cụ bus ra kưa mợ sầu riêng cho em cơ, chứ mấy mợ bên webtretho toàn liễu yếu đào tơ X_X
ai bẩu mợ gọi mấy mợ bên web trẻ thơ ra oánh nhau đâu.gọi mấy mợ ý ra để "câu"cánh of ra quán mợ tụ tập thôi.tầm 5 mợ xinh xinh ra dấy thì các ông of ra ào ào luôn.

Nhạc

Xe container
ai bẩu mợ gọi mấy mợ bên web trẻ thơ ra oánh nhau đâu.gọi mấy mợ ý ra để "câu"cánh of ra quán mợ tụ tập thôi.tầm 5 mợ xinh xinh ra dấy thì các ông of ra ào ào luôn.
Các mợ ý ko thích off xấu xa với các cụ đâu :P
bán cho em 2 cái bánh bao
Cụ hợp với trứng hơn, bánh kia hợp với bồ của cụ hơn he he

AN_NHIEN

Xe buýt
Thế ợ, có xoài xanh củ đậu đi kèm không, mợ bán ở đoạn nào thế, tiện đường em rẽ vào chơi rồi ngắm trai bảo vệ đẹp gái sầu riêng xinh xem thế nào? Hị hị hị

Em bán bánh bao and trứng nướng ạ \m/

Các mợ ý ko thích off xấu xa với các cụ đâu :P

hóa ra of là xấu xa hix mình vô đúng chỗ tội lỗi rồi.thôi mợ kiếm cô thêm cô em họ chưa chồng nào ra cũng được.em dặt gạch phát này luôn :P

Nhạc

Xe container
Thế ợ, có xoài xanh củ đậu đi kèm không, mợ bán ở đoạn nào thế, tiện đường em rẽ vào chơi rồi ngắm trai bảo vệ đẹp gái sầu riêng xinh xem thế nào? Hị hị hị
Có củ đậu thật mợ ạ, em ở tít Lê V Lương gần 3B, dưng muốn chiêm ngưỡng anh chị kia phải tầm 7h tối ạ

Hehe, có bánh bao dầm mật thôi còn loại dầm đường bơ sữa gì đâu nhé :D

nhokcoi89

Xe tải
mấy thằng đấy chúng nó chả ham mĩ nhân đâu các cụ ạ , mấy thằng đấy 1 là ném tiền vào mặt , 2 là xin tí " tiết" thì may ra .:D

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Hóa ra mợ chủ ngay gần chỗ e, e ở cuối đường Hoàng Đạo Thúy ợ, mợ chủ cho e cái menu để e qua ủng hộ mợ nhé.