Thằng bảo vệ khốn nạn làm em thêm việc, mất tiền, em không biết nên như nào :((

lukhach142002

Xe tăng
Dễ thôi mợ ơi, mợ cứ giảm giá 50% cho ae OF và thêm vài chiêu thức khuyến mại nữa, rồi hô hào mấy cụ mợ quen mợ tập chung ọp, tụ tập chém gió thường xuyên tại quán của mợ đảm bảo hôm sau nó sợ luôn mợ ạ

Nhạc

Xe container
Ôi giời, có các cụ hội thơ đến nhiều dồi đấy ko mấy bạn ý đuổi e lâu rồi, bình thường bà kia cũng ko nói năng nặng nhẹ gì em đâu, chỉ có 2 thằng kia ngồi bên cạnh bóng gió chửi bậy và ủ mưu hại em. Hôm qua kích bẩy dẫn đến bà kia chửi đánh người, lôi cả củi e đang đốt để định phang chú ý, em ngồi yên xem làm sao, tay cầm mấy cái xiên sắt đợi, cơ mà vì chồng bà la sát ý thấy cũng chả có lý do gì ra tay nên ko ra mặt nữa, còn tay được gọi đến thì hổ báo chửi bới xong về. Không biết hôm nay thì có gọi hội đến nữa không.
Cơ bản là thằng răng sứt với 1 thằng nữa cứ ngồi chè chén và kích bẩy bà kia. Chỗ vỉa hè ý bà này chưa buôn bán gì, nhận phần thôi, mà em ngồi cách ra rồi còn rộng lắm chả hiểu mợ ý giữ làm gì. Thằng răng sứt là bảo vệ của 1 công ty mà bên Handico thuê, giá kể nó ko bảo vệ ở đấy nữa thì đỡ một cái mõ rởm.
Thanks các cụ quan tâm, cơ mà cụ nào nhà quanh đoạn N4B ý không cho em xin cái số đt, có gì em còn nhờ với ạ.

malata

Xe buýt
Ôi Âm nhạc sao lại ra nông nỗi này, vậy quán cafe 29 Phan Phù Tiên là như nào vậy? Đất có thổ công sông có hà bá, Â.N ở chỗ khác đến thì nên nhẫn nhịn để người ta bắt nạt 1 chút đi em, 1 thời gian họ chán là thôi mà. Theo ngu ý của em thì Â.N nên đi làm nơi cơ quan đoàn thể vì con gái mà buôn bán vỉa hè như vậy thì hơi tiếc, nếu có gì em lại nhờ các bạn em giúp Â.N nhé.:P

volga1990

Xe tăng
Em vừa học hành xong, trong thời gian đắp chăn chờ độc lập em đi lấn chiếm vỉa hè mở một quán cóc bán hàng. Nói chung sự nghiệp buôn bán của em vui lắm vì có nhiều cụ mợ nhà mình giúp đỡ và trộm vía chưa bị các chú xxx hỏi thăm.
Ấy thế mà hôm nay có 1 thằng bảo vệ (hơn e có 1 tuổi nên e gọi thằng) ở công trường em ngồi nó chén chú chén anh với 1 số thành phần rỗi việc gần đấy, kích bẩy mợ bán sầu riêng (chị họ của La Sát) qua cãi nhau với 1 chú b vệ khác, là người e nhờ xếp dọn đồ đạc, bàn ghế hàng ngày cho em. Mợ kia xông vào đánh chú kia để định vu vạ và gây sự sang em, gọi cả chồng và đầu gấu sang để quây chú kia. Kết quả là tối nay em ko có chỗ gửi đồ, vì sợ thằng dở hơi xì đểu ảnh hưởng công việc của chú kia, và từ mai em phải mất tiền gửi đồ ở chỗ mới. Em ghét nhất là thằng dở đấy cứ ngồi bên hàng bên cạnh bóng gió, chửi bậy và kích bẩy làm em bán hàng không yên. Nó không vay được tiền của chú bảo vệ kia để lô đề nên quay ra xúi bẩy mợ bán sầu riêng vốn không ưa em ngồi bán đồ ở đấy tẩn chú kia và tẩn em. Mà cái thằng điên ý đã từng ngồi ở quán em chứ có phải em đến đấy ko biết đến những ai xung quanh đâu. Cứ nghĩ đến đoạn một thằng bảo vệ sứt răng bắt nạt mà em lại thây căm nó quá, giá kể có cách nào cho nó biến khỏi chỗ ý đi canh nơi khác hoặc cho nó sứt thêm 2 cái răng nữa cho chừa thói mất dậy thì tốt quá. Giờ em ko biết nên làm gì để làm ăn yên ổn đỡ nhức đầu với cái thằng khốn đấy :(
Thằng nào đạp đổ nồi cơm của em còn lâu mới yên thân với em x-(

Nhạc

Xe container
Ôi Âm nhạc sao lại ra nông nỗi này, vậy quán cafe 29 Phan Phù Tiên là như nào vậy? Đất có thổ công sông có hà bá, Â.N ở chỗ khác đến thì nên nhẫn nhịn để người ta bắt nạt 1 chút đi em, 1 thời gian họ chán là thôi mà. Theo ngu ý của em thì Â.N nên đi làm nơi cơ quan đoàn thể vì con gái mà buôn bán vỉa hè như vậy thì hơi tiếc, nếu có gì em lại nhờ các bạn em giúp Â.N nhé.:P
Chỗ ý em bán hộ bà chị em một thời gian, giờ có người khác làm rồi, chỗ này em làm thêm buổi tối ạ, còn đoạn nhẫn nhịn để người ta bắt nạt 1 chút thì đúng ra là cái bà kia chưa bắt nạt em vì em hết sức nhẹ nhàng với bà ý nên chả có lý do gì, mà là thằng bảo vệ và 1 đứa nữa kích bẩy bà kia. Chắc nó thấy mấy cụ hội thơ fun đẹp trai thỉnh thoảng lên đấy nên nó ghen ghét vì nó bị sứt răng chăng X_X

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Em ơi, hôm nào em kêu gọi khoảng vài chục Cụ Mợ nhà mình theo kiểu Đầu tóc đỗ sân bay, hay tán đinh lởm chởm, tay chân vẽ hoa văn họa tiết Yêu động vật hoang dã như Gấu, Sói chẳng hạn ngồi xem sao nhá nhá
Cách 2: Nhờ khách nào vào ăn hàng em cũng chạy ra chỗ bà bán sầu riêng và hỏi chị ơi có sầu riêng ko cho em 1 trái ( có đâu mà bán)
Cách 3: Miễn phí Chị tối nào ngồi đấy đi, Chị sẽ cưa bảo vệ cho em coi sau này chính hắn làm bảo kê cho em:))

Ôi trời ơi, Tôi phục Tôi quá

right2368

Xe tải
Em ơi, hôm nào em kêu gọi khoảng vài chục Cụ Mợ nhà mình theo kiểu Đầu tóc đỗ sân bay, hay tán đinh lởm chởm, tay chân vẽ hoa văn họa tiết Yêu động vật hoang dã như Gấu, Sói chẳng hạn ngồi xem sao nhá nhá
Cách 2: Nhờ khách nào vào ăn hàng em cũng chạy ra chỗ bà bán sầu riêng và hỏi chị ơi có sầu riêng ko cho em 1 trái ( có đâu mà bán)
Cách 3: Miễn phí Chị tối nào ngồi đấy đi, Chị sẽ cưa bảo vệ cho em coi sau này chính hắn làm bảo kê cho em:))

Thế mợ cưa em đi, em ra làm bảo kê cho mợ Miu xíc :)

Leopon

Xe tăng
Hay là mợ mời thằng đấy uống rượu say lăn quay rồi bảo ông em bảo vệ tố giác với lãnh đạo để cho nó nghỉ việc luôn.

Nhạc

Xe container

Bà bán sầu riêng có cụ vietvoiz nhận kưa rồi :D Bà này ko ưa em nhưng ko có lý do gì ra mặt vì có hôm e còn nhặt sầu riêng hộ
Còn đứa răng sứt thì nhất định ko để chị kưa đâu nhọ cả kưa, mời nó uống mà xong quay lại nó cắn em b-(

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Bà bán sầu riêng có cụ vietvoiz nhận kưa rồi :D Bà này ko ưa em nhưng ko có lý do gì ra mặt vì có hôm e còn nhặt sầu riêng hộ
Còn đứa răng sứt thì nhất định ko để chị kưa đâu nhọ cả kưa, mời nó uống mà xong quay lại nó cắn em b-(
Ko, để hắn cho chị. Hắn và Chị là cặp trời sinh, em ko thấy Kẻ sứt răng, Người thừa răng hử, đúng là Song kiếm hợp bích, Người trong Mộng của Chị, giờ Chị phải ủ mưu Kưa đây :D

nampan80

Xe tải

Em cũng phục mợ quá, đầu em bị bệnh giống cậu ca sỹ giề, cũng chạ mọc được tóc mợ ạ =)).

Mợ X: N4B ở chỗ nào hả mợ? , nhà ông bà em ở ngay N2B không biết có gần mợ ko? Mợ chỉ bán buổi tối thôi ạ? để hôm nào em có thằng bạn là chủ bóng, dưới trướng nó cũng toàn thằng bị bệnh không mọc được tóc :D, tụi nó hay ngồi nextop hôm nào em lừa tụi nó ra uống trà đá của mợ 1 buổi nhé, nhưng mợ đừng nói gì ko thì ông nội thằng bảo vệ tụi nó cũng tìm chết em.

lewin

Xe điện
Hê hê ! Thớt này nên đổi tên thành thớt : Nhá nhá ! Bộ nhá_Tư véo lồng ghép hàn gắn kính thưa các loại bộ nhá ! :)):)):))

Ko, để hắn cho chị. Hắn và Chị là cặp trời sinh, em ko thấy Kẻ sứt răng, Người thừa răng hử, đúng là Song kiếm hợp bích, Người trong Mộng của Chị, giờ Chị phải ủ mưu Kưa đây :D
@ Miu : Rứa mờ chẳng chịu hú anh 1 câu ! Đương ngứa ngáy đây ... gì chứ mực tàu anh có 1 vài chú đệ thích món nướng :D

Nhạc

Xe container
Hê hê ! Thớt này nên đổi tên thành thớt : Nhá nhá ! Bộ nhá_Tư véo lồng ghép hàn gắn kính thưa các loại bộ nhá ! :)):)):))
@ Miu : Rứa mờ chẳng chịu hú anh 1 câu ! Đương ngứa ngáy đây ... gì chứ mực tàu anh có 1 vài chú đệ thích món nướng :D
Ca e đang lên lịch rồi ạ. Giờ chỉ có cụ nào mừ làm công ty vệ sĩ có ku kia chuyển nó đi nơi khác là nhanh nhất X_X

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Ca e đang lên lịch rồi ạ. Giờ chỉ có cụ nào mừ làm công ty vệ sĩ có ku kia chuyển nó đi nơi khác là nhanh nhất X_X
Rồi lại có ảnh bảo vệ khác theo kiểu: Ta mới lại, ăn hại hơn xưa hử :P ( ko chỉ kích bà bán sầu riêng đâu mà kích toàn bộ trên dưới trái phải bắt nạt X í chứ)